Cầu MB - Bạch thủ lô khung 3 ngày tháng 8_Thầy_ | Page 33 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Bạch thủ lô khung 3 ngày tháng 8_Thầy_

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mới có mấy ngày toang quá
Lúc hết tiền thì chỗ dựa duy nhất nó cũng dễ toang theo, bản thân đã trải nghiệm 300m xương máu. Thôi thì 15m cũng trụ được 3 khung ấy đừng đánh bậy bạ nữa ?

Nay chơi 3 loại hết vốn luôn
lú luôn ae ạ
mai 52 ra đảo rồi ai làm kèo k ?
Thầy đã bảo cb vốn 10 khung ông cứ lung tung rồi nói làm thầy vs ae nản chí s. Cờ bạc có thắng thua. Ai tài ba đâu mà k gãy. Mình gãy mà im lặng đừng nói để làm mất tinh thần của những ng khác

Lúc hết tiền thì chỗ dựa duy nhất nó cũng dễ toang theo, bản thân đã trải nghiệm 300m xương máu. Thôi thì 15m cũng trụ được 3 khung ấy đừng đánh bậy bạ nữa ?
Tại chơi bậy bạ 3d hic nên mất toàn ltinh

Ae nhìn vào tấm gương tiêu biểu của người ae này nhé. Đây là hệ quả của việc không đủ lực . Yếu mà ra gió là có thật ae ạ ?
15m e vẫn tự tin đc 3 khung của thầy kbh gay. Đc 4 khung

ae cho mình hỏi thay đc mấy tháng khung bt 5 ngày rồi ạ. Và có ok ko ạ?Tháng này mình mới nhìn thấy và đg theo thay hi vọng gỡ đc.

ae cho mình hỏi thay đc mấy tháng khung bt 5 ngày rồi ạ. Và có ok ko ạ?Tháng này mình mới nhìn thấy và đg theo thay hi vọng gỡ đc.
Bác có thể xem bảng tổng kết tháng 7 để thấy OK Ko nhé ?
Như em theo thầy từ giữa tháng 7 hiện tại đang lãi 30 triệu rồi
Nên tháng này có vốn tự tin thôi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.