Thông báo - BẮT ĐẦU BÌNH CHỌN CAO THỦ ĐẢM NHẬN BÁT CHỐT THẦN TƯỢNG THÁNG 03/2021 | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thông báo BẮT ĐẦU BÌNH CHỌN CAO THỦ ĐẢM NHẬN BÁT CHỐT THẦN TƯỢNG THÁNG 03/2021

? DANH SÁCH BÌNH CHỌN CAO THỦ ĐẢM NHẬN BÁT CHỐT THẦN TƯỢNG THÁNG 03/2021?

• DONGPHAM86

Bình chọn: 159 43.0%
  • SAIGON999

Bình chọn: 121 32.7%
  • MAICA

Bình chọn: 166 44.9%
  • lelinh0612

Bình chọn: 37 10.0%
  • ltd2707197

Bình chọn: 51 13.8%
  • quan613

Bình chọn: 14 3.8%
  • NIEMTIN678

Bình chọn: 166 44.9%
  • TRUONGFIAT

Bình chọn: 52 14.1%

• Số thành viên bình chọn
    370
  • Poll closed .
Mình bình chọn cho 2 bạn DONGPHAM86 và NIEMTIN678
Bát chốt cũng chỉ cần 2 người.. nhiều thì ae khó theo..mm là ct lại bình chọn đúng tâm nguyện của mình...Nhưng có điều.. ĐỒNG PHẠM thì đứng bát chốt top..ng này giỏi.. mình thấy phù hợp hơn là đứng top.. đây chỉ là sự ưu ái mến mộ của cả nhà..Thôi kệ mn cao thủ ak..tc mà

Niemtin678 bị bay nick rồi .hay là tớ bị bạn ý chặn nhỉ( có sửa lại)

Sửa lần cuối:
Niemtin678 bị bay nick rồi thì phải
Câu thì phải có đồng nghĩa bạn nói trái ko..có lý do gì mà bạn nói vậy..mình tò mò quá...tớ thấy mỗi lý do là cs cầu kèo toàn nổ 3 4 càng lô đề thôi. bạn tham gia diễn đàn lâu như vậy mà nói câu hơi cuồng ngôn đấy...chán. BẠN KO THÍCH NG NÀY THÌ ĐỪNG THEO DÕI BẠN ƠI.. MẤT HÒA KHÍ.. CHÚC BẠN MM

Câu thì phải có đồng nghĩa bạn nói trái ko..có lý do gì mà bạn nói vậy..mình tò mò quá...tớ thấy mỗi lý do là cs cầu kèo toàn nổ 3 4 càng lô đề thôi. bạn tham gia diễn đàn lâu như vậy mà nói câu hơi cuồng ngôn đấy...chán. BẠN KO THÍCH NG NÀY THÌ ĐỪNG THEO DÕI BẠN ƠI.. MẤT HÒA KHÍ.. CHÚC BẠN MM
Có lẽ bị bạn ý chặn rồi. Cũng ko rõ tại sao lại bị chặn chiều vs tối vẫn thấy bài giờ xem lại ko còn tìm ko đc tên

Niemtin678 bị bay nick rồi .hay là tớ bị bạn ý chặn nhỉ( có sửa lại)
97662

ĐÂY GỌI LÀ BỎ PHIẾU KÍN BÁC ƠI, THÂY ĐỔI KO NHƯ TRƯỚC ĐÂY, NHƯ THẾ NAY HAY HƠN, KO BỊ KẺ YÊU NGUOI GHÉT. KO LÀM KHÓ CHO NHỮNG ANH EM BÌNH CHỌN
Cám ơn maica mình đã hiểu! Và mình xin lỗi các bác cao thủ khác nhiều nhé! Chắc mình hay theo dõi bài đăng của maica-NIEMTIN678-Itd2707197 nên mình có cảm tình chăng? - Mĩnh đã bình chọn 3 cao thủ dẫn dắt bát chốt “THẦN TƯỢNG” tháng 3.2021 này rồi. Chúc 3 cao thủ mình ngưỡng mộ bình chọn luôn mạnh khỏe, thành công và tỏa sáng như ngọn Hải đăng dẫn lối cho những ace còn kém cỏi thấy hướng về bờ!

Cá nhân mình xin nhường lại cho bạn Niềm Tin tỉ tỉ, với phong độ và pp độc nhất vô nhị như Niềm Tin tỉ tỉ thì sẽ giúp rất rất nhiều ae vào bờ nhanh chóng, hi vọng NT lần này nhận bát chốt để cứu đc nhiều ae ở đảo xa về bờ an toàn, đọc tin của bạn mà ngay cả mình cũng thấy thèm quá, mong là bạn lên để mình cũng dc theo bạn, ae ủng hộ để cử cho bạn ấy thật nhiều nhé.
Ăn thông đề và 3d 143 ngày. Vậy các cao thủ nghỉ chốt hết anh nhỉ. Để xem lần này có diễn viên đóng phim bom tấn ko

?Ban Quản Trị mở cuộc bình chọn các cao thủ chuẩn bị đảm nhận bát chốt HUYỀN THOẠI và bát chốt THẦN TƯỢNG cho nhiệm kì tháng 03/2021

✅ Thời gian bình chọn từ lúc thông báo đến hết 23h00, ngày 26/01/2021
✅ Sau thời gian trên, Admin sẽ tiến hành thống kê và thông báo. Sau đó mở bát chốt vào ngày 01/03/2021
✅Mỗi thành viên đều được quyền bình chọn 3 cao thủ mình yêu thích
✅3 CAO THỦ có lượt bình chọn cao nhất sẽ đảm nhận bát chốt THẦN TƯỢNG, nhiệm kì tháng 03/2021.

?Danh sách những CAO THỦ có tên trong đợt bình chọn này là: @DONGPHAM86, @SaiGon999, @MaiCa , @LeLinh0612 , @ltd2707197, @quan613 , @NIEMTIN678 , @TRUONGFIAT

? Đây đều là những thành viên có những đóng góp tích cực nhất trong năm vừa qua. Và cũng là những cái tên được đề cử nhiều lần trong 2 tháng bình chọn trước.

? Đội ngũ Ban Quản Trị cũng tri ân và cám ơn những đóng góp vô cùng quý giá của những thành viên được đề cử trên. Cám ơn các bạn luôn nhiệt huyết cống hiến vì Diễn Đàn Giaimasohoc

?THAM KHẢO CÁCH BÌNH CHỌN TẠI ĐÂY

View attachment 97083
CÁ nhân bình chọn cô NIEMTIN để toàn bộ ae được xơi 4d. Thú vị đó!

Nhiều ban giỏi, nhưng lựa chọn giữ bát chốt có hạn, vì thế mình bình chọn người đã có nhiều cầu chia sẻ, đam mê và nhiệt tình cho Maica và Saigon99. Còn có bạn đã giỏi nhưng nhiều lần từ chối tham gia bát chốt mặc dù có nhiều thành viên bầu chọn, qua đây mình nghĩ có thể bạn chưa tự tin hoặc nghĩ mình còn kém cần học hỏi thêm hay do CV ,cho lên ADM và các thành viên khác không lên làm khó cho bạn đó "NIEMTIN678", hãy dành nhưng nút like cho những người khác họ nhiệt tình hơn và có thời gian.

Xét về góc độ khách quan : Trình độ chuyên môn , tầm cỡ , sự nhiệt tình ...
Niềm Tin 678 bình chọn 2 cây đại thụ của 4rum : Bác @DONGPHAM86 Bác @SaiGon999
2 Bác đều là Bậc tiền bối kỳ cựu của diễn đàn , chơi đẹp , sống đẹp , không Fan , không bè phái , không phe cánh .
Bác Đồng Phạm 86 đã từng là Cao Thủ Top 1 , Cao Thủ Huyền Thoại
Bác Sài Gòn 999 , kinh nghiệm lô đề vững chắc , chia sẻ nhiều đường cầu hiệu quả , hàng ngày chốt số rất sớm vào buổi sáng , A E tiện tham khảo . Luôn hòa đồng , thân thiện với mọi người .
Niềm Tin 678 chỉ là thành viên mới , không tài năng , không đẳng cấp ...
Vào diễn đàn , sau 1 tháng lên Quân Hàm : Đại Tướng , Sau 2 tháng lên Quân Hàm : Thượng Tướng , Sau 3 tháng lên Quân Hàm : Thống Tướng
Trình độ lô đề còn non và xanh lắm A E ơi , chưa đủ trình , chưa đủ tài .
Lần đề cử thứ nhất , em được 60 phiếu , đủ tiểu chuẩn đứng bát chốt ( không có chuyện ai nhường em ) nhưng đã từ chối , Có Bác @Tiểu Mây , admin , cùng A E làm chứng .
Lần thứ 2 , em bị gạch đá nhiều quá , quy ẩn tại trang cá nhân , đã kêu gọi mọi người không đề cử . lần 2 là 10 phiếu ( không có chuyện ai nhường em )
Lần thứ 3 này , em hoạt động trở lại bình thường , trên 100 phiếu bầu .
Xin được nhắc lại : Niềm Tin 678 là thành viên mới , không tài năng , không đẳng cấp , không bản lĩnh . Chỉ phọt phẹt dăm ba cái cầu mỗi ngày thôi ạ . Xịt và toang liên tục . Cần học hỏi thêm từ các Thiên Tài nổi tiếng khác .
Chân thành cảm ơn cô dì chú bác anh chị đã bình chọn Niềm Tin 678
Chúc toàn thể các Bác Admin , CT , Cao Thủ , thành viên 4rum GMSH
Năm Mới Tân Sửu 2021 Mạnh Khỏe + Hạnh Phúc + Phát Tài + Thành Công .
Hòa đồng , đoàn kết , tôn trọng lẫn nhau , cùng góp sức xây dựng diễn đàn
Ngày một phát triển lớn mạnh , nhiều A C E sẽ được sớm về bờ
Rất cần sự cống hiến , chơi đẹp , sống đẹp của Tất Cả Chúng Ta
:$<3:+
NIEMTIN678 có ý kiến rất hay, rất chuẩn! Mọi người nên lắng nghe để cùng nhau xây dựng diễn đàn đoàn kết, phát triển lớn mạnh và cùng nhau tiến bộ, không phân biệt đố kị tỵ hiềm với người có tài năng, có nhiệt huyết cs cống hiến vì lợi ích chung của diễn đàn.

Có lẽ bị bạn ý chặn rồi. Cũng ko rõ tại sao lại bị chặn chiều vs tối vẫn thấy bài giờ xem lại ko còn tìm ko đc tên
Tìm lm j người ae ,toàn liên thuyên, tôi cho vào lờ đi từ lâu lắm rồi kaka,3,vs,4,D, thôi chúc ban theo. Mà húp ???

Cám ơn tất cả ae đã để cử và yêu mến maica trong suốt thời gian qua nhé, maica xin rút lùi để nhường lại cho ae khác, cũng là vì công việc nên maica đợt này ko thường xuyên lên bát chốt được, xin cám ơn ae rất nhiều, chúc ae luôn may mắn và thành công nhé!!!
Đừng a ơi .bận mấy thì bận a cũng phải sắp xếp đc cv . lên giúp ae hàng ngày a ạ .e tin tưởng ở a hi