Thảo luận - Các bác giúp em với ạ,e vay ngân hàng 100tr chơi gì để 1thang kiếm 20tr ạ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Các bác giúp em với ạ,e vay ngân hàng 100tr chơi gì để 1thang kiếm 20tr ạ

theo anh baỏ hoặc theo anh maica thôi ,cơ bản là phải giữ được cái đầu lạnh ăn lãi tháng ,ngày trước tôi cũng nghĩ có 100tr là thu phục dduocj thiên hạ nay đi củi cả 300 rồi mà chưa thấy tiền đâu ,thế nên là có lời chia sẻ với ae cùng cảnh giữ được binh tĩnh thắng 90% gaỹ 5 ngày liên tuc bạn có giư được vốn ko hay biig đẻ gỡ ,dm tôi nói tôi còn éo làm được ,tôi nhìn ra ván đề rồi đấy bạn làm được bạn kiếm được nhiều hơn thế chúc bạn may mắn =o=o=o=o=o=o

Các bác giúp em với ạ,e vay ngân hàng 100tr chơi gì để 1thang kiếm 20tr ạ
..... Khi cháu hỏi vậy .thì sẽ có rất nhiều người chỉ pp cho cháu.
@chuxuanbac . Chỉ cần có 20 triệu vốn. Cũng sẽ kiếm được 20 triệu --/ tháng.
nhưng nếu chơi bông lung . 20 triệu sẽ bay mất chỉ trong vòng hơn 10 ngày.
bởi vậy , chú chỉ cháu một pp chơi . Chắc chắn sẽ thành công như mong muốn của cháu .
còn tùy cháu nhé. Vì đây là kinh nghiệm của cá nhân chú thôi.
cháu không nên chơi lô . Chỉ chơi dàn đề 2 chạm . Đồng nghĩa = 36s.
và ghép với càng 3D.
. hiện tại đang có những cao thủ trong diễn đàn giảimasohoc như sau :
1 - ct hihi : ưu điểm ít càng. Mỗi ngày chỉ có 5 càng.
2 - cao cường 82. 36s cũng ít càng.
3 - giải nhất của ct Phan Bảo - hoặc - ct chú tiểu. .
và còn nhiều cao thủ khác cũng đang có phong độ tốt nữa. ..
tất cả những cao thủ kể trên. Hoặc chưa kể tên.
cháu chọn ai cũng được hết.
nhưng chỉ theo 1 cao thủ.
trung thành tuyệt đối . Là không lung tung. Nhiều món.
chơi 1 món nhẹ đầu . Và chắc chắn thắng lợi hoàn toàn.

... Tùy cháu nhé cá nhân chú chỉ biết vậy thôi. Vì cháu hỏi . Nên chú góp ý vậy.
nếu không đúng cháu Ẩn lờ đi.
việc cháu thì cháu cứ làm...
cháu có tiền - là cháu có quyền.
đọc xong. Đừng trách những người lẩn thẩn như chú.

. Chú ý tuyệt đối không được chơi lotobet.
100 triệu không là gì cả với lotobet.
không được bì với các cao thủ.
mình phải biết và hiểu được chính mình. .
.
chú cũng chơi lotobet nhiều. Nên chú mới biết về chơi lotobet rất khó. Tầm những người háo thắng.
sẽ tan tành , tan nát , với lotobet.
trong một nốt nhạc.

Đính kèm

• 132.7 KB Lượt xem: 509
Sửa lần cuối:
Các bác giúp em với ạ,e vay ngân hàng 100tr chơi gì để 1thang kiếm 20tr ạ
Theo mình bạn nên chơi 3D giải đb hoặc giải nhất, dàn 448,và 455 số và điều quan trọng nhất là chia vốn thật kỹ lưỡng, và tuân thủ nó, bạn có thể tham khảo cách chia vốn của ct phan bảo, và thủ lĩnh mai ca , nếu ko lm như vậy thì mình nghĩ 100tr kia sẽ bay hơi nhanh thôi ,chúc người ae tìm dk phuong hướng choi cho minh ,gặp nhìu may mắn ?

theo anh baỏ hoặc theo anh maica thôi ,cơ bản là phải giữ được cái đầu lạnh ăn lãi tháng ,ngày trước tôi cũng nghĩ có 100tr là thu phục dduocj thiên hạ nay đi củi cả 300 rồi mà chưa thấy tiền đâu ,thế nên là có lời chia sẻ với ae cùng cảnh giữ được binh tĩnh thắng 90% gaỹ 5 ngày liên tuc bạn có giư được vốn ko hay biig đẻ gỡ ,dm tôi nói tôi còn éo làm được ,tôi nhìn ra ván đề rồi đấy bạn làm được bạn kiếm được nhiều hơn thế chúc bạn may mắn =o=o=o=o=o=o
Chơi món này tham thì thâm bác nhỉ e cũng vậy

Với số vốn đó, bạn chơi gì cũng được 30m/ tháng. Tuy nhiên không được tham. Đừng như tôi được may hôm vào sâu rồi đi nhẹ tựa lông hồng. 650m đi trong một ngày. Giờ nghi lại đã quá muộn rồi bạn ạ. Nghĩ đã sợ rồi nói gì đủ tỉnh táo để mà gỡ. Chúc bạn may mắn!

Với số vốn đó, bạn chơi gì cũng được 30m/ tháng. Tuy nhiên không được tham. Đừng như tôi được may hôm vào sâu rồi đi nhẹ tựa lông hồng. 650m đi trong một ngày. Giờ nghi lại đã quá muộn rồi bạn ạ. Nghĩ đã sợ rồi nói gì đủ tỉnh táo để mà gỡ. Chúc bạn may mắn!
Chơi to thế người ae