Về bờ - Ăn đề bt 04 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ăn đề bt 04

Tí thì chén tiếp Btđ 72 nó ra 74 lệch tí ti chủ tịch ạ.

Tí thì chén tiếp Btđ 72 nó ra 74 lệch tí ti chủ tịch ạ.
tôi ko ham cứ đều đều lô thế này là quá ok rồi, cảm ơn anh bảo nh anh nhé, nhờ a em đỡ nh nợ quá

Mọi người tham quá. Đừng có cãi nhau nữa. Giông bão nói rồi. Tham thì thâm. Nếu ct phan bảo chốt số muộn thì những ae xa bờ mới vào dđ làm sao biết cách lấy số nhanh như các ae cũ được. Cứ khoảng 17h30 là ok rồi

Vai voi ông thật. Ông cu ôm lay điên thoại ko lam j roi cu ôm lay điên thoại roi 6h vào cung dc.Co phai ai cung rảnh giờ đây đâu co ngươi nay người kia 4h.5h 6h .Chắc ông bạn ko lam j nên voi ranh vay
Người ta còn phải đi làm.mà nhiều khi mạng lác. Dđ ko vào được. Phải mất vài phút mới chạy mượt. Người ae hãy suy nghĩ thoáng 1 tý nhé. Cao thủ chốt SỐ người ta ko sợ thì người ae lo gì nè

Hôm nay thật sự quá tiếc Vì không theo dàn tứ thủ của bạn vì thật sự hôm nay thích 05,55. nhưng phải nói cảm ơn bạn phan bảo. Bạn thật tuyệt Giúp bao nhiêu anh em vào bờ gần tết rùi chủ nợ đòi gắt nhiều anh em phải đi lánh nạn. May mà bạn cho cái phao rùi. Tuần mà chỉ cần được 2 lần tứ thủ thì chắc từ giờ tới tết đc đón cái tết xum vầy cùng gia đình. Còn không thì chắc là xuân này con không về mẹ ở đâu. Một lần nữa cảm ơn bạn rất nhiều. Chúc bạn và gia đình sức khoẻ. Xin chân trọng cảm ơn
Đang theo lô khung của bạn từ tháng trước đến giờ, chúc bạn dữ dc phong độ tốt