Lotto Bet - Cách chơi 1 đôi 2 đôi trong lotto , đéo phải nhìn cầu vẫn phải win | Page 22 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Cách chơi 1 đôi 2 đôi trong lotto , đéo phải nhìn cầu vẫn phải win

Chết sao vậy bạn,ngày nào mình cũng chơi,hnay cũng chơi nhiều tuần hoàn có chết tay nào đâu,hay mình ko gặp lúc gẫy nhi,nhưng xem lại thấy Ok mà.sao bạn chết.
b vào những khung giờ nào vậy

Sảnh A va B đều dc. Vào giờ đó anh em xem thử di nó ra rồng va ra đôi liên tục. Nạp 2 triệu đặt đôi 100 đặt rồng 100 ít vốn cung kiếm dc 500 đen 700 .nghĩ chơi pp này vốn ít cung chơi dc ma lãi ít . 2000 đ cung kiêm dc 500 đen 700 đ de hon chơi hậu nhị va tiền nhị. Đừng ham chơi tien nhị va hậu nhị lai nhieu ma chơi dan 64 s cung chết. Tài xĩu chẳn lẽ cung chết. Tui thay chơi đôi va rồng là an dc.
Tỉ lệ vào tiền thế nào bạn ơii

Ý t muốn nói là kệ mẹ đồng n quay bố láo thế nào , vẫn 1 tuần hoàn 2tr6 10% là đạt là 260k , nhưng kiếm hơn luôn chỉ trong 1 tuần hoàn , 1 ngày dãn cách chè cháo ra rảnh tay vào thả cái nhẹ nhàng con đại bàng , xong xuôi , đéo để ý đâu cầu kèo làm gì, đau đầu . Ae nào chưa hiểu nói t , không thì vào luôn sảnh A 1 mình t chấp tất. Mong bình an đến sáng mai
Bo cai an tuc boc fet ok toang

Vào CLB học hỏi và tham khảo các video chia sẻ cầu kèo của chủ tịch Nhân và a Thiên về cách chơi 1 đôi, bắt xám , nay tôi dám mạn phép lên đây chia sẻ cho ae 1 cái cách chơi không cần nhìn cầu, vẫn cứ phải là win win . Anh em nào quan tâm thì tụ tập vào đây t chia sẻ ae. T không nói đùa , có lẽ sau khi bài này đăng này sẽ có rất nhiều ng tìm t để tiêu diệt vì đã nói ra cách chơi đúng đắn cho ae. Số đã vậy rồi phải nói thôi.
Hóng pp

Sáng dậy xem bài của bác hiện tại e chưa lên điểm được những thấy sảnh B đang thông 17 ván fun box. 1 đôi và 2 đôi

Vào CLB học hỏi và tham khảo các video chia sẻ cầu kèo của chủ tịch Nhân và a Thiên về cách chơi 1 đôi, bắt xám , nay tôi dám mạn phép lên đây chia sẻ cho ae 1 cái cách chơi không cần nhìn cầu, vẫn cứ phải là win win . Anh em nào quan tâm thì tụ tập vào đây t chia sẻ ae. T không nói đùa , có lẽ sau khi bài này đăng này sẽ có rất nhiều ng tìm t để tiêu diệt vì đã nói ra cách chơi đúng đắn cho ae. Số đã vậy rồi phải nói thôi.
Hóng trung tá

Chơi đôi ko hiệu quả đâu vì mình cũng chết vì đánh 1 đôi rồi.ăn đc ít.có lúc bệt ko ra 1 đôi hơn 10 kỳ.chão tiền đến lúc nó về thì âm hoặc hết tiền