Cầu MB - Ăn 3d (Đề)thông ngay thứ 3 nao ae | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
giờ mới thấy topic của bác..mong rằng sẽ còn rực rỡ hơn nuwaxx.tks bác

Ae doc kỹ bai viết cua minh nhé để tranh hỏi lại va nhầm lẫn.Cầu đê của mình cs với ae ơ mức(36 đen 48 số)đã ăn thông 4 ngày rồi.Hôm nay minh xin phép ae minh sẽ ko cs cầu nữa.ae nào tin,trung thi chơi nhé.vì cầu hôm nay có niên quan rất nhiều thứ nên minh ko cs dc cho ae.ae nào tin mình và trung mau thi chơi nhé?
MB NGAY 4.4.2021
TTL.44,14,41
ĐÊ.CHAM.2,7 LÓT 2KEP.
CHÚC AE CHÉN THÔNG TIẾP NHÉ!
Theo cầu thì nay ngày 5/4 đánh dàn đề gì ạ a? Và e xin a cho con lô để ghép xiên ạ

TUẦN VỪA RỒI MÌNH ĐĂNG LÊN Ở MỨC 52 DEN 36 SỐ CHƯA KỂ NHỮNG NGÀY MÌNH HA DAN XUỐNG 10 SỐ ĐÃ ĂN DC 6 NGÀY/TUẦN.CHƯA KỂ LÔ KO NÓI AE CUNG BIẾT RỒI ĐÚNG KO?AE ĂN NHƯ VÂY MA 1 LỜI CAM ƠN MÌNH CŨNG THẤY HAN CHẾ ,THUC TÌNH MINH KO HIỂU NỔI AE NGHĨ GÌ NỮA.MÌNH CHO AE ĐÔNG LỰC CHƠI SỐ.AE CUNG PHẢI CHO MÌNH ĐỘNG LỰC SOI CẦU CHỐT SỐ CHỨ ĐUNG KO AE?
Mình cảm ơn cao thủ, mình rất mong cao thủ chia sẻ số hàng ngày để cho anh em tham khảo để bám theo cao thủ.

Ae doc kỹ bai viết cua minh nhé để tranh hỏi lại va nhầm lẫn.Cầu đê của mình cs với ae ơ mức(36 đen 48 số)đã ăn thông 4 ngày rồi.Hôm nay minh xin phép ae minh sẽ ko cs cầu nữa.ae nào tin,trung thi chơi nhé.vì cầu hôm nay có niên quan rất nhiều thứ nên minh ko cs dc cho ae.ae nào tin mình và trung mau thi chơi nhé?
MB NGAY 4.4.2021
TTL.44,14,41
ĐÊ.CHAM.2,7 LÓT 2KEP.

[/QUOThnay mùng 5 -4 đề chạm mấy vậy bạn

MB NGAY 4.4.2021
TTL.44,14,41
ĐÊ.CHAM.2,7 LÓT 2KEP.
Hay lắm a

TUẦN VỪA RỒI MÌNH ĐĂNG LÊN Ở MỨC 52 DEN 36 SỐ CHƯA KỂ NHỮNG NGÀY MÌNH HA DAN XUỐNG 10 SỐ ĐÃ ĂN DC 6 NGÀY/TUẦN.CHƯA KỂ LÔ KO NÓI AE CUNG BIẾT RỒI ĐÚNG KO?AE ĂN NHƯ VÂY MA 1 LỜI CAM ƠN MÌNH CŨNG THẤY HAN CHẾ ,THUC TÌNH MINH KO HIỂU NỔI AE NGHĨ GÌ NỮA.MÌNH CHO AE ĐÔNG LỰC CHƠI SỐ.AE CUNG PHẢI CHO MÌNH ĐỘNG LỰC SOI CẦU CHỐT SỐ CHỨ ĐUNG KO AE?
Cảm ơn bc đã cs

Câu đây ae nhé.

Thật lòng là hôm nay mới thấy trang của ae chia sẻ . Cảm ơn ae đã bỏ tâm huyết để đưa mọi người về bờ . Tks rất nhiều ạ .