Thảo luận - Bet nó cho mình rất nhiều nhưng bet nó lấy lại được bao nhieu | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Bet nó cho mình rất nhiều nhưng bet nó lấy lại được bao nhieu

40258

Đánh nhầm vẫn còn ăn nữa bạn, có pp cụ thể thì ae ko ai phải ra đảo, còn chơi theo kinh nghiệm chẳng qua chỉ là hên tại thời điểm nào đó thôi:ROFLMAO:
Gặp bác ngày ăn trăm củ, hỏi cầu kèo thì bảo: ko có cầu kèo gì cả, thích thì đánh, đỏ thì ăn. Ko biết giỡn hay thiệt.

Gặp bác ngày ăn trăm củ, hỏi cầu kèo thì bảo: ko có cầu kèo gì cả, thích thì đánh, đỏ thì ăn. Ko biết giỡn hay thiệt.
Có ảnh luôn chứ đâu. Mới sáng dậy lại thấy 200 củ. Hỏi kèo thì bảo may thôi. Cũng có ngày đỏ đít

Bác chủ top dạo này vẫn kiếm dc đều chứ?

tôi từng chứng kiến có ông nạp 7 củ sau 1 tuần ăn lên 900 củ gì đó nhưng cũng bay hết và còn bị âm ngược:ROFLMAO:
Ghê. 5 triệu lên 220tr 2 ngày thấy rồi. Rồi quyết định bỏ làm tập trung tài xỉu trên bet vì thấy dễ. Còn giờ thì ko biết sao rồi.

Ghê. 5 triệu lên 220tr 2 ngày thấy rồi. Rồi quyết định bỏ làm tập trung tài xỉu trên bet vì thấy dễ. Còn giờ thì ko biết sao rồi.
rồi cuối cùng là chung cái đảo thôi:ROFLMAO:

choi bet ko tham. đat công la nghi. von bé công bé. vốn to công cao. quan trong là pp choi. ko nên nuoi quá 3.4. kỳ. tốn vốn và lãi ít. pp theo doi con nào gan tầm 12 ngay minh vao nuoi khung 3 ngay thi ăn 98%
Giờ ổn ko bạn?

Người anh em đang hên ? thì cứ tiếp tục chơi, những anh em khác họ nói cũng là góp ý cho người anh em biết để tránh thôi mà.
Còn đã lô đề cờ bạc thì đi với gian lận là chính chứ ai đánh giá trình độ cao thấp hay học vấn ở đây ... có chăng là kinh nghiệm do học hỏi, do chơi nhiều và được trả giá bằng đồng tiền lao động mồ hôi ném vào thôi. Chúc mọi người may mắn, bỏ được nên bỏ.
Hay.một bình luận của người từng trải. hi vọng các ae mới chơi nên cân nhắc thật kĩ lưỡng, mọi sự sai lầm đều trả giả bằng tiền mặt...vv. (y)

Bạn nghĩ chơi đi là vừa rồi đó ban ko có một chút kiến thức nào tôi ngày ăn nói ko nge được, tôi nói cho ban bit cờ bạc cũng phải có trình độ kiến thức nge ban, học vấn của ban mình nghĩ chắc ko được cao cho lắm bởi vậy bạn nhận thức và ý thức kém lắm, nói bạn biết diễn đàn cũng có người kỹ sư , bác sĩ,cử nhân, đủ mọi thành phần trong xã hội chơi hết nhé b,chứ ko phải cờ bạc dành riêng cho 1 ai đâu, nên những ai có trình độ và kiến thức cũng như ý thức được những gì mình đang làm thì họ sẽ thắng còn bạn có chơi cũng chẳng bao giờ tháng được, mình khuyên bạn b nên nghĩ đi là vừa
Dạo này ổn ko bác?

tôi từng chứng kiến có ông nạp 7 củ sau 1 tuần ăn lên 900 củ gì đó nhưng cũng bay hết và còn bị âm ngược:ROFLMAO:
đã là gì so với 1 ông t từng gặp chơi baccarat từ 200k lên 180 triệu đây. xong bay luôn 160 củ trong 1 tối , may tỉnh đòn rút đc 20 triệu chứ ko thì cũng toang

đã là gì so với 1 ông t từng gặp chơi baccarat từ 200k lên 180 triệu đây. xong bay luôn 160 củ trong 1 tối , may tỉnh đòn rút đc 20 triệu chứ ko thì cũng toang
ghê. nó soi acc là chuyện dễ hiểu thôi.

hỏi chủ thớt mà ko thấy trả lời kì ghê ta:rolleyes:

ghê. nó soi acc là chuyện dễ hiểu thôi.
nghề của nó ko soi mình thì nó ăn cám à, như sxmb nhiều ông nó soi thấy thắng nhiều nó giới hạn đơn cược ko đc 65 số như bt đâu

nghề của nó ko soi mình thì nó ăn cám à, như sxmb nhiều ông nó soi thấy thắng nhiều nó giới hạn đơn cược ko đc 65 số như bt đâu
Chuẩn, nó sinh ra là để hút máu người chơi mà, nó sẽ ko tha cho 1 ai hết vấn đề chỉ là thời gian thôi bạn (y) :ROFLMAO: