Cầu MB - Bạch thủ lô khung 3 ngày tháng 8_Thầy_ | Page 36 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Bạch thủ lô khung 3 ngày tháng 8_Thầy_

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tui rất tự tin với con 52 này. Ae đừng có run. Quánh cho số nó sợ mình. Mình mà sợ nó riếc nó đạp đằng tín đằng tín. Nó leo lên đầu lên cổ mình nó ngồi. Thứ gì mà lì như trâu. Nay ra nha! Không ra là coi chừng thây nha con!?
Sợ hay k sợ thì cũng chơi r Thầy ak,ăn thông rồi thì cũng đến nhịp gãy khung ,lên đã chơi là xác định sẽ có khung trượt lên tâm lý cứ thoải mãi mà chơi thôiii,

Vì ku không cho phép cược bằng số thập phân . Nên ae có vốn bao nhiêu thì tự cân đối sao cho ngày 2 gấp đôi , ngày 3 gấp 3 , rồi n4 gấp tư và cúi cùng n5 gấp 5 lần mức lãi của ngày 1 là ok
Cược luôn từ sáng các chế ạ, chiều cược nhiều lúc ku nó trả 96 thôi. Đằng nào cũng đánh nên đánh sớm. Còn con N1 thì đánh sau.

Tui rất tự tin với con 52 này. Ae đừng có run. Quánh cho số nó sợ mình. Mình mà sợ nó riếc nó đạp đằng hồn đằng tín. Nó leo lên đầu lên cổ mình nó ngồi. Thứ gì mà lì như trâu. Nay ra nha mậy ! Không ra là coi chừng thây nha con!?
Sao phải run, gãy vài khung trong tháng là thường tình (khung gãy có những con ăn N1 đến N5 và con ăn 2 3 nháy bù). Mà ngày 5 nó hấp dẫn, nổ 2 3 nháy thì úi trời ơi… nó đã.

E thành viên mới.làm sao để theo dõi bang lô khung 5 ngày của thầy nhỉ.

Sao mình vừa vào khung lại thấy 86 khung ngày 1 vậy mọi người. Mà sao thay bảo 82 vậy

136508

Tui rất tự tin với con 52 này. Ae đừng có run. Quánh cho số nó sợ mình. Mình mà sợ nó riếc nó đạp đằng hồn đằng tín. Nó leo lên đầu lên cổ mình nó ngồi. Thứ gì mà lì như trâu. Nay ra nha mậy ! Không ra là coi chừng thây nha con!?
em không nói xui xẻo hay gì nhưng e thấy tâm lí đã chuẩn bị rồi mà gãy rồi thì sao điều quan trọng là cuối tháng lĩnh lương, ?, tại sao phải 10 khung ? lí do 10 khung, chứ em thấy có run gì đâu, thầy xoi số , lên PP đánh ổn như thế từ tháng 4 đến nay rồi cơ mà, thì không 1 lí do gì run cả thầy ơi, thầy cứ thoải mái đi thoải mái mới nhiều số nổ bùm bùm 2 3 nháy ngày 4-5 thử xem lên đỉnh không thầy nhỉ .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.