Cầu MB - ÁP DỤNG PHƯƠNG PHÁP THỐNG KÊ ĐỂ CHỌN NHỮNG CẶP SỐ CHO HỢP LÝ TRONG BỘ MÔN STL KHUNG 3 NGÀY VÀ XIÊN 2,3,4 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB ÁP DỤNG PHƯƠNG PHÁP THỐNG KÊ ĐỂ CHỌN NHỮNG CẶP SỐ CHO HỢP LÝ TRONG BỘ MÔN STL KHUNG 3 NGÀY VÀ XIÊN 2,3,4

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

09GIAHAN

Đại Tá
KHUNG THỦ
Điểm cảm xúc
10,268
Điểm
396
Xu
10,000Xu
Lời đầu tiên cho phép Gia Hân gỡi đến quí cô bác anh chị và các chủ tịch, cao thủ những lời chúc tốt đẹp và thân thương nhất ạ. Chúc cho diễn đàn GMSH của chúng ta luôn rực rỡ và thành công nhất !

Bắt đầu ngày mai mình sẽ thống kê tất cả những cặp số mà khả năng nổ cao để tất cả mọi người cùng tham khảo. Nếu các cặp số này mà có cầu báo trong ngày nữa thì tỉ lệ nổ sẽ rất cao. Vậy nên mình rất mong mọi người nhiệt tình bàn luận để chọn ra được những cặp số ưng ý. Kính chúc toàn thể diễn đàn GMSH luôn may mắn và rực rỡ ạ !
@@@@@@@@@
Gia Hân xin chia sẽ các cặp số thống kê hằng ngày tại trang này nha các anh chị thân thương !
Dự đoán những cặp số nổ trong hôm nay 13/12/21: ( ❤ là cặp số yêu thích)
+ XSMN:
1. 00-55 ❤
2. 15-51 ❤
3. 27-72
4. 44-99
5. 98-89
+ XSMB:
1. 29-92 ❤
2. 46-64 ❤
3. 58-85
4. 45-54
5. 69-96 ❤
6. 78-87
Trên đây là những cặp số mình đã thống kê xác suất nổ rất cao. Nếu các anh chị có cầu kèo hay kết hợp thì việc chọn ra cặp STL là ko khó, nếu chọn được 2 or 3 cặp thì có thể ghép xiên 2,3,4.
Chúc các anh chị tham khảo nhiều may mắn nhé!

Sửa lần cuối:
Bắt đầu ngày mai mình sẽ thống kê tất cả những cặp số mà khả năng nổ cao để tất cả mọi người cùng tham khảo. Nếu các cặp số này mà có cầu báo trong ngày nữa thì tỉ lệ nổ sẽ rất cao. Vậy nên mình rất mong mọi người nhiệt tình bàn luận để chọn ra được những cặp số ưng ý. Kính chúc toàn thể diễn đàn GMSH luôn may mắn và rực rỡ ạ !
trùng máu rồi chúc b và mọi người nhiều may mắn .

Cám ơn bạn, bạn lên số thống kê sớm để anh em theo

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.