Về bờ - BẠCH THỦ LÔ - MAY MẮN - PHẦN THƯỞNG - HUY CHƯƠNG - NÂNG HÀM | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ BẠCH THỦ LÔ - MAY MẮN - PHẦN THƯỞNG - HUY CHƯƠNG - NÂNG HÀM

tomato20

Thiếu Tá
Điểm cảm xúc
7,181
Điểm
223
Xu
13,760Xu
Chào tất cả AE trên Diễn đàn GMSH!

Lời đầu tiên, Hạ sĩ (vừa mới được thăng cấp 1/9 – Như quân đội) xin gửi lời chúc sk đến toàn bộ AE, CT và Admin. Hôm qua, nghỉ lễ rảnh rỗi chia sẻ ae chỉ về BẠCH THỦ LÔ và SỰ KIỆN BẠCH THỦ LÔ (BTL) tháng 8 vừa qua, hôm nay mới đăng.

Chia sẻ với AE niềm vui nho nhỏ mà không nhỏ chắc chỉ được nhận 1 lần. Mình vừa nhận được phần thưởng từ BTC, Admin Diễn đàn là 2 triệu đồng (Á quân BTLT8 = 1.5tr và giải phụ 3 nháy/1 ngày =500k). Xin chân thành cảm ơn BTC và Admin.

Nào chia sẻ về cuộc thi vừa rồi xíu. Nói chỉ về BẠCH THỦ LÔ, ae đều biết đó là chọn 1 số trong 100 số cho 27 giải, nhìn thì tưởng là dễ mà không dễ ăn tẹo nào, chính vì vậy mà ae thấy các CAO THỦ (CT) hay CHỦ TỊCH (CT) trong diễn đàn vẫn ngậm ngùi xếp hàng sau mình rất nhiều (ae xem bảng BTLT8 vừa rồi). Hi, nói đến đây, chắc ae bảo kiêu ngạo nhỉ, không phải đâu các CT rất giỏi, nhưng chưa MAY MẮN thôi, còn mình 2 chữ MAY MẮN luôn đi cùng trong cuộc thi vừa qua ae ạ.

Diễn biến thời gian 16 ngày thi, 4 ngày đầu vẫn là số 0 tròn trĩnh, bước ngoặt là ngày thứ 5 ăn con 29 (3 nháy) được 500k rồi, có thưởng rồi tinh thần vui phấn trấn hẳn hihi. Nói chắc chẳng ai tin, hôm đó m có xem trên mình ít ae chốt con 20, hay 29 cả. Mình thì thích 20, nhưng tay lại gõ 29 == MAY MẮN LẦN 1. Sau khi có 3 điểm, bảng xếp hạng nhảy ngay lên tốp đầu, trang đầu... Và đến ngày 28/8 tức là còn 2 ngày thi nữa là kết thúc, lúc đó mình đã thông 4 ngày rồi, tổng 8 điểm đứng thứ 2, theo cầu hôm đó dự đoán 08-80, mình chơi 80 – TẠCH. Ngày 29/8 ngày cuối, mình MAY MẮN LẦN 2 vẫn đứng thứ 2, nhưng có đến 8 AE CT cùng điểm, nếu m tạch hôm nay nữa chắc là chỉ được 500k 3 nháy. Ngồi máy tính xem kèo xíu, thấy trên bàn có hộp thuốc HAPACO hạ sốt có số 80 đỏ chót to tướng. Mà 80, hôm qua tạch, lại chơi theo kiểu tù mù, gõ 29/8 BTL MB 80. Vậy là MAY MẮN LẦN 3 ae ạ, tận giải 7 mới ra.

Chia sẻ cách chơi BTL theo cá nhân m có 2 cách:

• Chơi tù mù, hên xui, may mắn: ví dụ, hôm đi làm về đến đèn đỏ dừng lại, có 2 đ/c công an áo xanh đi xe Biển số 80B-000.15. Mình chơi luôn con 15, 10đ thôi == MAY MẮN ăn luôn.hihi
  • Chơi theo cầu kèo, thì AE chưa phải CT thì nên tham khảo, đọc các bài của các CT đăng trên Diễn đàn, nhiều lắm nhớ lưu lại, rảnh vui đọc lại hay đấy chứ. Ví như kèo của CT nguoiquaduong, Chutieu, Tiachop, bác Tohung... và rất nhiều ae khác. Bỏ túi ít cho mình, nhiều khi các kèo đó có thời gian tạch dài, lâu lâu chính người viết quên chính bài của mình, để ý lúc nó ăn thì m vào chơi. Đó là cách chơi.
Mình thì mới vô Diễn đàn và bắt đầu chơi từ 1/4/2020 đúng lúc được nghỉ dịch Covid. Mình chơi đến hết tháng 7, chơi nhỏ xíu xíu cũng dc tổng 10,8 triệu lãi, mình mua luôn gói tiêm chủng cho con, ngày đó hay chơi dàn 64s của nam23. Đến đầu tháng 7, hí hoáy chơi tí lotobet tẻo hơn 6 triệu, vậy là mình nghỉ hết tháng 7 luôn, vẫn lên DD đăng bát chốt trúng cũng đều nhưng có xèng đâu mà chơi. Xem và chỉ xem.hihi AE vốn nhỏ đừng hí hoáy như m nhé, mình cạch luôn. Phương châm có tiền thì chơi, chơi nhỏ bỏ nhỏ, đừng tham lam. Có thì chơi, không có thì nghỉ đừng vay mượn, vỡ nợ khổ gia đình người thân.

Mình nhắn nhủ thêm ae, khi nào DD có cuộc thi, nên kêu gọi AE vào chơi, KO MẤT PHÍ, MAY MẮNCÓ THƯỞNG, TIỀN THẬT ĐÓ AE Ạ. DD có gần 20 ngàn người mà ko có đến 350 người thi (BUỒN QUÁ), mất luôn 50% số tiền thưởng phí quá. Chốt số chứ có mất gì đâu chứ, cứ tham gia chứ. LẠI MAY MẮN NHƯ MÌNH CÓ PHẢI ÔM ĐƯỢC 2 CỦ TƯƠI KO.

DÀI QUÁ RỒI, CHIA SẺ VỀ BTL VÀ 2 CHỮ MAY MẮN CHO AE. CHÚC AE LUÔN MAY MẮN TRONG CS.

Đính kèm

Nhờ bạn chia sẻ cách bắt lô để về bờ với

Chúc mừng cao thủ đạt giải 2 chốt btl t8 quá xuất sắc

Nhờ bạn chia sẻ cho mình cách chơi của bạn để có hiệu quả như bạn được chứ

Quá là điều tuyệt vời luôn , mong dc giúp đỡ

Sao bác chơi giỏi thế cầu kèo , mà đạt giải nhì btl thì quá ổn rồi

Mong bác chiếu cố chia sẻ cách chơi cầu của bác cảm ơn bác

CHúc mừng chủ tịch , có cách chỉ anh em cùng vào bờ với chủ tịch

Bắt lô như thế nào cho hiệu quả hả bạn , bạn có thể chia sẻ 1 chút được chứ

<3<3<3<3 Đúng là 1 cao thủ , đứng thứ 2 ở cái diễn đàn này k phải dễ

Nhờ bạn chia sẻ cách bắt lô để về bờ với
Chào bạn, mình chia sẻ với bạn nhé. Bạn biết đó, có rất nhiều cách và pp mà ae trên dd này chia sẻ. AE chịu khó 1 chút thời gian đọc và test thử sẽ thấy nhiều pp hay. Đặc biệt test các pp các CT đã có nhiều kinh nghiệm lâu.
Còn m non lắm, cũng đi học các CT và ae dd thôi. Bạn hỏi m sẽ chia sẻ 1 pp áp dụng cho ngày 4/9 nhé:
Bạn để ý, KQ 3/9 có 2 đầu câm là 0 và 1.
Đầu câm 0->5 ghép với đuôi Gđb: có 00-55 và 10-01 (m thì thích 55,01 = STL)
MỌI PP CHỈ LÀ THAM KHẢO, KO CÓ GÌ LÀ 100% AE NHÉ. CHÚC AE MAY MẮN.

Nhờ bạn chia sẻ cho mình cách chơi của bạn để có hiệu quả như bạn được chứ
[/QUO
Chào ae, theo m cách chơi nên học theo CT Phan Bao, luôn chơi đều (tùy vốn) đừng bỏ tất cả vào 1 giỏ, luôn để cho mình còn có thể gỡ nếu thua liên tục, ví như chia ngân lượng ra để mua lương thực sống lâu dài, đừng mua 1 lần hết rồi mai đói.
Chúc ae may mắn nhé!

Mong bác chiếu cố chia sẻ cách chơi cầu của bác cảm ơn bác
Chào bạn, AE diễn đàn có gì chia sẻ hết ae ạ, giống như các CT hay chủ tịch đều rất tâm huyết giúp ae đó thôi. Còn cách chơi, bạn nên bỏ chút thời gian xem và note lại pp hay kèo các CT và các AE và tự m test thử lại xem ok thì chơi, trò chơi này 1 phần là pp 1 phần là may mắn và có duyên.
Về lô m thấy có các cao thủ như nguoiquaduong, bac tohung... hay ct ltd... có rất nhiều pp hay. Trong đó có ae Đại tướng Ltd chia sẻ vài cầu hay ăn đó bạn. Chia sẻ lại pp đó cho bạn nhé:
PP: Để ý G5.6 con số đầu và đuôi ghép lại được cặp STL. Hôm nay 4/9 có cặp 181 cũng rất đẹp,. BTL 18.
Mọi PP đều là tham khảo, ko có gì là tuyệt đối. CHÚC AE may mắn!

CHúc mừng chủ tịch , có cách chỉ anh em cùng vào bờ với chủ tịch
Bắt lô như thế nào cho hiệu quả hả bạn , bạn có thể chia sẻ 1 chút được chứ
Chào bạn, chia sẻ với bạn là có nhiều cách bạn ạ. Diễn đàn này có nhiều cao thủ và ae rất giỏi. Nên học hỏi và đọc nhiều note lại sẽ có vốn riêng của m, nhớ ghi lại thì sẽ tốt hơn. Chia sẻ bạn 1 pp của ae trên dd m cũng hay áp dụng. Bạn để ý, Gđb hôm 3/9 có dạng 2 cặp 00,88 ae lấy bóng dương 2 cặp đó là 55,33. Ghép 2 số bóng dương lại dc cặp STL 35-53.
MỌI PP ĐỀU LÀ THAM KHẢO, KO CÓ J TUYỆT ĐỐI. CHÚC AE MAY MẮN

Chào bạn, chia sẻ với bạn là có nhiều cách bạn ạ. Diễn đàn này có nhiều cao thủ và ae rất giỏi. Nên học hỏi và đọc nhiều note lại sẽ có vốn riêng của m, nhớ ghi lại thì sẽ tốt hơn. Chia sẻ bạn 1 pp của ae trên dd m cũng hay áp dụng. Bạn để ý, Gđb hôm 3/9 có dạng 2 cặp 00,88 ae lấy bóng dương 2 cặp đó là 55,33. Ghép 2 số bóng dương lại dc cặp STL 35-53.
MỌI PP ĐỀU LÀ THAM KHẢO, KO CÓ J TUYỆT ĐỐI. CHÚC AE MAY MẮN
Cam ơn cao thu

b có pt rồi. Ae chúng e chưa dc mieg j cả. Chờ mỏi mắt rồi hihi