Lotto Bet - Cách chia vốn hợp lý cân mọi cầu kèo | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Cách chia vốn hợp lý cân mọi cầu kèo

Nếu như có 10tr mình chỉ đánh một môn ví dụ mình vào tài chỉ vào tài mình vào 20k 40k 80k chia vốn 15 tay ăn đc rồi lại chở về lúc bạn đầu kiểu gì cũng có lãi vì bệt nhiều nhất chỉ 10-12 lần thôi chưa bao giờ bệt quá 15 lần cả
Sai rồi bác nha mình đã gãy full bệt 23 tay bay 37m trong một nốt nhạc bác lên suy nghĩ lại

Cho xin bảng đến 20 tay đi b.chơi ổn k

View attachment 57604

bảng chia vốn trên để đánh cho kèo xiên 2 trong lotto bet, hoặc là đánh dàn 25 số hậu nhị hoặc tiền nhị , anh em tham khảo có thể tăng thêm khung cược để tăng tỷ lệ chiến thắng hơn. như tôi áp dụng thường thường là 20 vòng cược đảm bảo 100% thắng, vì chẳng nghẽ anh em đánh 20 lần k trúng lần nào mà vốn bỏ ra chỉ khoảng 10tr
Chơi khoa học thế

View attachment 57604

bảng chia vốn trên để đánh cho kèo xiên 2 trong lotto bet, hoặc là đánh dàn 25 số hậu nhị hoặc tiền nhị , anh em tham khảo có thể tăng thêm khung cược để tăng tỷ lệ chiến thắng hơn. như tôi áp dụng thường thường là 20 vòng cược đảm bảo 100% thắng, vì chẳng nghẽ anh em đánh 20 lần k trúng lần nào mà vốn bỏ ra chỉ khoảng 10tr
Hay quá (y)

trên kia là bảng chia vốn, ví dụ bác đánh xiên 2 trong lotto bet thì cứ áp dụng đúng như cách đi vốn trong bảng . chỉ cần trúng 1 lần là có lãi và về mốc ban đầu. thua thì sang mốc thứ 2. đây chỉ là bảng chia vốn thôi, ae tự tìm cầu kèo nào hợp lý thì có thể áp dụng thử
chuẩn luôn bác ơi nuôi 3 tay ăn thì về lại tay 1 luôn mà có thua cũng k quá 3 tay cho ít mất vốn

Cho xin bảng đến 20 tay đi b.chơi ổn k
t chưa cần dùng đến 20 tay bao giờ lên cũng chưa làm bảng rõ ràng, dùng kinh nghiệm là chính thôi. Bác tự tính ra đi, cho não hoạt động tý, thế mới hay chứ ngồi ăn sẵn hoài ^^

Có bác nào chỉ mình cách vào tiền 1 hàng số k. Mình đánh khỏi đầu 50k. Mình nuôi 6 tay thì vào tiền như thế nào