Lotto Bet - Cách chia vốn hợp lý cân mọi cầu kèo | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Cách chia vốn hợp lý cân mọi cầu kèo

View attachment 57604

bảng chia vốn trên để đánh cho kèo xiên 2 trong lotto bet, hoặc là đánh dàn 25 số hậu nhị hoặc tiền nhị , anh em tham khảo có thể tăng thêm khung cược để tăng tỷ lệ chiến thắng hơn. như tôi áp dụng thường thường là 20 vòng cược đảm bảo 100% thắng, vì chẳng nghẽ anh em đánh 20 lần k trúng lần nào mà vốn bỏ ra chỉ khoảng 10tr
Đánh như bảng của bác là bỏ nhiều lãi ít đúng ko .

M k biết có hiểu ý đúng của bạn ko ? nhưng m hiểu là nếu đánh 1k thì sẽ lãi là 1k5 G thì g 1k đánh lên 2k để kiếm lãi là 3k nhưng g tiếp lại đánh nên 3k cứ thế đúng ko bác e hiểu kiểu vậy đáy là e vd

View attachment 57604

bảng chia vốn trên để đánh cho kèo xiên 2 trong lotto bet, hoặc là đánh dàn 25 số hậu nhị hoặc tiền nhị , anh em tham khảo có thể tăng thêm khung cược để tăng tỷ lệ chiến thắng hơn. như tôi áp dụng thường thường là 20 vòng cược đảm bảo 100% thắng, vì chẳng nghẽ anh em đánh 20 lần k trúng lần nào mà vốn bỏ ra chỉ khoảng 10tr
Chúc bác thớt may mắn

View attachment 57604

Thế là tỉ lệ chia vốn vào tiền của cách chơi kèo xiên và dàn 25s hn tn đúng ko

M k biết có hiểu ý đúng của bạn ko ? nhưng m hiểu là nếu đánh 1k thì sẽ lãi là 1k5 G thì g 1k đánh lên 2k để kiếm lãi là 3k nhưng g tiếp lại đánh nên 3k cứ thế đúng ko bác e hiểu kiểu vậy đáy là e vd
vốn chỉ cần bỏ ra lúc đầu là mấy chục nghìn thôi mà, cứ vậy gấp thếp lên tay sau theo bảng ý

cái này đánh xiên thôi vốn k cao , chứ phang dàn 25s thì vốn to lắm

cái này là bỏ tiền cục nhặt tiền lẻ, có vốn to, tính chão gấp tầm 15 lần với cái đây. Cũng đc nhưng sẽ có lúc bệt, hoặc có lúc sốt ruột...cũng có khả năng chết. Mọi pp chơi đều có thể bị bệt 1 thời điểm nào đó, 1 ngày nào đó. Ngày trước t cũng chơi 1 đôi, 2 đôi,....tính nó bệt tầm 4-5 tay thì vào an toàn, vốn cbi đủ cho chão 6 tay nữa....vậy mà có dây nó bệt tổng cộng lên đến 14 tay ko ra 1 đôi.
Tôi vẫn khuyên ae là RÌNH & CHẠY, ko chơi dền, chơi bệt đc. Vẫn nguy hiểm vô cùng.

View attachment 57604

ông có thể cho tôi xin thêm cách vào tiền 7 tay còn lại dc k

cái này là bỏ tiền cục nhặt tiền lẻ, có vốn to, tính chão gấp tầm 15 lần với cái đây. Cũng đc nhưng sẽ có lúc bệt, hoặc có lúc sốt ruột...cũng có khả năng chết. Mọi pp chơi đều có thể bị bệt 1 thời điểm nào đó, 1 ngày nào đó. Ngày trước t cũng chơi 1 đôi, 2 đôi,....tính nó bệt tầm 4-5 tay thì vào an toàn, vốn cbi đủ cho chão 6 tay nữa....vậy mà có dây nó bệt tổng cộng lên đến 14 tay ko ra 1 đôi.
Tôi vẫn khuyên ae là RÌNH & CHẠY, ko chơi dền, chơi bệt đc. Vẫn nguy hiểm vô cùng.
Thấy các bác cs cũng thấy gê. Chơi bét k cẩn thận là bét sác luôn ! Ths các bác đã cs kinh nghiện!

Ai có bảng gấp chão đánh tài xiu cho e xin với

cái này cần gì bảng hả bác, đi theo tỷ lệ 1-2-4-8-16 hoặc là 1-3-7-15-31 thôi
Ý em muốn bảng đánh bắt buộc phải ăn 2 tay liền kia. Tay 1 10k gãy đánh tay 2 13k ăn thì đánh tiếp 26k mà gãy thì đánh 17k nói chung ăn 2 tay liền quay về mức 1

View attachment 57604

Tiện bạn đưa luôn bảng từ vòng 14 tới 20 cho ae tham khảo