Thảo luận - Ai vào bờ cho e lời khuyên với | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Ai vào bờ cho e lời khuyên với

Chịu rồi , cái tội bánh cuốn đấy , chơi thì chơi cũng có điểm dừng chứ . bây giờ cố gắng bám các cao thủ chơi dàn đề và dàn 3D ấy thế mới có cách gỡ được

Giờ chịu rồi còn nhiều điều phải nói nữa đấy bác

Khả năng tìm cao thủ mà bám thôi bạn

Hãy học theo cách chơi và pp chơi của cao thủ ấy bạn

Đã xác định chơi , đã xác định theo là k được đứng núi này trông núi nọ thì may ra mới thành công được bạn à ,

Người anh em cũng biết chơi biết nợ đấy , con số gần tỉ bạc , mà ko đi ra đâu vào đâu à , tôi thấy bạn cần có pp chơi , gỡ dần may ra mới về bờ được chứ ko bạn càng thua thôi mình nói thật . Lên bám chặt 1 cao thủ nào đó bạn nhé

Chúc người anh em sớm tìm được pp chơi hoàn hảo nhất

Cứ tham tham khảo tìm được một người Cao thủ,chủ tịch có duyên với mình thì mới bạn nhé.mình vào lang thang cả tuần nay rồi và cuối cùng cũng tìm được bác chủ tịch HiHi là hợp với mình nhất.Mỗi người có cái duyên với một ai đó. Mong bạn sớm tìm được người giúp bạn về bờ thành công.

Theo bác @Nguoiquaduong đi bạn chốt hay mà ăn đều lắm
Đúng rồi theo Bác người qua đường bạn ơi.quan trong lập trường của bạn.Bạn vào xem các buổi giao lưu xem những Cô bác ,anh chị về bờ như thế nào .P.pháp nào phù hợp với bạn khi vốn cạn.Bình tĩnh tự tin bạn a.Họ có 5 triệu mà còn về bờ bạn oi.Chúc bạn bìnnh tĩnh chiến thắng.

E chơi bộ môn số học này cũng được mấy năm, mất khoảng 600tr(trong năm nay), gần đây thấy trên Ku có xóc đĩa nên thử, lúc đầu ăn ngon rồi sau đó thua mất khoảng 150tr. Thua tha vay mượn nhiều quá giờ ko biết phải lsao nữa.
01,03,05,09,10,11,12,13,14,15,17,18,19,21,23,27,29,30,31,32,33,35,36,37,38,39,41,45,47,49,50,51,53,54,55,56,57,58,59,63,65,67,69,71,72,73,74,75,76,77,78,79,81,83,85,87,90,91,92,93,94,95,96,97,99 dàn cố định 65s thấy nổ thì vác giàn vào nhớ test nhé . Chúc ae vượt qua khó khăn

K có duyên với nó thì nghỉ đi.lô đề cờ bạc thằng không chơi mới là người chiến thắng

chơi gì, phương pháp gì ko quan trọng
quan trọng nhất là kiểm soát đc mình và có chỉ tiêu thắng/thua của 1 ngày rõ ràng ( hãy tuân thủ 1 cách nghiêm túc như 1 công việc làm hay 1 nghề của mình )
1, chi tiêu tạm đc đo trên số tiền mình cần 1 tháng là bnhieu. sau đó lấy số tiền đó chia cho 30 ngày thì sẽ ra số tiền mình phải kiếm của 1 ngày
2, là chuẩn bị vốn để thực hiện việc 1 ( trên thế gian này ko có cái gì là chắc chắn 100% cả, ko ai đỏ mãi mà cũng ko ai đen mãi đc ) => vốn cần cbi ít nhất phải là 3 hôm gãy thông mà tốt nhất là cbi 7 ngày vốn.
3, hãy chọn 1 phương pháp hay theo 1 cao thủ nào đó và hãy tuyệt đối tuân thủ đừng có đứng núi này trông núi nọ.
chúc bạn may mắn và thành công..

E chơi bộ môn số học này cũng được mấy năm, mất khoảng 600tr(trong năm nay), gần đây thấy trên Ku có xóc đĩa nên thử, lúc đầu ăn ngon rồi sau đó thua mất khoảng 150tr. Thua tha vay mượn nhiều quá giờ ko biết phải lsao nữa.
Việc đầu tiên là ko chơi xóc đĩa và bét đã thì mới có cơ hội gỡ vốn còn chơi những thứ đó xác định nhập khẩu trường sa :ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO:

Việc đầu tiên là ko chơi xóc đĩa và bét đã thì mới có cơ hội gỡ vốn còn chơi những thứ đó xác định nhập khẩu trường sa :ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO:
Em còn có 10tr tiền vốn mỗi tháng phải trả 20tr các bác cho em cái phương hướng với

chơi gì, phương pháp gì ko quan trọng
quan trọng nhất là kiểm soát đc mình và có chỉ tiêu thắng/thua của 1 ngày rõ ràng ( hãy tuân thủ 1 cách nghiêm túc như 1 công việc làm hay 1 nghề của mình )
1, chi tiêu tạm đc đo trên số tiền mình cần 1 tháng là bnhieu. sau đó lấy số tiền đó chia cho 30 ngày thì sẽ ra số tiền mình phải kiếm của 1 ngày
2, là chuẩn bị vốn để thực hiện việc 1 ( trên thế gian này ko có cái gì là chắc chắn 100% cả, ko ai đỏ mãi mà cũng ko ai đen mãi đc ) => vốn cần cbi ít nhất phải là 3 hôm gãy thông mà tốt nhất là cbi 7 ngày vốn.
3, hãy chọn 1 phương pháp hay theo 1 cao thủ nào đó và hãy tuyệt đối tuân thủ đừng có đứng núi này trông núi nọ.
chúc bạn may mắn và thành công..
Hay quá b oie