Thảo luận - AE về bờ bằng dàn 64s chưa? | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận AE về bờ bằng dàn 64s chưa?

Mình thấy cứ lấy tổng 100 số bỏ 10 con kép bằng là còn 90 số, sau đó ae loại nốt 26 con đề gan trong mục loto đặc biệt lâu chưa ra làm thành dàn 64s đánh cố định cũng ok
Hoăc ae lấy 2 dàn 64s của 2 ct đang phong độ lọc lấy số trùng làm dàn ít số đánh cũng ổn áp
Nó ra kép bằg 2hôm là run tay

Thuc sư ae nào có dàn 64s ko gãy wa 3 ngày là đánh duoc .mình choi thử 2 tháng nay dàn 64s chão tỉ lê 1 3 8 mà toàn âm .Nó cứ gãy đến tay 5 mới ra

Con lâu về bờ nha bạn . Ban nên học cầu rồi vào rình vả it tay r phắn

Vẫn đx mà , tha , ku dùng 2tk bạn , tỷ phú 1 tk là đc
Thì nó cũng có vốn như đánh 64 số 10k , đây mình chơi 640 số 3d 1k , hạ càng còn 4 , hôm nào đỏ bỏ 960k thì đc 1m940k
4 càng bắt sao đc

Mình thì từ lâu rồi k chơi dàn 64s nữa n mình có 1 cách bắt chạm gép vòng cũng rất hay ae tham khảo và tự tét nhé . các bạn lấy hết số ở các giải 1.1 giải 5.2 giải 5.5 gép đầu đuôi cho mình nếu nhiều chạm quá ta tìm cách loại bớt tổng đi cho thành 64 s hoặc ít hơn áp dụng cho cả giải nhất cũng đc.cành thì lấy ở giải 3.4 và 3.6. đi đều tiền th vẫn có lãi nhé

Chơi 64s mà ace chơi theo cao thủ hây chủ tịch thì toàn 1k ăn 96k không ăn thua

Khó lắm, cứ từ từ đi đều mà chơi, đc thua đừng quan tâm đến, chờ đợi dây đỏ ăn thông rồi bất ngờ về bờ. Chứ cứ nghĩ chơi sao để về đc bờ thì thực sự là ko có pp nào về bờ đc hết. Đi đều chết theo đi đều, chão chết theo chão, nuôi chết theo nuôi. Nói chung pp tốt mà ko gặp may mắn, ko có dây đỏ thì pp củng thất bại. Thế nên cứ chơi sao mà làm chủ đc đồng vốn của mình để chờ đợi mm đến.

Khó lắm, cứ từ từ đi đều mà chơi, đc thua đừng quan tâm đến, chờ đợi dây đỏ ăn thông rồi bất ngờ về bờ. Chứ cứ nghĩ chơi sao để về đc bờ thì thực sự là ko có pp nào về bờ đc hết. Đi đều chết theo đi đều, chão chết theo chão, nuôi chết theo nuôi. Nói chung pp tốt mà ko gặp may mắn, ko có dây đỏ thì pp củng thất bại. Thế nên cứ chơi sao mà làm chủ đc đồng vốn của mình để chờ đợi mm đến.
80s 8c vốn bằng đi 64s 10k