Thảo luận - CÁCH BẮT BTL GỐI ĐẦU K5N CHƠI QUANH NĂM ??? | Page 15 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CÁCH BẮT BTL GỐI ĐẦU K5N CHƠI QUANH NĂM ???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Covid này thời gian ở nhà nhiều hơn thời gian đi làm phải không mọi người, nên mình đã tranh thủ nghiên cứu thêm bộ môn số học này. Sau 6 tháng mày mò, tìm hiểu cầu kèo và các phương pháp mà các cao thủ đang áp dụng và chia sẽ. Mình nhận thấy chỉ có phương pháp chơi lô khung là hiệu quả nhất, cụ thể là BẠCH THỦ LÔ GỐI ĐẦU KHUNG 5 NGÀY là hiệu quả nhất.
Cầu kèo chắc mọi người ai cũng trang bị cho mình một số đúng không nào nhưng quan trọng là áp dụng sao cho hiệu quả đó mới là điều quan trọng.
Nay mình xin mạn phép lập TOPIC này để mọi người có thể thảo luận, chia sẽ cho nhau một số cầu kèo yêu thích
Mình cũng mạn phép chia sẽ cách chơi btl gối đầu khung 5 ngày theo tháng. Mình đã áp dụng 2 tháng nay. Mình đã test rất nhiều tháng trước đó đường cầu mình đang áp dụng trung bình mỗi tháng gãy khung cao nhất là 4 lần. Các bạn thử làm bài toán để tính xem có lãi hay không nhé.
Nên áp dụng theo tỉ lệ 1.3.5.8.12
Cứ theo khởi điểm 1đ thì trung bình 1 tháng cũng lãi tầm 4 tới 5 củ ấy nhỉ???. Vậy mọi người hãy thử nghỉ xem nâng lên 5đ or 10đ sẽ lãi bao nhiêu nhỉ??? Chắc hơn tháng lương đi làm của tô mất
KÍNH CHÚC MỌI NGƯỜI MAY MẮN VÀ LUÔN RỰC RỠ NHẤT NHÉ !!!

Cảm giác gãy khung em đã quen nhưng khi đăng lên mà gãy thì lại khác cứ như mình là người có tội THAY ạ. Buồn thật
Hok sao đâu. Có thông thì có gãy. Bình thường mà. Chủ yếu giữ vốn. Vốn còn người còn . Vốn mất thì ....kiếm vốn bát xê tiếp. Hk ai trách gì e đâu. Đúng không ace ???

Thày nói những câu cứ như thật ấy

Dạ ko ạ. Tiêm vacin astra nó hành quá Thày ơi
Ct cứ ăn đưỡng 3 ngày là khỏi nhé. E vừa bị hành 3 ngày xong, trong 3 ngày người hơi sốt, dau ê ẩm ng thôi.thầy chịu khó uống nhiều nước đỗ đen vào.

Cầu kèo giờ cứ ra ngược mn nhỉ

Hôm nay các CT diễn đàn chới cặp 363 nhiều nên anh đồng ảnh ép lại là đúng rồi ha

Mình chịu thật. Cầu giờ nó ảo kinh khủng

Chắc do thay đổi phương thức quay

Hôm nay chọn stl k2n 63,21 vậy mà mình chọn 63 làm btl mới ghê chứ

K hiếu nó quay kiểu gì luôn ae đến chịu. Đến khung khan hay gần khan đến lúc nó ra mà nó lại k ra thế thì chịu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.