Cầu MB - BTĐ NGÀY 26-11-2020 | Page 26 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
NHƯ ĐÃ HỨA VỚI A E TỪ QUA LÀ SẼ CÓ BẠCH THỦ GIẢI NHẤT VÀ ĐỀ. VỪA SOI XONG LÊN LUN CHO A E THAM KHẢO CHO NÓNG. CHÚC A E MAY MẮN NHÉ. CHIỀU MÌNH SẼ LÊN ĐƠN CƯỢC VÌ GIỜ CÒN SỚM CHƯA NHẬP!
View attachment 76591
Bạn có thể giải thích rõ về các đường vẽ không, mình chả hiểu gì cả. Cảm ơn bạn nhé

Liệu hôm nay có câu đề nào các bác chia sẻ cho em với em đến quá hi hi

Số 5 vs 6 gần nhau nên b bấm nó bị lệch vào đấy,k phải do KU đâu,mấy lần m cg bấm nhầm như vậy.Lần sau nhiws xem lại cho kỹ rồi gửi b nhé
Số đen gì đâu ấy , bấm nhầm mấy con khác k bấm, bấm ngay con trúng khổ đời, hôm qua ct lên số cũng hơi muộn mjk vào bấm cứ sợ k kịp giờ ku nó k nhận, mất 20 củ tỏi đau lòng ?

Số đen gì đâu ấy , bấm nhầm mấy con khác k bấm, bấm ngay con trúng khổ đời, hôm qua ct lên số cũng hơi muộn mjk vào bấm cứ sợ k kịp giờ ku nó k nhận, mất 20 củ tỏi đau lòng ?
haha. ku 18h10 mới đóng kèo. mình lên số lúc đó là trước 18h mà muộn gì. số có sẵn a e nhập thì chưa đầy 1p là xong vì chỉ có 4 con đề. càng 3 và 4 có 2 càng.

haha. ku 18h10 mới đóng kèo. mình lên số lúc đó là trước 18h mà muộn gì. số có sẵn a e nhập thì chưa đầy 1p là xong vì chỉ có 4 con đề. càng 3 và 4 có 2 càng.
Đúng là 6h10 ku mới đóng nhưng nhiều người chơi thì nó k nhận nữa , quá giới hạn của nó đó ct, tại số nó đen thôi , vừa bấm vừa rung cứ sợ nó k nhận , rốt cuộc nó nhận cái kết còn đắng hơn k nhận, hihi, hnay theo ct lấy lại mới dc ^.^