Cầu MB - BỘ ĐẸP TK 4-2-2021 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB BỘ ĐẸP TK 4-2-2021

mai em kết bộ 24 kkkk
94231

buồn cười thật ý cứ hôm bác ăn là e k thấy bài của bác đâu cả ????, chúc bác và ae hn đại thắng nhé, e hn đánh chơi bộ 13 theo cầu giải nhất, thấy lộ quá k dám đánh to, ai ngờ a đồng lại cho ăn mà k biết đường ăn

buồn cười thật ý cứ hôm bác ăn là e k thấy bài của bác đâu cả ????, chúc bác và ae hn đại thắng nhé, e hn đánh chơi bộ 13 theo cầu giải nhất, thấy lộ quá k dám đánh to, ai ngờ a đồng lại cho ăn mà k biết đường ăn
thế thông tuần rồi e ko thấy bài.. vì bài a đăng ko ngày nào cịt cả.. ko 2D thì full từ 3-4d mà e

Đen sếp ạ, ăn 2d suôat, càng toàn gẫy, sếp bắt càng đi sếp, vụt nó
tuần ăn 2-4 ngày càng đã là vắt não rồi e.. điểm danh coi tuần rồi ăn ,ấy lần 34d nào.. tuần này ăn mấy lần..???? a thấy e an toàn vl.. toàn chơi fulkl dàn với 3d.. có mấy khi gẫy đâu..hazzz...

tuần ăn 2-4 ngày càng đã là vắt não rồi e.. điểm danh coi tuần rồi ăn ,ấy lần 34d nào.. tuần này ăn mấy lần..???? a thấy e an toàn vl.. toàn chơi fulkl dàn với 3d.. có mấy khi gẫy đâu..hazzz...
Em đợi Bác lên số là vụt bác ạ, em rất khoái món 3d của bác, chưa dám thử 4d lần nào, 2d của sếp khỏi bàn rồi, cứng cựa luôn.

Sếp ơi, theo cầu mai ăn chạm là chạm 5,8. Sếp soi bạch thủ nhá

Hôm nay tiếc qua bạn việc không vào xem bắt chốt được. Cảm ơn ct rất nhiều mong mông ct co thật nhiều sức khỏe và thành công.

Chắc chọn càng chơi bt anh ah , haizzz

mai em kết bộ 24 kkkk
Bạn kết bộ 24 thì bạn đánh to bộ đó , bạn cứ sang hết topic này topic nọ bảo mọi người đánh bộ 24 như vậy là k tốt xong bảo cầu kèo của người khác lộ k ra đc chỉ ra bộ 24 , bạn kết bộ nào ngày mai thì bạn đánh bộ đó , còn người khác chia sẻ cầu kèo bạn không theo thì để người khác theo , đây là ý kiến của tôi

Bạn kết bộ 24 thì bạn đánh to bộ đó , bạn cứ sang hết topic này topic nọ bảo mọi người đánh bộ 24 như vậy là k tốt xong bảo cầu kèo của người khác lộ k ra đc chỉ ra bộ 24 , bạn kết bộ nào ngày mai thì bạn đánh bộ đó , còn người khác chia sẻ cầu kèo bạn không theo thì để người khác theo , đây là ý kiến của tôi
Kệ ngta