Lotto Bet - CÁC CT CHIA SẺ GIÚP EM CÓ CÁCH ĐÁNH NÀO KIẾM CƠM GẠO MÀ KO ĐÁNH GẤP THẾP KO Ạ . | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet CÁC CT CHIA SẺ GIÚP EM CÓ CÁCH ĐÁNH NÀO KIẾM CƠM GẠO MÀ KO ĐÁNH GẤP THẾP KO Ạ .

Bác chơi tài xỉu đi. Bỏ time ra xem nó chạy trong 1-2 ngày. Để hiểu cầu.
Chọn lấy 1 dạng cầu duy nhất để chơi. Cá nhân tôi thích cầu bệt.
Khi nào bác thấy xuất hiện 2 cột liên tiếp (cột tài or xỉu)
Mỗi cột từ 4 tay trở lên. Hoặc 1 cột 3 1 cột 4. (Nghĩa là ra liền 2 cột bệt mà trong đó có 1 cột từ 4 tay trở lên)
Những cột sau cứ ra gì bác đánh đó. Nhớ là đừng chão tiền. Nếu gãy liền 2 tay có nghĩa bác bắt sai cầu. Thì nên dừng chờ dây bệt khác. Còn khi bắt đúng cầu thì chuyện ăn 8-10 tay là bthuong. Qtrong là đừng tham. Đánh đủ chỉ tiêu thì nghỉ. Tôi nghĩ với vốn 5tr ăn 10% nvay k khó đâu. Lại vẫn bảo toàn đc vốn.
Chúc bác may mắn

Bác chơi tài xỉu đi. Bỏ time ra xem nó chạy trong 1-2 ngày. Để hiểu cầu.
Chọn lấy 1 dạng cầu duy nhất để chơi. Cá nhân tôi thích cầu bệt.
Khi nào bác thấy xuất hiện 2 cột liên tiếp (cột tài or xỉu)
Mỗi cột từ 4 tay trở lên. Hoặc 1 cột 3 1 cột 4. (Nghĩa là ra liền 2 cột bệt mà trong đó có 1 cột từ 4 tay trở lên)
Những cột sau cứ ra gì bác đánh đó. Nhớ là đừng chão tiền. Nếu gãy liền 2 tay có nghĩa bác bắt sai cầu. Thì nên dừng chờ dây bệt khác. Còn khi bắt đúng cầu thì chuyện ăn 8-10 tay là bthuong. Qtrong là đừng tham. Đánh đủ chỉ tiêu thì nghỉ. Tôi nghĩ với vốn 5tr ăn 10% nvay k khó đâu. Lại vẫn bảo toàn đc vốn.
Chúc bác may mắn
Đánh tài xỉu cũng phải gấp chứ bác nhưng gấp ít vốn hơn thôi

Theo mình nghĩ 1 ngày bạn bỏ ra 1 triệu đánh 1 tay dàn 64s ăn thì nghỉ được 320k còn k ăn thì mất 640k ổn định đấy . canh cầu 1 ngày canh đúng 1 dàn thôi bạn ơi dễ trúng

Bám các chủ tịch kéo 1 tay 64s là ngon

Đánh tài xỉu cũng phải gấp chứ bác nhưng gấp ít vốn hơn thôi
BÁc thớt đang muốn hỏi kiểu an toàn k phải chão mà ae. Kiểu này thì bảo toàn vốn tốt. Nhưng ăn ít. Và qtrong phải có knghiem xem cầu. Nên mới khuyên bỏ time ra theo dõi.
Còn nếu đánh chão mà an toàn thì tôi có 1 kiểu đánh có thể nói tỷ lệ thắng đến 99%. Mỗi tội lời ít mà thời gian sẽ mất rất nhiều.

BÁc thớt đang muốn hỏi kiểu an toàn k phải chão mà ae. Kiểu này thì bảo toàn vốn tốt. Nhưng ăn ít. Và qtrong phải có knghiem xem cầu. Nên mới khuyên bỏ time ra theo dõi.
Còn nếu đánh chão mà an toàn thì tôi có 1 kiểu đánh có thể nói tỷ lệ thắng đến 99%. Mỗi tội lời ít mà thời gian sẽ mất rất nhiều.
Bác chia sẻ cho anh em nghe với ạ

Bác chia sẻ cho anh em nghe với ạ
Bác có thể đánh kiểu bẻ bệt.
Khung đi khoảng 6 tay.
Khi bác rình thấy nó bệt 3 cột rồi chờ từ cột thứ 4 ra gì thì đánh ngược lại.
Kiểu đó là kiểu bẻ cột bệt. Tôi thấy rất ít khi bệt quá cột thứ 7-8 (cá nhân chưa gặp bao giờ).
Đánh kiểu này chỉ cơm gạo và phải có thời gian.
Bẻ trong 6 tay vốn thì x lên theo khả năng và chỉ tiêu. Đảm bảo với bác tỷ lệ thua ngang ăn Bạch Thủ đề.

56146
Đây người ae vào là súc . vốn 5m quá ok .đánh đến tết k hết đc . chỉ tiêu ngày 500k thì khỏi suy nghĩ

Vốn nhiều mà ăn 500 thì đánh dàn 64số. Tay đầu đánh 10đ. Tay sau đánh 5đ. Ăn hai tay nghỉ đủ chỉ tiêu

View attachment 56146Đây người ae vào là súc . vốn 5m quá ok .đánh đến tết k hết đc . chỉ tiêu ngày 500k thì khỏi suy nghĩ
View attachment 56146Đây người ae vào là súc . vốn 5m quá ok .đánh đến tết k hết đc . chỉ tiêu ngày 500k thì khỏi suy nghĩ
Mình đã từng đánh như phương pháp này rồi . Nhưng số mình đen đánh mấy tay đầu toàn lủng mất 1-2 hàng ko ăn . Đến lúc gần gỡ được vốn rồi nó lại lủng cho cái . Nên đánh rất khó chịu .

Bác có thể đánh kiểu bẻ bệt.
Khung đi khoảng 6 tay.
Khi bác rình thấy nó bệt 3 cột rồi chờ từ cột thứ 4 ra gì thì đánh ngược lại.
Kiểu đó là kiểu bẻ cột bệt. Tôi thấy rất ít khi bệt quá cột thứ 7-8 (cá nhân chưa gặp bao giờ).
Đánh kiểu này chỉ cơm gạo và phải có thời gian.
Bẻ trong 6 tay vốn thì x lên theo khả năng và chỉ tiêu. Đảm bảo với bác tỷ lệ thua ngang ăn Bạch Thủ đề.
Mình đang tính chơi tài xỉu chẵn lẻ mà chưa có phương pháp nào mà đánh đều tiền cả . Chứ đánh gấp chão thấy nguy hiểm thế nào ý . Trc bay ac nên giờ phải cẩn thận hơn

Minh co cach danh hau tam dam bao ko so ban lay cham 2,3,4,6,8 ngep voi tong 0,2,4,5,7,8 cang 2,3,4,6,7,8 ban danh moi tay x1 thoi khoang 3 tay la co loi roi

Mình đã từng đánh như phương pháp này rồi . Nhưng số mình đen đánh mấy tay đầu toàn lủng mất 1-2 hàng ko ăn . Đến lúc gần gỡ được vốn rồi nó lại lủng cho cái . Nên đánh rất khó chịu .
E cũng thế. Bỏ Con nào ra Con nấy

Nếu nó ra 1 con 0 thì lỗ bnhiu vậy a ra 2 con 0 hoặc 3 con 0.a nói rõ chút cho e dk k để e theo cùng e ngày chỉ tiêu kiếm 3-500k thôi

Nếu nó ra 1 con 0 thì lỗ bnhiu vậy a ra 2 con 0 hoặc 3 con 0.a nói rõ chút cho e dk k để e theo cùng e ngày chỉ tiêu kiếm 3-500k thôi
Bạn cứ tính đi . Mỗi hàng ăn được là đc 9k . Xịt 1 hàng mất 90k .
Vd : xịt 1 hàng ăn 4 hàng thì mình mất 90-36 = 53k
Xịt 2 hàng thì cứ tính như trên

Em chào các CT ạ . CT cho em hỏi là em có vốn 5M , 1 ngày em muốn kiếm 4-500k thì nên đánh cái gì ạ . Mà ko phải gấp thếp ạ . Đủ chỉ tiêu là nghỉ ạ .
sxtg bnj chơi là nghiện đấy bạn ơi,mình mới phang 5 ngày mà cảm thấy cực đẽ nghiện,nếu bạn muốn kiếm 3-500k,theo mình bạn chỉ cần theo dõi đánh sxmb,đỡ nghiện hơn bạn ơi,bạn chơi g1 của phan bảo và chú tiểu cũng ok.còn sxtg nếu bạn muốn chơi kiếm 3-500k,thì bạn chơi dàn 64 số,bạn để ý cầu,tôi cũng tham khảo ae trên diễn đàn,bạn ý nói là nếu hậu nhị đuôi 3,5,7,9 và đầu về 2-3-4-5-6-7-8-9 thì bạn phang chạm 3,5,7,9,ngược lại nếu đuôi về 2,4,6,8, mà đầu về 2-3-4-5-6-7-8-9 thì bạn phang chạm 2,4,6,8. Hậu nhị cũng ít khi giữ lại con về kì trước,bạn loại con đó ra,con loại đó bạn thích 1 con nào đó thì thay thế vào,mình nghĩ là sẽ đạt mục tiêu của bạn,LƯU Ý là sxtg cuốn lắm,đen là toang luôn,vì cực nghiện