Về bờ - Anh em vững tâm không? | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Anh em vững tâm không?

hoangdiep

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,190
Điểm
173
Xu
0Xu
mình lên đây xin nói đôi lời hôm nay có người chửi bão là bắt càng như.... ngày nào xịt ngày đấy.xin thưa rằng có ai bắt mình chơi không? Lúc ăn thì tung hô lúc thua thì nói lời cay đắng! Ae ạ cầu kèo phương pháp là để ae tham khảo thôi còn cái cốt là ae phải vững tâm chơi phải có phương pháp như mình nhé mình cứ theo phương pháp của phan bảo dàn đề 10k thì 3d vào 1k thôi một tháng ăn 23/30 ngày ae tính xem nó có hơn lương của nhiều cán bộ công nhân không? Và ae đừng tham không phải thấy cái gì cũng nhảy vào! Chơi môn này ngày khóc ngày cười là bình thường thôi cái kết là tổng kết cuối tháng + bao nhiêu? Xin thưa rằng là không có-(âm) chết là chết ở chỗ tham thôi! Ae nên chọn đúng hướng và vững tâm mà đi nhé! Chào ae chúc ae vững tâm và thắng lợi

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
mình lên đây xin nói đôi lời hôm nay có người chửi bão là bắt càng như.... ngày nào xịt ngày đấy.xin thưa rằng có ai bắt mình chơi không? Lúc ăn thì tung hô lúc thua thì nói lời cay đắng! Ae ạ cầu kèo phương pháp là để ae tham khảo thôi còn cái cốt là ae phải vững tâm chơi phải có phương pháp như mình nhé mình cứ theo phương pháp của phan bảo dàn đề 10k thì 3d vào 1k thôi một tháng ăn 23/30 ngày ae tính xem nó có hơn lương của nhiều cán bộ công nhân không? Và ae đừng tham không phải thấy cái gì cũng nhảy vào! Chơi môn này ngày khóc ngày cười là bình thường thôi cái kết là tổng kết cuối tháng + bao nhiêu? Xin thưa rằng là không có-(âm) chết là chết ở chỗ tham thôi! Ae nên chọn đúng hướng và vững tâm mà đi nhé! Chào ae chúc ae vững tâm và thắng lợi
Nói rất hay bạn ơi , chơi cái gì cũng cần có điểm dừng chứ cứ tham lam để dãy dụa thì thua còn nhiều hơn được . trước tôi cũng chỉ vì ngựa con háu đá để rồi nên mây trời xanh ngát ngắm chị hằng , vào diễn đàn học được nhiều điều kiềm chế bản thân , đánh đâu được đó có thắng có thua , nhưng tổng đến cuối cùng của 1 tháng chơi thì là lãi , k dưới 10 triệu. Ae nào đánh ăn gấp ăn xổi thì xin thưa chẳng thánh nào cứu được các bạn đâu , Đánh k có đầu có óc thì chỉ có mang tiền nộp cho bọn thằng đồng thôi, Anh em ở đây cùng chiến tuyến là cùng nhau thắng đồng cùng nhau về bờ , diễn đàn là 1 sân chơi mình cảm thấy ưng ý , Cũng giúp khá nhiều anh em về bờ . Rồi kìm được lòng tham nhiều anh em để tích tiểu thành đại . thế mà nhiều người lợi dụng nó để phân thắng thua trong vài ngày . thì thật sự k có đâu các bạn ạ . Mà mình phải chơi từ từ , các cụ nói rồi có công mài sắt có ngày mới lên kim.THế nên tôi chúc anh em nào đang có tính tham lam máu chiến rồi trách ng này người nọ thì bỏ đi . Cố gắng tự tin mà về bờ ăn dè tiết kiệm thôi .Thân

Đúng là còn nhiều thành phần nói năng thiếu tôn trọng các cao thủ thật , dám chơi thì dám chịu chứ . Tôi k biết như thế nào nhưng tôi hỏi thật các ông trước các ông chơi tự thua tha các ông chửi ai các ông chửi bố mẹ các ông là k cho các ông để các ông phải đâm vào đây chơi à .Cao thủ cũng là con người cùng với chúng ta thôi người ta soi cầu dạy cách chơi cho mình là vui rồi thế mà các bố cứ kêu này kêu nọ đúng đến quỳ . Ăn thì người này nói hay người kia nói tuyệt , đến lúc thua cái thì dằng dối dít nên . Các bố ăn có cho người ta nghìn nào ko cơ chứ . Tôi cũng như anh em thôi thua thắng cũng là cuộc chơi , thua rồi thua thêm vài trăm nghìn thì có sao đâu , mai gỡ lại chứ sao , cuối tháng cứ có lãi là được qtrong gì ,),),) phải k a e

Chơi cần biết chia vốn theo các chủ tịch thôi các bác

Các cảo thủ diễn đàn này có tâm mà , còn những ai k biết chơi tư chơi k biết chia vốn thì quá dốt

Nói rất hay bác ơi

chuẩn bạn.thành phần đấy mong là qtv cho out cho đỡ chật đất.

Mình thấy chơi theo cao thủ chia vốn và vào vốn rất hợp lí mà . chia sẻ lại hữu ích nữa

Chơi theo chủ tịch,đảm bảo lãi cuối tháng thắng là được

Bố mấy cái thành phần đó thì next đỡ phải nói nhiều

Hay . Đug thật sự như vậy luôn

Nhiều lúc nghĩ chán thấy ăn thì ông nào cũng hay quá hay quá , thua cái là trách với móc , đéo hiểu kiểu gì luôn