Thảo luận - Bet nó cho mình rất nhiều nhưng bet nó lấy lại được bao nhieu | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Bet nó cho mình rất nhiều nhưng bet nó lấy lại được bao nhieu

40258

Quan trọng biết kiềm chế bản thân không để say bac lúc trước mình từng bị như vậy ăn rất nhiều nhưng không chịu nghĩ đánh hồi thua lại hết lâu dài rút kinh nghiệm thắng rồi ko nên tham đoi thêm phải biết thắng bản thân mình trước mới thắng được b
nói chuẩn

Bạn nghĩ chơi đi là vừa rồi đó ban ko có một chút kiến thức nào tôi ngày ăn nói ko nge được, tôi nói cho ban bit cờ bạc cũng phải có trình độ kiến thức nge ban, học vấn của ban mình nghĩ chắc ko được cao cho lắm bởi vậy bạn nhận thức và ý thức kém lắm, nói bạn biết diễn đàn cũng có người kỹ sư , bác sĩ,cử nhân, đủ mọi thành phần trong xã hội chơi hết nhé b,chứ ko phải cờ bạc dành riêng cho 1 ai đâu, nên những ai có trình độ và kiến thức cũng như ý thức được những gì mình đang làm thì họ sẽ thắng còn bạn có chơi cũng chẳng bao giờ tháng được, mình khuyên bạn b nên nghĩ đi là vừa

Bạn nghĩ chơi đi là vừa rồi đó ban ko có một chút kiến thức nào tôi ngày ăn nói ko nge được, tôi nói cho ban bit cờ bạc cũng phải có trình độ kiến thức nge ban, học vấn của ban mình nghĩ chắc ko được cao cho lắm bởi vậy bạn nhận thức và ý thức kém lắm, nói bạn biết diễn đàn cũng có người kỹ sư , bác sĩ,cử nhân, đủ mọi thành phần trong xã hội chơi hết nhé b,chứ ko phải cờ bạc dành riêng cho 1 ai đâu, nên những ai có trình độ và kiến thức cũng như ý thức được những gì mình đang làm thì họ sẽ thắng còn bạn có chơi cũng chẳng bao giờ tháng được, mình khuyên bạn b nên nghĩ đi là vừa
:((

Người anh em đang hên ? thì cứ tiếp tục chơi, những anh em khác họ nói cũng là góp ý cho người anh em biết để tránh thôi mà.
Còn đã lô đề cờ bạc thì đi với gian lận là chính chứ ai đánh giá trình độ cao thấp hay học vấn ở đây ... có chăng là kinh nghiệm do học hỏi, do chơi nhiều và được trả giá bằng đồng tiền lao động mồ hôi ném vào thôi. Chúc mọi người may mắn, bỏ được nên bỏ.
Bạn nói vậy là hơi bị say rồi, thường nhưng người vào con đường này phần lớn mình thấy là người có tiền chơi nhiều hơn, phải có kiến thức mới van dụng vào chơi được bạn, chứ đánh theo sở thích, thích gì chơi đó sao được

Chúc mừng b. Mai b lên khug h nào kéo e về bờ với. B nhé
E còn phải học hỏi kính nghiệm của mấy b rất nhiều, mấy b có kinh nghiệm hay chia sẻ ae với rất vui khi được học hỏi

E còn phải học hỏi kính nghiệm của mấy b rất nhiều, mấy b có kinh nghiệm hay chia sẻ ae với rất vui khi được học hỏi
E bắt bừa vậy thôi b ak. Chứ e có biết j về câu kèo đâu. Hihi

E bắt bừa vậy thôi b ak. Chứ e có biết j về câu kèo đâu. Hihi
E rất muốn học cái cách đánh của b, biết từ lâu mà chưa chơi lần nào vì trả có vốn chơi,ko tham b ơi có nhieu chơi nhieu ăn ít no lâu

Thật mà b. E ngày kiếm chug này để về bờ thôi b ơi. Kiếm ct kéo thêm tí nữa để nhah về bờ hơn b akView attachment 45506
B mà để cai này sẽ có những ae người ta ko thích đó e bị gạch đá quá trời luôn đó b, có những ae họ ko thích thấy mình chiến thắng b ơi đặc biệt b càng thăng lớn nữa