Tâm sự - Ai GIUP E VOI | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự Ai GIUP E VOI

Vốn 2tr5 bạn theo cao thủ chơi 1 hàng bạn nhé! Cái đấy bạn kiếm 2-4 trăm đc!

Thất nghiệp ở nhà. Vốn co 2tr5 thui ai co co j hay ma chắc ăn 1chút .kiem dc 1.-200k ko. Chỉ e theo với. Kiem bát mì tôm gói thuốc lào với ae
BẠN VÀO MỤC NGƯỜI VỀ BỜ ĐỂ THAM KHẢO THỜI GIAN NÀY CÁC THÀNH VIÊN CHƠI NTN ĐỂ VỀ BỜ NHÉ

Mình nạp 5cu từ 9h đến giờ còn 1 củ . K biết chơi với bắt dàn hay sám cù các thứ các thứ huhu
1cao thủ như BÁC ma nv thi e lam j co cơ hội. Ko đc đi làm ở nhà sắp chết đói rồi bac oi

Thất nghiệp ở nhà. Vốn co 2tr5 thui ai co co j hay ma chắc ăn 1chút .kiem dc 1.-200k ko. Chỉ e theo với. Kiem bát mì tôm gói thuốc lào với ae
2,5 tr bạn chơi hàng số hoặc tài xỉu nhé chơi cái này vốn ít k lo

Thì tìm hiểu. Mà môn này 2,5tr em khuyên bác k nên cơm cháo j đâu. Ít cx phải 5 7m

1hang so la sao bac.cai nay e chưa chơi bao giơ ̀
Vốn ít nên tìm hiểu cầu bệt mà chơi nhé bạn.

[/Q
1hàng số là b vào mục 1hàng số
Ví dụ chọn số 5 thì ấn tất cả các hàng ,đv chục,trăm,ngàn,chục ngàn ấn số tiền rồi xác nhận đợi quay số thấy có số 5 là chén chơi cái gì thì cũng phải tìm hiểu kĩ trước khi chơi nhé

Thì tìm hiểu. Mà môn này 2,5tr em khuyên bác k nên cơm cháo j đâu. Ít cx phải 5 7m
Bác lại nhầm mình nạp 10tr còn thua hết nhưng nạp 3tr lên 10tr là bình thường do cách chơi từng người thôi bạn k tham lam thì 200k cũng làm nên lịch sử
Chơi là phải tìm hiểu k hiểu gì thì nhiều tiền mấy cũng chỉ đóng học phí thôi

Bác lại nhầm mình nạp 10tr còn thua hết nhưng nạp 3tr lên 10tr là bình thường do cách chơi từng người thôi bạn k tham lam thì 200k cũng làm nên lịch sử
Chơi là phải tìm hiểu k hiểu gì thì nhiều tiền mấy cũng chỉ đóng học phí thôi
Thế ô ấy k biết cái j. Giờ ô nhét chữ vào đầu ô ấy thì có phải mất học phí k. Mà chưa chơi bao giờ thì làm j biết cách chơi.

K biết cách chơi ,trưa chơi bảo giờ thì có người kéo vẫn thua quan trọng là hiểu cách chơi trước xong mới học cách vào tiền giờ k hiểu cách chơi thì cũng khó

Vốn 2,5t neu xđ kiem 1-2l thi theo tôi 100% an k an tôi chặt đầu luon

Vốn ít bạn lên chơi 1 hàng số hoặc tài xỉu,chẵn _ lẻ
Lên khung chát 1 hàng số có cao thủ huy thông 98 kéo 1 hàng số lúc 21h b nhé
B tìm bài pp vào tiền 1 hàng số của ct *** nhé
Bây giờ b khoan hãy chơi .đg thất nghiệp b dành thời gian học hỏi trên diên đàn .có rất nhiều bài viết,video hướng dẫn cho người mới chơi
Khi nào b nắm rõ rồi hãy chơi b nhé
Ko vội .cứ bình tĩnh .b vào đg link này nhé
Chúc b thành công

Sửa lần cuối: