Cầu MB - Bthu cho ae nhé. Mỗi ngày 1 bthu thoi 10 ngay cung phai trúng lấy 1 | Page 5 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Nay anh em quá rực rỡ với đường cầu của bác, tầm 1 phát như này là em vào đến bờ rồi... chúc bác ngày nào cũng rực rỡ nhiw hôm nay nhé
Ae theo mình thì ok tội nó hay né thôi chốt nhiều thì ko hay nên ae để ý mình chốt bthu ma vao tien nhé

2 ngày trc theo 1 lỗ to thì k ra,nay vào dc 10k thì ra,tiếc đứt ruột.1 lỗ mới đau,ae nay chắc ăn to .mình đen quá lên đắn đo,ngu thật
Tiếc cho người ae làm lại nhưng ngày tới nhé

Chúc mừng chủ thớt. Hnay đập thẳng vào mặt đồng con 89

Vui qua ae ạh ae theo minh theo dõi mình điểm danh cái nhỉ vui cùng ae mong thời gian tới tiến bước cùng ae.
hiện tại mình con am 130tr nua cứ thế này 2 hôm nua thôi về hết bờ nhé ae

Ae theo mình thì ok tội nó hay né thôi chốt nhiều thì ko hay nên ae để ý mình chốt bthu ma vao tien nhé
Ok bác ơi, cứ đều tay thế này là ngon bác ạ, tầm.10s đổ lại húp là quá ok.rồi bác

Vui qua ae ạh ae theo minh theo dõi mình điểm danh cái nhỉ vui cùng ae mong thời gian tới tiến bước cùng ae.
hiện tại mình con am 130tr nua cứ thế này 2 hôm nua thôi về hết bờ nhé ae
Em cũng đang âm 180tr, nay đánh 400k con 89. Gỡ lại dc ít, thôi thì có duyên nên bám bác vào bờ

Hnay theo được 50k nhưng bị âm lô , mong bám bạn gỡ gạc dc chút , mình âm có 30tr thôi ?