Cầu MB - Btd cho ngày 17/5 | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Btd cho ngày 17/5

Ko hieu ban oi btd 05 ah.kep lech nay len top rong bach kim hêt roi khó ra

Khả năng có nhưng kép lệch thôi chứ bằng vợ đồng nó kẹp nách rồi. Ko ra đc tôi kết c0257. Còn đường cầu của cô bạn tôi cho và cũng liên quan đến nhau nên mai tôi sẽ hạ lays 2 chạm cứng và 2 chạm này ghép 3 tổng thì lên 1 dàn 12-16s.
E phục bác lắm, quay ảo như vậy mà bác vẫn bắt ko cho thoát, e đang theo bác 2 hôm nay rồi, hy vọng ôm eo bác e kéo dk số nợ,cảm ơn bác

E phục bác lắm, quay ảo như vậy mà bác vẫn bắt ko cho thoát, e đang theo bác 2 hôm nay rồi, hy vọng ôm eo bác e kéo dk số nợ,cảm ơn bác
Đúng thế. Cao thủ nhaast trong các hàng cao thủ. Bái phục b

Khả năng có nhưng kép lệch thôi chứ bằng vợ đồng nó kẹp nách rồi. Ko ra đc tôi kết c0257. Còn đường cầu của cô bạn tôi cho và cũng liên quan đến nhau nên mai tôi sẽ hạ lays 2 chạm cứng và 2 chạm này ghép 3 tổng thì lên 1 dàn 12-16s.
22 77 27 72 kết 22 77

Ae biết mình biết đừng để đồng nó bố láo thì ok rồi hi vọng sẽ phá kỷ lục 2 chạm 15 ngày. Cầu kèo vẫn phát huy tác dụng

Nay mình kết đúng 4 con 22 77 27 72. Mấy tuần gần đây đều có chạm 2 7 6 0. Chạm 6 0 thì ra rồi. Còn chạm 2 7 thôi. Nay ngày cuối nữa.