Cầu MB - BỘ ĐẸP TK 4-2-2021 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB BỘ ĐẸP TK 4-2-2021

Bạn kết bộ 24 thì bạn đánh to bộ đó , bạn cứ sang hết topic này topic nọ bảo mọi người đánh bộ 24 như vậy là k tốt xong bảo cầu kèo của người khác lộ k ra đc chỉ ra bộ 24 , bạn kết bộ nào ngày mai thì bạn đánh bộ đó , còn người khác chia sẻ cầu kèo bạn không theo thì để người khác theo , đây là ý kiến của tôi
ae một nhà.. kết gì cs đc mà bạn.. kệ ng ta..hiii.. vui lên ae..mai vẫn có cái hay hay cs cùng ae quẩy nhiệt nhé..Thực tình tớ cũng mong có nhiều lời bình cùng rút chốt hạ số chuẩn mà.. tớ ko loạn đâu.. ae đừng lo

ad duyệt bài muộn.. mn tk tr cái này
94289

Bác ltd ơi. E còn ít vốn ko theo dc bác. Nhờ bác bảo hộ ct niemtin cho em vào bình luận với đc ko ạ? E cảm ơn bác ạ

ae một nhà.. kết gì cs đc mà bạn.. kệ ng ta..hiii.. vui lên ae..mai vẫn có cái hay hay cs cùng ae quẩy nhiệt nhé..Thực tình tớ cũng mong có nhiều lời bình cùng rút chốt hạ số chuẩn mà.. tớ ko loạn đâu.. ae đừng lo
Nói ở 1 topic thôi là đc rồi nhưng đằng này đi topic này topic nọ mới là vấn đề bạn ạ , mình nói để bạn ấy rút kinh nghiệm chứ còn cãi cố kệ người ta , nếu bạn ấy kết bộ 24 có thể tạo topic chia sẻ cho anh em

Nói ở 1 topic thôi là đc rồi nhưng đằng này đi topic này topic nọ mới là vấn đề bạn ạ , mình nói để bạn ấy rút kinh nghiệm chứ còn cãi cố kệ người ta , nếu bạn ấy kết bộ 24 có thể tạo topic chia sẻ cho anh em
Đúng rồi như thế là sai rồi , có gì đâu vào 1 buổi chiều , bạch thủ con 89 nó lại về con 90, hết hơi