Thông báo - BỔ NHIỆM ?DONGPHAM86? TRỞ THÀNH CAO THỦ TOP 1 | Page 6 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thông báo BỔ NHIỆM ?DONGPHAM86? TRỞ THÀNH CAO THỦ TOP 1

Xin chúc mừng ct đồng phạm mong ct luôn có phong độ đua ace ve bờ

Chuc mung cao thủ tot 1 dong phạm86 , lun sat canh cùng ae , mong sẽ phat hay nheu hin lm cho dien dàn lon manh them, còn duy thong xin chia bun cùng bn , wa bài hoc nay bn rut kinh nghiem cho mih , dien dàn la sân choi chung mong cac cao thủ ct cùng si nghi de huong dan ae có pp chia đồng hành cùng ae vao bờ an toan

Cảm ơn Diễn đàn đã tin tưởng đưa tôi lên vị trí mới để chia sẻ với mọi người phương pháp chơi của tôi. Mong rằng tất cả Ae diễn đàn đều tìm được hướng đi đúng đắn. Chúc mọi người luôn mạnh khỏe, Diễn đàn hoạt động thật vững mạnh !
Chuc mừng anh về nhà mới chuc anh sức khoẻ

Cảm ơn Diễn đàn đã tin tưởng đưa tôi lên vị trí mới để chia sẻ với mọi người phương pháp chơi của tôi. Mong rằng tất cả Ae diễn đàn đều tìm được hướng đi đúng đắn. Chúc mọi người luôn mạnh khỏe, Diễn đàn hoạt động thật vững mạnh !

THÔNG BÁO BỔ NHIỆM CAO THỦ TOP 1

?Ngày 27/09/2020, Ban Quản Trị Diễn Đàn GIAIMASOHOC quyết định bổ nhiệm CAO THỦ DONGPHAM86 trở thành CAO THỦ TOP 1 ( Chức vụ cũ: CAO THỦ TOP 2)

Quyết định trên dựa vào năng lực, phẩm chất và những cống hiến của CAO THỦ DONGPHAM trong suốt thời gian đảm nhiệm vị trí cao thủ TOP 2)

Vì thế, Cao thủ DONGPHAM86 sẽ bắt đầu chốt số TẠI BÁT CHỐT TOP 1 vào ngày 28/09/2020

Tất cả thành viên cũng lưu ý: Diễn đàn tạo ra sân chơi với nội quy rõ ràng cùng Thưởng - phạt phân minh.
Qua niềm vui trên, Admin cũng xin thông báo:

?XÓA VĨNH VIỄN TÀI KHOẢN ***. ( Sau nhiều lần nhắc nhở)
Lý do : Không tôn trọng admin, nói xấu cao thủ, chủ tịch, thành viên. Thông tin sai sự thật. Vi phạm điều 2, khoản 2.1 của diễn đàn.

View attachment 60882

View attachment 60899
View attachment 60900

Tất cả thành viên có ý kiến đóng góp cứ thoải mái bình luận nhé!
Vì sự phát triển của Diễn Đàn. Admin hy vọng cả nhà cố gắng tuân thủ nội quy chung của DIỄN ĐÀN như sau: https://caothusohoc.com/threads/quan-tri-vien-noi-quy-dien-dan-giai-ma-so-hoc.37/

Hôm nay ngày đầu nhận chức , Cố chia sẻ cho Anh em con đẹp nha cao Thủ - Xứng tầm thương hiệu - chúc mừng A Đồng

Chúc mừng bạn. Mong bạn luôn giữ vững phong độ để có nhiều ae tin tưởng theo bạn được về bờ !

Bác đồng phạm giờ chốt ở đâu rồi
Cao thủ đồng phạm hiện chốt tại bát chốt tập đoàn nhé bạn
BẤM TÌM KIẾM TÊN CAO THỦ THEO HƯỚNG DẪN SAU ĐỂ CÓ THỂ THẤY ĐƯỢC BÀI CHỐT MỚI NHẤT NHÉ

70808

Bác ấy bị sa thải rồi hay sao ý, ko chốt ở cao thủ, mà chốt ở trang cá nhân
Nói sa thải nghe sợ quá bạn . Cuộc thi thách đấu ko đc tốt nên xuống top thôi. Tôi giờ hoạt động ở bát chốt tập đoàn :)

Mình vẫn dõi theo người A/E. Mình vẫn luôn tin tưởng người A/E. Dù chốt ở đâu cũng không quan trọng A/E ah, quan trọng là giúp được A/E xa bờ! Chúc người A/E luôn mạnh khỏe và hạnh phúc!

Nói sa thải nghe sợ quá bạn . Cuộc thi thách đấu ko đc tốt nên xuống top thôi. Tôi giờ hoạt động ở bát chốt tập đoàn :)
Chuẩn vs tôi ai phong độ mn đều biết.đứng top tâm lý đôi khi ko ăn bằng dân thường chốt.vẫn tin tưởng người ae dongpham