Về bờ - AI THUA AI | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ AI THUA AI

Chúng ta đang thua chính bản thân mình,
1 tháng kiếm 30 triệu hay 50 triệu từ Bet hoặc XSMB là ko khó nếu chúng ta có vốn,
cái khó là đủ chỉ tiêu rồi ko dừng, ăn thua cay cú tất tay nên mới cụt vốn,
ae nào muốn về bờ chậm còn hơn ko, mỗi tháng đặt ra chỉ tiêu cho mình 30 triệu, vẫn đủ ăn tiêu trang trải nợ nần, Vì ae ko thể bỏ đc cho nên nên tìm ra cho mình 1 cách chơi khoa học nhé ae
E cho bác vốn trăm m này mỗi tháng e chỉ lấy 5 củ thôi ăn thua bao nhiêu bác tự chịu. vào dây đen thì có giữ mình hay ko cũng hết thôi

Lòng tham là 1 cái gì rất lạ, nó ko ngừng lớn lên trong con người chúng ta, vậy lên ta ko quản lý dc vốn, quản lý cảm xúc vào tiền, bt bác đánh 10d rất tự tin, nhưng 300d thì sao? Khi bắt đầu đánh ấy, ko phải là có lãi dây đỏ rồi đánh liều, mình sẽ cảm giác sợ, hjc hjc đấy là lý thuyết e nghe ng khác nói, còn e chưa làm dc ạ, cháy acc ko biết bao lần, có ít mất ít, có nhiều mất nhiều

Lòng tham là 1 cái gì rất lạ, nó ko ngừng lớn lên trong con người chúng ta, vậy lên ta ko quản lý dc vốn, quản lý cảm xúc vào tiền, bt bác đánh 10d rất tự tin, nhưng 300d thì sao? Khi bắt đầu đánh ấy, ko phải là có lãi dây đỏ rồi đánh liều, mình sẽ cảm giác sợ, hjc hjc đấy là lý thuyết e nghe ng khác nói, còn e chưa làm dc ạ, cháy acc ko biết bao lần, có ít mất ít, có nhiều mất nhiều
Bác này nói chuẩn nè