Tâm sự - Ai GIUP E VOI | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự Ai GIUP E VOI

Bác lại nhầm mình nạp 10tr còn thua hết nhưng nạp 3tr lên 10tr là bình thường do cách chơi từng người thôi bạn k tham lam thì 200k cũng làm nên lịch sử
Chơi là phải tìm hiểu k hiểu gì thì nhiều tiền mấy cũng chỉ đóng học phí thôi
Mình kết b rồi đó .cùng quan điểm. Trước khi chơi fai hiểu rõ mình đg chơi cái gi.tỉ lệ ăn ntn.......ko hiểu gi vè nó dựa vào đỏ đen thì => sống chung với bầy khỉ ?

Mình kết b rồi đó .cùng quan điểm. Trước khi chơi fai hiểu rõ mình đg chơi cái gi.tỉ lệ ăn ntn.......ko hiểu gi vè nó dựa vào đỏ đen thì => sống chung với bầy khỉ ?
Chuẩn b ak trước mình cũng thua nhiều lắm vì chỉ biết chơi k biết học thua nhiều giờ tìm hiểu thì k bị thua nữa
Nên khuyên ae mới chơi thì đánh nhỏ khi biết cầu kèo tỉ lệ vào tiền hợp thì chỉ có win
Nhớ thắng rồi k đc muốn thắng thêm đủ chỉ tiêu nghỉ mai chơi

Thì tìm hiểu. Mà môn này 2,5tr em khuyên bác k nên cơm cháo j đâu. Ít cx phải 5 7m
Vậy b có biết có ng vốn chỉ từ 1tr đi lên ko
Kiếm tiền khó nhưng để quản lý vốn và cách chơi thì lại càng khó hơn b

Chuẩn b ak trước mình cũng thua nhiều lắm vì chỉ biết chơi k biết học thua nhiều giờ tìm hiểu thì k bị thua nữa
Nên khuyên ae mới chơi thì đánh nhỏ khi biết cầu kèo tỉ lệ vào tiền hợp thì chỉ có win
Nhớ thắng rồi k đc muốn thắng thêm đủ chỉ tiêu nghỉ mai chơi
Ae là những người đi trước đã trả học phí rồi ,giờ có những ae mới chân ướt, chân giáo vào .ae cs để họ hạn chế đc rủi ro.đây là mục đích mà cấc admin và bqt diễn đàn đã dành tâm huyết tạo ra sân 1 sân chơi lành mạnh cho mọi người

Vốn ít bạn lên chơi 1 hàng số hoặc tài xỉu,chẵn _ lẻ
Lên khung chát 1 hàng số có cao thủ huy thông 98 kéo 1 hàng số lúc 21h b nhé
B tìm bài pp vào tiền 1 hàng số của ct *** nhé
Bây giờ b khoan hãy chơi .đg thất nghiệp b dành thời gian học hỏi trên diên đàn .có rất nhiều bài viết,video hướng dẫn cho người mới chơi
Khi nào b nắm rõ rồi hãy chơi b nhé
Ko vội .cứ bình tĩnh .b vào đg link này nhé
Chúc b thành công
Cam ơn ng ae

Vào khung chát tài xỉu hàng ngày trưa và tối có ae kéo nhé vốn nhỏ đánh nhỏ lên từ từ

Vào khung chát tài xỉu hàng ngày trưa và tối có ae kéo nhé vốn nhỏ đánh nhỏ lên từ từ
Tài xỉu minh chưa biết choi. Con hôm qua bac noi chơi 1hang sô. Minh tim hieu va biet chơi roi.đêm qua minh lập cầu chơi thử trong đầu 20van .lãi dc 400k bac ah

Tài xỉu minh chưa biết choi. Con hôm qua bac noi chơi 1hang sô. Minh tim hieu va biet chơi roi.đêm qua minh lập cầu chơi thử trong đầu 20van .lãi dc 400k bac ah
Chơi 1hàng số dễ mà vốn nhỏ có phát ăn tới 2nháy như kiểu chơi lô
B cứ nghiên cứu tiếp đi

Ban de y sanhB.khi nao ve 1doi.ban lay chinh no va bong duong lam 2cham choi tien nhi va hau nhi trong 3tay.ti le 1-2-3 k bao gio thua.vd 23577.danh cham 7 va bong duong la2.2cham danh tien nhi va hau nhi.tc 64 con.bo ra 640 ra lien thi loi 330

Vốn 2,5m chơi hag số ko cần lót. Lên 5-7m là chuyện thường

Ban de y sanhB.khi nao ve 1doi.ban lay chinh no va bong duong lam 2cham choi tien nhi va hau nhi trong 3tay.ti le 1-2-3 k bao gio thua.vd 23577.danh cham 7 va bong duong la2.2cham danh tien nhi va hau nhi.tc 64 con.bo ra 640 ra lien thi loi 330
Chơi hậu nhị gãy cái xac Cao lắm b ak.

Vốn 2,5 tr thắng thua 200 nghỉ 1 Tien sau vào tiếp chơi đạt chỉ tiêu 3tr thì nghỉ ngày hôm sau chơi cứ chơi liên tục nghiên game tốn thời gian ko giữ đc bình tĩnh nộp hết cho bét

Thất nghiệp ở nhà. Vốn co 2tr5 thui ai co co j hay ma chắc ăn 1chút .kiem dc 1.-200k ko. Chỉ e theo với. Kiem bát mì tôm gói thuốc lào với ae
nếu 2,5 củ kiếm ngày 3,4 trăm không khó ,, cái khó là bạn có muốn ở mức 3,4 trăm không thôi.. như ae đã nói và mình cũng nghĩ vậy là bạn vào kèo đôi chơi tài , xỉu hoặc chẵn lẻ , cái này rễ chơi và đơn giản nhất

Thất nghiệp ở nhà. Vốn co 2tr5 thui ai co co j hay ma chắc ăn 1chút .kiem dc 1.-200k ko. Chỉ e theo với. Kiem bát mì tôm gói thuốc lào với ae
Vốn ít vậy bạn chơi 1 đôi hoặc tx.chứ vốn 2m5 chơi hàng số và loto vẫn nguy hiểm

Nói chung cái giờ cái gì cũng khó. Bạn nên tìm hiểu kỹ rồi hãy chơi, tốt nhất theo cao thủ. Nhưng mà dính dây đen thì cao thủ cũng đứt, vậy cho nên bạn tự mày mò tìm hiểu đã đi. Ko nên vội. Ko có cháo ăn ít ra ko mất nốt chỗ học phí.