Cầu MB - Bí kíp bắt 4 chạm chơi ngày (Vbamtt1) | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Bí kíp bắt 4 chạm chơi ngày (Vbamtt1)

với khả năng của bạn mình tin 4 chạm của bạn là độc cô cầu bại. còn nay bạn bắt 4 chạm. 0,5,7,8..thì mình bảo là nay nổ dàn này của bạn. vậy xong kết quả bạn chia sẻ cho anh em ngâm cứu nhé

Mong bác rộng lòng chỉ cho ae biết để có thể theo va giúp đỡ đc rất nhiều ng đang thua ah

Hi vọng sẽ ổn cho anh em! Chúc bác sức khoẻ!

Nay tôi sẽ chia sẻ một phương pháp bắt 4 chạm chơi ngày. Tôi thì ít khi chơi giàn 64s nhưng phương pháp này giúp tôi ghép với tổng và loại bộ. Thường thì tôi hạ giàn xuống chỉ còn 32s,36s và 28s tầm số đó khả năng ăn cao mà số tiền mình ăn cũng đc tối ưu hơn giàn 64s. Còn ai ăn chắc mặc bền không cần ăn lớn chỉ cần có tiền trà đá bia hơi thì bí kíp 4 chạm này được coi là độc cô cầu bại. Trước hết xem tỉ lệ những người chơi 4 chạm như thế nào mình sẽ tâm huyết chia sẻ. Đừng nghĩ mình câu like. Vì mình cũng thừa like rồi, thêm nữa chẳng để làm gì
Khó khăn ha

Tạo hóa đã ban cho cuộc sống với những quy luật để đảm bảo sự cân bằng của vạn vật, cầu rồi sẽ có lúc gãy, ăn dài bao nhiêu thì rồi cũng sẽ tới lúc gãy dài bấy nhiêu. ĐỘC CÔ CẦU BẠI nghe nó ko đúng lắm. Muốn thắng chỉ có học cách vào tiền, quản lý vốn, làm chủ bản thân mà thôi.

để test đã đưa ra phải ok cho anh em vì môn nay mọi vấn đề đều phải trả giá bằng lúa đây anh em
Hôm nay theo cầu mình đang định chia sẻ sẽ có 4 chạm 0-5-7-8 nếu hôm nay nổ 4 chạm này sẽ chia sẻ luôn cho anh em đỡ phải chờ đợi cho nó mệt ra còn không ra coi như cũng thôi luôn. Nói đi đôi với làm
Hom nay là 8-5 đó ha ae

Nay tôi sẽ chia sẻ một phương pháp bắt 4 chạm chơi ngày. Tôi thì ít khi chơi giàn 64s nhưng phương pháp này giúp tôi ghép với tổng và loại bộ. Thường thì tôi hạ giàn xuống chỉ còn 32s,36s và 28s tầm số đó khả năng ăn cao mà số tiền mình ăn cũng đc tối ưu hơn giàn 64s. Còn ai ăn chắc mặc bền không cần ăn lớn chỉ cần có tiền trà đá bia hơi thì bí kíp 4 chạm này được coi là độc cô cầu bại. Trước hết xem tỉ lệ những người chơi 4 chạm như thế nào mình sẽ tâm huyết chia sẻ. Đừng nghĩ mình câu like. Vì mình cũng thừa like rồi, thêm nữa chẳng để làm gì
Bạn chia sẻ giúp luôn đi mình ít vốn chỉ theo 64 ăn ít nhưng mà chắc là đuợc bạn ơi. Mình bạn cs sớm

tôi thì tôi ưng mỗi chạm 7 thôi người anh em ạ. chúc anh em chiến thắng.

để test đã đưa ra phải ok cho anh em vì môn nay mọi vấn đề đều phải trả giá bằng lúa đây anh em
Hôm nay theo cầu mình đang định chia sẻ sẽ có 4 chạm 0-5-7-8 nếu hôm nay nổ 4 chạm này sẽ chia sẻ luôn cho anh em đỡ phải chờ đợi cho nó mệt ra còn không ra coi như cũng thôi luôn. Nói đi đôi với làm
Hnay cực kết chạm 05. Khả năng về bộ 00 hoặc 01

LÀm ae hồi hộp quá a ơi hihi mong là nó Độc Cô như a nói ạ

Mong ct chỉ cách bắt chạm để các ace trong diễn đàn dc về bơ. Thay mặt tất cả ace trong diễn đàn cảm ơn ct

Mình ít vốn hợp. Với mình cảm ơn bạn mong bạn sớm cs

Thanks bác!