Cầu MB - Bí kíp bắt 4 chạm chơi ngày (Vbamtt1) | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Bí kíp bắt 4 chạm chơi ngày (Vbamtt1)

H chỉ ngồi mong chiều cầu sẽ nổ đê pro cs

để test đã đưa ra phải ok cho anh em vì môn nay mọi vấn đề đều phải trả giá bằng lúa đây anh em
Hôm nay theo cầu mình đang định chia sẻ sẽ có 4 chạm 0-5-7-8 nếu hôm nay nổ 4 chạm này sẽ chia sẻ luôn cho anh em đỡ phải chờ đợi cho nó mệt ra còn không ra coi như cũng thôi luôn. Nói đi đôi với làm
4 chạm nay ti le ăn 99%tui chi chơi cham 57 hihi

+1 hy vọng thêm cầu ổn định cho mọi người thank chủ thớt

Mình đã từng chơi cầu lô của ban rồi rất đỉnh thế mà lâu rồi ko thấy b lên hôm nay cs luôn cho nóng sẽ còn kiểm chứng nữa mà ❤

để test đã đưa ra phải ok cho anh em vì môn nay mọi vấn đề đều phải trả giá bằng lúa đây anh em
Hôm nay theo cầu mình đang định chia sẻ sẽ có 4 chạm 0-5-7-8 nếu hôm nay nổ 4 chạm này sẽ chia sẻ luôn cho anh em đỡ phải chờ đợi cho nó mệt ra còn không ra coi như cũng thôi luôn. Nói đi đôi với làm
4 chạm này dành cho ngày 9.5 phải k bạn .nếu đúng thì chạm 0.5 trùng với cầu mình đang theo mai là ngày thứ 7 rồi . Khả năng ra rất cao .mọi người chú ý hai chạm này nhé . Hóng cầu bác để có thêm nhiều cầu để e lọc bớt số .

Nay tôi sẽ chia sẻ một phương pháp bắt 4 chạm chơi ngày. Tôi thì ít khi chơi giàn 64s nhưng phương pháp này giúp tôi ghép với tổng và loại bộ. Thường thì tôi hạ giàn xuống chỉ còn 32s,36s và 28s tầm số đó khả năng ăn cao mà số tiền mình ăn cũng đc tối ưu hơn giàn 64s. Còn ai ăn chắc mặc bền không cần ăn lớn chỉ cần có tiền trà đá bia hơi thì bí kíp 4 chạm này được coi là độc cô cầu bại. Trước hết xem tỉ lệ những người chơi 4 chạm như thế nào mình sẽ tâm huyết chia sẻ. Đừng nghĩ mình câu like. Vì mình cũng thừa like rồi, thêm nữa chẳng để làm gì
.

.

Nay tôi sẽ chia sẻ một phương pháp bắt 4 chạm chơi ngày. Tôi thì ít khi chơi giàn 64s nhưng phương pháp này giúp tôi ghép với tổng và loại bộ. Thường thì tôi hạ giàn xuống chỉ còn 32s,36s và 28s tầm số đó khả năng ăn cao mà số tiền mình ăn cũng đc tối ưu hơn giàn 64s. Còn ai ăn chắc mặc bền không cần ăn lớn chỉ cần có tiền trà đá bia hơi thì bí kíp 4 chạm này được coi là độc cô cầu bại. Trước hết xem tỉ lệ những người chơi 4 chạm như thế nào mình sẽ tâm huyết chia sẻ. Đừng nghĩ mình câu like. Vì mình cũng thừa like rồi, thêm nữa chẳng để làm gì
Cầu gián đoạn là chuyện bt mong ng ae cs cầu lên để mọi ng tk rất mong nhận dc sự cs của ng ae vì nói thật là mình cũng sống lại nhờ các loại dàn 64s và chắt lọc lại dc những con số có tỉ lệ ăn cao từ những dàn 64s ấy

Mình hnay thich tổng 3-8 nhưng lại kết con 09-90 nhiều hơn

Có cầu hay b chia sẻ cho ae tham khảo đi mình rất thích dàn 64s