Lotto Bet - Cách chơi 1 đôi 2 đôi trong lotto , đéo phải nhìn cầu vẫn phải win | Page 16 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Cách chơi 1 đôi 2 đôi trong lotto , đéo phải nhìn cầu vẫn phải win

B đọc lại phía trên, t cũng có đưa ra cách vào tiền cho ae tham khảo rồi đấy , tỉ lệ tiền cũng có , tỉ lệ chão tiền cũng có , vốn cơ bản cũng có hết rồi, chỉ việc vào mà lấy tiền thôi
thanks bác chia sẻ (y)

t vẫn thích chơi dàn 64 hơn, tỉ lệ ăn dù j vẫn cao hơn là chơi đôi kiểu xanh chín 50:50

Vào CLB học hỏi và tham khảo các video chia sẻ cầu kèo của chủ tịch Nhân và a Thiên về cách chơi 1 đôi, bắt xám , nay tôi dám mạn phép lên đây chia sẻ cho ae 1 cái cách chơi không cần nhìn cầu, vẫn cứ phải là win win . Anh em nào quan tâm thì tụ tập vào đây t chia sẻ ae. T không nói đùa , có lẽ sau khi bài này đăng này sẽ có rất nhiều ng tìm t để tiêu diệt vì đã nói ra cách chơi đúng đắn cho ae. Số đã vậy rồi phải nói thôi.
Sher đi pro

sáng nay cũng vào đánh húp đc trăm nghỉ liền , tham là chết
Vào CLB học hỏi và tham khảo các video chia sẻ cầu kèo của chủ tịch Nhân và a Thiên về cách chơi 1 đôi, bắt xám , nay tôi dám mạn phép lên đây chia sẻ cho ae 1 cái cách chơi không cần nhìn cầu, vẫn cứ phải là win win . Anh em nào quan tâm thì tụ tập vào đây t chia sẻ ae. T không nói đùa , có lẽ sau khi bài này đăng này sẽ có rất nhiều ng tìm t để tiêu diệt vì đã nói ra cách chơi đúng đắn cho ae. Số đã vậy rồi phải nói thôi.
cho hoi neu an tay 2 minh quay về danh nhu tay 1 ha ban.hay van gap lên cho du 4 tay

Điên , đã bảo muốn kiếm tiền thì đúng cách chơi . Chơi nửa tiếng , mình đi chơi cái khác . Tiền kiếm ra phải chơi , ngồi từ giờ đến sáng ảo hơn cả đập đá à
kiếm đc tiền rồi mình đi chơi gái chứ ,

cám ơn bác nhiều nhiều, trước h theo cầu kèo mà ko nhạy bén nên toàn mất,nay mới đọc đc cái này của bác, phương pháp này ko cần cầu kèo luôn, có cái bám vào bờ r, tí thử luôn