Lotto Bet - AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT ......... | Page 19 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT .........

Mình chơi 1 chạm hậu nhị tiền nhị đánh 2 đầu 1 chạm 19s chứ ko chơi phức hợp bạn nhé
Cảm ơn bạn. Mình mới chơi nên chưa hiểu cách chơi 1 chạm 19s mà bạn chia sẻ. Nếu được bạn có thể chỉ rõ hơn cách chơi giúp mình với ạ.

Mình thấy chơi 1 hàng số vẫn là ổn định nhất . nhỏ vốn mà nuôi được 5 tay , mà 5 tay với mình thì k bao giờ mình thua luôn thề đấy đánh nhẹ nhàng tay đầu 100 rồi nhân lên dần
Em thì hãy chơi 1 HS và thú vị thôi chứ đánh THN vốn căng lắm em k đủ lực

Cảm ơn bạn. Mình mới chơi nên chưa hiểu cách chơi 1 chạm 19s mà bạn chia sẻ. Nếu được bạn có thể chỉ rõ hơn cách chơi giúp mình với ạ.
Bạn mới học thì lên đánh 1 hàng số ít vốn bạn à , đánh tiền nhị hậu nhị 1 chạm 2 đầu là 19s ví dụ bạn đánh 2 đầu là 38s 10d = 380k nếu b ăn 1 đầu bạn được 640k - gốc 380k thì bạn còn 260k như vậy ăn 1 đầu đã có lãi chưa bạn , còn nếu ăn 2 đầu thì 640 + 640 = 1280 - 380 = 900k lãi đấy là ăn 2 đầu đấy là vd nhé , còn bạn chưa hiểu rõ chỗ nào nữa ko

Bác cho em hỏi kỳ mà có 2 cặp bóng của nhau vd như 38 và 49 cùng 1 kỳ mình bỏ hay sao bác

Mình cũng mới vào chơi nên chưa hiểu cách chơi 1 chạm 19s mà bạn chia sẻ. Nếu được bạn có thể chỉ rõ hơn cách chơi đó được không vậy ạ. Thanks bạn nhiều.

Bác cho em hỏi kỳ mà có 2 cặp bóng của nhau vd như 38 và 49 cùng 1 kỳ mình bỏ hay sao bác
Nó cũng là ví dụ mình nói là 2 bóng của nhau trong cùng 1 kì thì ko lên chơi đó bạn , trường hợp này lên bỏ bạn nhé

View attachment 62078
Chia sẻ cầu đánh hậu nhị tiền nhị :
VD : kì 321 => 79822 ta lấy vị trí chục ngàn + hàng trăm +hàng đơn vị được bao nhiêu lấy chính số đó đánh cho chạm 2 đầu kì kế tiếp.
Như hình kì 321ta có 79822 =7+8+2=17 lấy 7 và đánh hậu nhị tiền nhị cho kì tiếp theo như hình
Anh em tham khảo cầu này nhé cảm ơn anh em . Chúc anh em rr
@THANHVU9B phần này hả bạn

À trường hợp này có 1 cách đánh nữa bạn xem thử nhé , mình sẽ lấy 4 chạm luôn đánh cho hậu nhị hoặc tiền nhị tùy mình chọn nhé , ví dụ : nó về 30857 là 2 bóng dương rồi , Nên mình xử lí tình huống này bẳng cách đánh 4 Chạm . Bạn thử xem cầu này nhé . chúc bạn may mắn

À trường hợp này có 1 cách đánh nữa bạn xem thử nhé , mình sẽ lấy 4 chạm luôn đánh cho hậu nhị hoặc tiền nhị tùy mình chọn nhé , ví dụ : nó về 30857 là 2 bóng dương rồi , Nên mình xử lí tình huống này bẳng cách đánh 4 Chạm . Bạn thử xem cầu này nhé . chúc bạn may mắn
Dạ để em test

Mình thấy chơi 1 hàng số vẫn là ổn định nhất . nhỏ vốn mà nuôi được 5 tay , mà 5 tay với mình thì k bao giờ mình thua luôn thề đấy đánh nhẹ nhàng tay đầu 100 rồi nhân lên dần
CẦU NÀO KO BAO GIỜ THUA 5 TAY BẠN CHỈ MÌNH VỚI,HUHU,MÌNH VÀO THỬ XEM