Lotto Bet - AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT ......... | Page 21 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT .........

Chơi kiểu này dễ đi lắm,tiền tấn cũng bay đấy !
Bạn nhìn cầu ăn dã man chưa , cầu này tôi đang thấy ăn dã man luôn ấy . ăn cả tối đây này , ông chủ top cũng nói là cái này cần vốn to mà , nhưng mà tôi thấy ăn quá là đều luôn cả tối chưa gãy quá 3 tay

View attachment 62266
Mình có cầu chơi 2 chạm hậu nhị chia sẻ cho anh em , Cầu này mình nuôi 3 tay thôi , nhưng vẫn có những ván về đến tay thứ 4 . Tỉ lệ vào tiền anh em tự cân nhắc nhé . Như mình thì đi 5d - 10d - 15d - 30d - 70d Đấy là anh em có vốn thì đi 5 tay . Còn ko có vốn mình lên dừng ở mức 3 tay nhé . Nhưng mình thấy ăn đều lên chia sẻ cho anh em cùng tham khảo .
Vd : 1 kì quay có 2 con là bóng dương của nhau thì mình lấy luôn 2 số đó đánh cho 2 chạm 2 đầu tiền nhị và hậu nhị tiếp theo .
Bóng dương : 0 - 5 , 1 - 6 , 2 - 7 , 3 -8 , 4 - 9
Anh em tham khảo nhé test kĩ nhé , như mình đã test cho anh em 50 tay rồi , Khá ổn định anh em thây hợp thì vào chơi theo cầu này nhé . Đánh 2 đầu 2 chạm nhé anh em. Chúc anh em rr
Cầu này chạy đều quá đến nay nó vãn chạy

View attachment 62266
Mình có cầu chơi 2 chạm hậu nhị chia sẻ cho anh em , Cầu này mình nuôi 3 tay thôi , nhưng vẫn có những ván về đến tay thứ 4 . Tỉ lệ vào tiền anh em tự cân nhắc nhé . Như mình thì đi 5d - 10d - 15d - 30d - 70d Đấy là anh em có vốn thì đi 5 tay . Còn ko có vốn mình lên dừng ở mức 3 tay nhé . Nhưng mình thấy ăn đều lên chia sẻ cho anh em cùng tham khảo .
Vd : 1 kì quay có 2 con là bóng dương của nhau thì mình lấy luôn 2 số đó đánh cho 2 chạm 2 đầu tiền nhị và hậu nhị tiếp theo .
Bóng dương : 0 - 5 , 1 - 6 , 2 - 7 , 3 -8 , 4 - 9
Anh em tham khảo nhé test kĩ nhé , như mình đã test cho anh em 50 tay rồi , Khá ổn định anh em thây hợp thì vào chơi theo cầu này nhé . Đánh 2 đầu 2 chạm nhé anh em. Chúc anh em rr
Vốn phải cao bác nhỉ , nhưng em thấy khá đều khả năng cầu này chạy được , vốn bỏ ra cao nhưng neeusa ưn được cũng phải thử

Bác này chia sẻ nhiều cầu kèo khá hay trong diễn đàn , cảm ơn người tâm huyết như bác

A e nào đánh thử cầu này chưa chơi ổn đúng ko ? mình đang test thấy cũng ăn có khi 4 tay mới về nhưng nếu đánh đúng có vốn mình thấy cầu bạn này chia sẻ đánh được đấy

Có người được 5 triệu cơ à , đánh hay quá cầu ăn dài thế à các bác

Cảm ơn chủ tịch chia sẻ cầu kèo

62455

Vẫn cứ cầu đấy anh em vẫn ăn lo ,nếu thật sự có vốn 5 tay để mà vào tiền mình nghĩ cầu này chính là cầu về bờ của anh em , nhiều anh em có rất nhiều vốn , cũng có người ko , lên anh em cứ tham khảo nhé . Đây là 100 kì gần nhất chưa tay nào quá 3 tay , hiện tại bây giờ vẫn đang chạy , Tôi tính thế này cho anh em nhé
VD : 1 ván đầu anh em đánh 5d = 2 đầu 360k ( gãy ) => mất 360k
2 ván sau anh em đánh 20d = 2 đầu =1440k ( ăn 1 đầu được 1940k - (720k+360k) = 860k lãi (nếu gãy 2 tay sang tay thứ 3)
3 ván sau anh em đánh 40d = 2 đầu = 2880k ( ăn 1 đầu được 3880k - (1080+1440) = 1360k lãi (nếu gãy 3 tay sang tay thứ 4)
4 ván sau anh em đánh 80d = 2 đầu = 5760k ( ăn 1 đầu được 5760k - (2520+2880k) = 360k lãi
Đây là tính 4 tay nhé anh em còn tay 5 anh em vào bao nhiêu do anh em , nhưng tôi thấy cầu này đang ăn rất thông ko đến tay thứ 5 cách đi tiền là ntn anh em tham khảo . vốn dày chắc mình nghĩ đánh theo cầu này khá là ổn. Mình tính như vậy anh em thử xem có hợp lí ko ? Nếu ko hợp lí có thể cmt phía dưới cảm ơn anh em chúc anh em luôn rr cầu này

Nếu vậy vốn mình bỏ ra vài chục đấy bác nhỉ