Về bờ - ANH XE ÔM MAY MẮN GẶP KẺ, BUÔN GIÓ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ ANH XE ÔM MAY MẮN GẶP KẺ, BUÔN GIÓ

vanthanhsg

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
296
Điểm
143
Xu
0Xu
Đôi lời tâm sự cảm ơn, khoog biết cầu kèo, chỉ biết bám theo cao thủ GIÓ, còn ai biết gì nhiều chỉ giáo tôi.
Lời đầu tiên chắc chắn phải cảm ơn Diễn đàn GMSH rồi tại sao lại có cái diễn đàn nó mang đến hạnh phúc cho người khác đến vậy, rồi công ơn to lớn là bác @KeBuonGio. nay tôi lên đay chia sẻ rằng tôi chỉ là thằng xe ôm, ngày thức dậy chạy xe tối muộn mới về, ngày mưa cũng như ngay nắng, ngày qua ngay cuối tháng cũng chỉ tổng kế đâu đấy hơn 1 chục. Cơ duyên thế nào 1 ngày tôi mệt, chán nản phi vào quán trà đá ngồi ngẩn ngơ hút hơi thuốc làm cốc trà lướt điện fb, vô tình nhìn thấy cái diễn đàn, lúc đầu vào ko hiểu cái mẹ gì. Sau cơ duyên sao vào cái thông báo thấy topic kebuongio, lô khung nam, bắc gì đó. vào xem thấy mấy ông bảo đỏ ăn liên tục. Về tối suy nghĩ mình nên cược 1 tháng chay xe của mình không. Nghĩ ngẩn một lúc quết đinh dành 1 tháng lương đặt vào ông GIÓ này mặc dù không biết ông ấy là ai. Vào ngày đầu tay run bần bật. ( nãy giờ là nói đài miền nam nhé, tháng 2 của Bác Gió) vào ngày đầu ăn, ngày sau vẫn vốn vậy, còn thấy bác đi 3 càng, đã liều 1 lần rồi có vốn có lãi rồi sao ko liều lần 2. theo bác lại HÚP. Húp liên tục từ ra tết tới cuối tháng. Sang tháng có tiền, có xe mới, chuyển luôn chỗ trọ thoáng mát có điều hòa. Giờ vẫn bám bác ấy. nhưng hỏi qua bác bảo có lãi rồi, giờ chia vốn nhỏ. không được đi liều như tháng trước. Nãy giờ viết theo cảm xúc văn nó không xuôi mong ae đọc được thì thông cảm hộ tôi cái. Lời cuối cùng tôi cảm ơn bác GIÓ rất nhiều. có cơ hội mà biết đc thog tin của bác thì em mời bác 2,3 chầu cho đã ạ. Cảm ơn bác rất nhiều…

đi rút tiền mua xe, ae thông cảm móng tay hơi bẩn. chạy xe nó bụi bẩn, rồi nắng nóng thỉnh thoảng gãi này gãi kia. nói chung cũng lười cắt

ra thợ bán xe bảo a mua con này đi chạy xe thì hơi phí,
tôi bảo là a đổi sang con tay ga này đi dừng đèn đỏ cho dễ, tắc đường chạy con xe số cũ lạch cạch cũng nhọc. con này có chỗ để chân sướng hơn.

Đọc được những dòng này cảm giác sướng cái bản thân, Sướng hơn cả trúng đề!
Dạ cảm ơn bác nhiều lắm ạ, em vẫn theo dõi bác chơi hàng ngày, qua em theo con 89 miền nam của bác với 3 càng thôi, húp luôn 2 nháy bác à. quá tuyệt vời

View attachment 353108

ra thợ bán xe bảo a mua con này đi chạy xe thì hơi phí,
tôi bảo là a đổi sang con tay ga này đi dừng đèn đỏ cho dễ, tắc đường chạy con xe số cũ lạch cạch cũng nhọc. con này có chỗ để chân sướng hơn.
cơ hội ko đến nhiều... chơi nhỏ nhẹ giữ thành quả nhé bạn trẻ!

Chúc mừng bác
Nhưng hãy như bác kia nói là chia vốn nhỏ ra mà chơi nhé
Đừng liều nữa
dạ vâng, bác. em cx lãi rồi, giờ trước mắt em đang theo mỗi lô miền nam của bac GIÓ thôi. cái giờ quay số sao n cx đúng lúc tắc đường. lúc này em muốn tắt app vào diễn đàn ngồi nghiên cứu, các bác có kinh nghiệm chỉ em với ạ

dạ vâng, bác. em cx lãi rồi, giờ trước mắt em đang theo mỗi lô miền nam của bac GIÓ thôi. cái giờ quay số sao n cx đúng lúc tắc đường. lúc này em muốn tắt app vào diễn đàn ngồi nghiên cứu, các bác có kinh nghiệm chỉ em với ạ
Hợp với BÁC GIÓ thì theo đi khỏi mệt mỏi bác ơi
Nghiên cứu mệt và dễ loạn số lắm
Chơi cái này giải trí , cafe thôi , chứ ko giàu nổi đâu
Bác mua đc xe cũng là may mắn đấy

Hợp với BÁC GIÓ thì theo đi khỏi mệt mỏi bác ơi
Nghiên cứu mệt và dễ loạn số lắm
Chơi cái này giải trí , cafe thôi , chứ ko giàu nổi đâu
Bác mua đc xe cũng là may mắn đấy
Phải nói ông này cũng liều, theo tôi may trúng. nếu mà gãy chắc là đổ tội lên đâu tôi. Dám bỏ cả tháng lương ra chơi thì chịu rồi. Liều thật

dạ vâng ạ, em xin được lắng nghe tất cả ý kiến của các cao thủ và rút kinh nghiệm ạ

Phải nói ông này cũng liều, theo tôi may trúng. nếu mà gãy chắc là đổ tội lên đâu tôi. Dám bỏ cả tháng lương ra chơi thì chịu rồi. Liều thật
Có duyên đó bác ơi
Hồi mới vào nghề , em cũng như bác ấy,
Nhưng CT em theo là anh @HiHi theo ăn thông cả tuần liền đấy , lúc đó nghĩ sao CT hay thế, giỏi thế , từ từ rồi thấm dần thấm dần , riết giờ em tính đi tính lại , chỉ cafe vui vẻ thôi hihi

Đúng rồi, chơi bộ môn này phải tính toán ra vào vốn hợp lý, bộ môn này cũng k phải công cụ kiếm tiền chính của ae. Nên nghiện thì nghiện đừng nợ nần báo nhá báo cửa là được