Cầu MB - BTL 82 14-11 LẤY VỢ CHỦ LÔ | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
dựa vào 1 cầu lô khung ở g4.1 là số hàng nghìn và g4.4 số đơn vị 2 số bằng nhau ghép tâm càng db thành stl khung 3N .
cầu 2 ăn sổi db ve 88287 thì lấy 2 con số bị kẹp bởi 2 số giống nhau làm btl chơi luôn ngày mai ....
1 cầu khung ngày cuối 1 cầu bạc nhớ tự tin mai nổ BTL 82 ai sợ thì lót thêm 28 vào nhéView attachment 72916View attachment 72917
Chúc ace thêm tự tin, may mắn và rực rỡ!
73036

Vào vừa phải thôi bạn. Đừng tất tay, cầu kèo là 1 phần thôi. Còn vốn còn gỡ chứ đứt luôn là chết hẳn
nay mình làm nhẹ 4k cho cuộc đời nở hoa

cầu này có vẻ ai cũng nhìn ra vì lô dạo này lấy số từ ĐB hôm trước khá nhiều, ae lưu ý đánh vừa phải nhé, cái j nhiều người biết quá cũng đáng quan ngại ??

Hôm nay nhận lương dc .3 triệu . Mà từ đầu tháng tới giờ âm mất hơn 6 triệu rồi , trả cho nó đi thì vẫn còn nợ 1tháng lương nữa . Hoang mang qúa . Các bác ơi ! E định phang con lô . 82.28 này . 1 là cuộc đời nở hoa 2 là cuộc sống bế tắc . Các bác tư vấn dúp e về cặp lô này với ạ . Cảm ơn các bác rất nhiều .
B đánh 3D tối có thêm 2 tháng lương nưqx nhé

82 ngay g1
chúc mừng ae , bác nqd nay cũng bắt bt 82 thì k có lý do gì không húp cả . chúc mừng ae thêm lần nữa