Lotto Bet - Cách chơi 1 đôi 2 đôi trong lotto , đéo phải nhìn cầu vẫn phải win | Page 15 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Cách chơi 1 đôi 2 đôi trong lotto , đéo phải nhìn cầu vẫn phải win

Dù khung nào đẹp thì cũng không nên chơi bền , thả đủ tay rồi nghỉ , lát quay lại
Dạ vâng ạ.giờ em rút kinh nghiệm rồi.cái này chơi phải biết dừng đúng lúc ko là đâu lại về đó công cốc ngay.hiiii.em cảm ơn anh.ngày chơi vài lượt đc 1,2 m là em nghỉ.thích thì vào hóng tí nhưng ko dám chơi.

Ae cho tôi hỏi người a e. Chơi Đôi trên đt vô chỗ nào nhỉ ngơ ngác nhìn k rõ nên hỏi người ae ơi

Vốn 1~2m mỗi ngày húp 2-3m quá là ok rút kn éo chơi bệt thỉnh thoảng vào vật Ku đồng 45 phát rồi chốn :)) và kết quả 3,4 hôm tập chơi theo cách của bác. Sáng CN 2 tiếng cũng làm nhẹ 1m6 rồi đi chơi thôi

Đính kèm

• 103.6 KB Lượt xem: 241
Sửa lần cuối:
Vốn 1~2m mỗi ngày húp 2-3m quá là ok rút kn éo chơi bệt thỉnh thoảng vào vật Ku đồng 45 phát rồi chốn :)) và kết quả 3,4 hôm tập chơi theo cách của bác. Sáng CN 2 tiếng cũng làm nhẹ 1m6 rồi đi chơi thôi
chơi kiểu gì mà hay vậy b

Vào CLB học hỏi và tham khảo các video chia sẻ cầu kèo của chủ tịch Nhân và a Thiên về cách chơi 1 đôi, bắt xám , nay tôi dám mạn phép lên đây chia sẻ cho ae 1 cái cách chơi không cần nhìn cầu, vẫn cứ phải là win win . Anh em nào quan tâm thì tụ tập vào đây t chia sẻ ae. T không nói đùa , có lẽ sau khi bài này đăng này sẽ có rất nhiều ng tìm t để tiêu diệt vì đã nói ra cách chơi đúng đắn cho ae. Số đã vậy rồi phải nói thôi.
có thât ko bác ??? cai tỉ lệ vàng đó là sao vậy hả ????

Vào CLB học hỏi và tham khảo các video chia sẻ cầu kèo của chủ tịch Nhân và a Thiên về cách chơi 1 đôi, bắt xám , nay tôi dám mạn phép lên đây chia sẻ cho ae 1 cái cách chơi không cần nhìn cầu, vẫn cứ phải là win win . Anh em nào quan tâm thì tụ tập vào đây t chia sẻ ae. T không nói đùa , có lẽ sau khi bài này đăng này sẽ có rất nhiều ng tìm t để tiêu diệt vì đã nói ra cách chơi đúng đắn cho ae. Số đã vậy rồi phải nói thôi.
haha bác cứ đùa ae cảm ơn không hết ai lại đi tiêu diệt Pro ạ :))