Cầu MB - Bạch thủ lô khung 3 ngày tháng 8_Thầy_ | Page 46 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Bạch thủ lô khung 3 ngày tháng 8_Thầy_

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
con 36 gan đến đít r ae ai vào vốn to có thể xem sét giảm vốn. còn ae vào bé thì đánh thảoi mái. đợi khung sau kéo lại thôi

Con số quay thì k biết dc đâu ae. Tất cả chỉ là cầu kèo dự đoán. Nên mn bình tĩnh. Những con số đã chốt là @THAY đã nghiên cứu có khả năng ra cao. Nhưng còn phải dựa vào may mắn nữa. Ae đừng quá lo lắng

Con số quay thì k biết dc đâu ae. Tất cả chỉ là cầu kèo dự đoán. Nên mn bình tĩnh. Những con số đã chốt là @THAY đã nghiên cứu có khả năng ra cao. Nhưng còn phải dựa vào may mắn nữa. Ae đừng quá lo lắng
82 khả năng nhất sẽ nổ là rất cao

Hên quánh con gì cũng ra. Còn xui thì con cực đẹp cũng bị xịt. Tùy duyên thôi ae. Tôi cũng đánh chứ đâu phải chốt lên để đó đâu . Mong may lại rr ???

Chỉ là 1 phần do nhà đài đổi kỉu quay . Nhưng chúng ta sẽ mau chóng thích nghi với cách xổ thủ công này thôi . Chuẩn bị đủ vốn kiên trì chúng ta sẽ vượt qua tất cả ae nhé

Chỉ là 1 phần do nhà đài đổi kỉu quay . Nhưng chúng ta sẽ mau chóng thích nghi với cách xổ thủ công này thôi . Chuẩn bị đủ vốn kiên trì chúng ta sẽ vượt qua tất cả ae nhé
Cứ phải bình tĩnh và kiên trì thôi bác ạ,dù Đồng có đểu đến mấy chúng ta cũng cứ bước đi theo đúng khung,chúc bác và toàn thể ae ngày mai rực rỡ ❤❤❤❤❤??????

Chết thông 2 khung luôn
Có vẻ K2N
GN vs đặc biệt tháng này đổi địa điểm quay Ko ổn
Tháng 6 nó thông 15 ngày
Tháng 7 thông 9 ngày
Song thủ lô g1 vs đề Ae có thể nghỉ vài hôm xem sao. Tại lồng cầu khác nó giống như đài khác rồi còn gì

Con 36,86 bị lộn dống y chang con 52 nên a em cân đối vốn nhé ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.