Thảo luận - Ai vào bờ cho e lời khuyên với | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Ai vào bờ cho e lời khuyên với

E chơi bộ môn số học này cũng được mấy năm, mất khoảng 600tr(trong năm nay), gần đây thấy trên Ku có xóc đĩa nên thử, lúc đầu ăn ngon rồi sau đó thua mất khoảng 150tr. Thua tha vay mượn nhiều quá giờ ko biết phải lsao nữa.
Vào mục người vào bờ nghe và đọc họ nói gì. Và kết hợp học cầu kèo. Chơi thì chơi một món thôi. Bạn muốn song kiếm hợp Bích là chết. Rồ vào kiếm gỗ là toang.

Hom truc von co 10ttieu vi minh trua biet cu theo l9anh quanh chet may hom gio von it nam ban ak

thua tha trắng tay vs vốn 1,2 triệu ace giúp tôi về bờ vs( nợ 60 triệu)

thua tha trắng tay vs vốn 1,2 triệu ace giúp tôi về bờ vs( nợ 60 triệu)
gần như chung cảnh ngộ. bây h t đi vay ngan hàng về trả hết nợ, vay dư them 10tr...làm vốn... chơi tâm lí k nợ mới ăn đc bạn ơi...chuyên qua lotobet r hi ngày 400k nghi.

gần như chung cảnh ngộ. bây h t đi vay ngan hàng về trả hết nợ, vay dư them 10tr...làm vốn... chơi tâm lí k nợ mới ăn đc bạn ơi...chuyên qua lotobet r hi ngày 400k nghi.
nhanh ăn cũng nhanh thua.tôi đã thử và lại thua thêm

E chơi bộ môn số học này cũng được mấy năm, mất khoảng 600tr(trong năm nay), gần đây thấy trên Ku có xóc đĩa nên thử, lúc đầu ăn ngon rồi sau đó thua mất khoảng 150tr. Thua tha vay mượn nhiều quá giờ ko biết phải lsao nữa.
ngã chỗ nào đứng dậy chỗ đó bạn tìm cao thủ xóc kéo cho đi

Bạn theo dàn 3D bên MaiCa nhé. Hôm qua mới nổi 5 dàn 3D, 1 dàn 4D

muốn về bở nhanh thì đồng nghĩa ra đảo càng nhanh k kém, tốt nhất bạn lên vào bờ từ từ bằng cách đánh theo các cao thủ , đừng nóng vội là hỏng hết

Cac bac cho em hoi top 1va tốp 2 nen theo nhung ai cac bác
Ai cũng giỏi cả . Nhưng phải biết phong độ họ như nào. Cá nhân mình bạn nên chờ họ gãy vài hôm thì theo họ. Theo họ gãy lại bỏ chờ họ ăn lại thì thẹo tiếp. Theo thì đừng tất tay. Phải giữ vốn lại