Thảo luận - Bet nó cho mình rất nhiều nhưng bet nó lấy lại được bao nhieu | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Bet nó cho mình rất nhiều nhưng bet nó lấy lại được bao nhieu

40258

Bác này chơi hay thế? Chắc bác có cách bắt ,,, mong bác chia sẻ cho mọi người cùng học hỏi với nhé.
Tai mình đang hen đó ban ơi chứ ai hay ho gì môn này lúc trước cũng đi hoài nhưng sao nay hơi đỡ chút ah

Chia sẻ phương pháp chơi đi bác
Chẳng biết nói thế nào luôn, mình làm gì dám chia sẻ pp chơi chỉ toàn chơi theo pp của những ae trên dđ chỉ dạy đó thôi, nhưng tai hen thì ăn chứ ko có gì gọi là pp riêng,????

Đã từng ăn thông hậu tứ 10 ngày Lottobet giờ ra đảo rồi đây. Đừng vội

Có dấu hiệu bịp ko bác?
Bịp hay ko không biết. Nhưng đánh gì cũng chết bác ạ. Bỏ thì về từ tài xỉu, một đôi, rồng hổ, hậu tiền phức hợp, tâm, tứ nó ngược cho một dây dài chết trong 1 ngày.

Bịp hay ko không biết. Nhưng đánh gì cũng chết bác ạ. Bỏ thì về từ tài xỉu, một đôi, rồng hổ, hậu tiền phức hợp, tâm, tứ nó ngược cho một dây dài chết trong 1 ngày.
giống tôi thế nhỉ! ăn thông 10 ngày chết trong 1 ngày, đánh đâu thua đó, rình cũng chết, nuôi càng chết nữa, như kiểu là nó cài đặt fixx từng thằng thì phải?

giống tôi thế nhỉ! ăn thông 10 ngày chết trong 1 ngày, đánh đâu thua đó, rình cũng chết, nuôi càng chết nữa, như kiểu là nó cài đặt fixx từng thằng thì phải?
A e ta say bạc

Nói như b thì e bo tay luon,b nói thử xem vi du 1 con số có khi nào mà nó không ra luôn không, nó phải ra nhưng thời điểm nó ra là lúc nào thôi mình phải canh nó chứ, tất cả những con số đều ra tỷ lệ như b chơi số mà ko hiểu vậy cũng chơi chi vay
Canh nhưng con khan tam bao tay bạn

Bạn đăng lên không chi ae cầu keo và phương pháp bạn làm được như vậy làm ae to mo quá