Lotto Bet - Cách chơi 1 đôi 2 đôi trong lotto , đéo phải nhìn cầu vẫn phải win | Page 23 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Cách chơi 1 đôi 2 đôi trong lotto , đéo phải nhìn cầu vẫn phải win

Chúc anh em luôn bám theo con tàu về bờ nhanh chóng

Vào CLB học hỏi và tham khảo các video chia sẻ cầu kèo của chủ tịch Nhân và a Thiên về cách chơi 1 đôi, bắt xám , nay tôi dám mạn phép lên đây chia sẻ cho ae 1 cái cách chơi không cần nhìn cầu, vẫn cứ phải là win win . Anh em nào quan tâm thì tụ tập vào đây t chia sẻ ae. T không nói đùa , có lẽ sau khi bài này đăng này sẽ có rất nhiều ng tìm t để tiêu diệt vì đã nói ra cách chơi đúng đắn cho ae. Số đã vậy rồi phải nói thôi.
Hóng quá,cs đi ct

Vào CLB học hỏi và tham khảo các video chia sẻ cầu kèo của chủ tịch Nhân và a Thiên về cách chơi 1 đôi, bắt xám , nay tôi dám mạn phép lên đây chia sẻ cho ae 1 cái cách chơi không cần nhìn cầu, vẫn cứ phải là win win . Anh em nào quan tâm thì tụ tập vào đây t chia sẻ ae. T không nói đùa , có lẽ sau khi bài này đăng này sẽ có rất nhiều ng tìm t để tiêu diệt vì đã nói ra cách chơi đúng đắn cho ae. Số đã vậy rồi phải nói thôi.
Mong các chu tích taP doan dua nhu thanh Phan nay ra ngoai nhường cho cho người khac

Cho mình hỏi chút nhé. Nếu ăn tay 1hoặc tay2 hoặc tay 3 mới ăn thì có chơi tiếp tay 4 trong một kỳ(4 tay) không? Hay nhỉ đợi kỳ tiếp theo hả bạn. Thank bạn
Ăn tay nào cũng quay lại tay đầu.theo tôi nghĩ vậy.

Bạn hiểu thế nào là tuần hoàn không, ngày chỉ đi 3 tuần hoàn , 4 tay .
T thống kê là 1 ngày trung bình chỉ có 1-2 nhịp quá đến tay thứ 5 mới không về cả 1 và 2 đôi , mà mình chơi theo tuần hoàn , rảnh lúc nào phạng lúc đấy , không để ý . Xác xuất dính vào cả 5 tay không về là 0.0000000000001% chứ không nói là không bao giờ gặp
Bác còn sống ko? kkk.
Giả sử cái thời điểm bất kì mình vào mà dính vào đúng dây bệt đó thì ăn bao nhiêu tay cho lại 1 tuần hoàn bị gãy đó? Mấy pp này là bỏ tiền cục nhặt tiền lẻ, nói chung là vẫn phải rình, an toàn thì để nó ra 3 tay thì hãy vào. nhưng sẽ bị sốt ruột, mà có đôi khi nó om cho lên đến 8-9 tay ko về là chuyện bt, vẫn toang.

Đù thằng dở hơi, theo dõi 1 hồi không biết phải nói thế nào

Trung tá Phuongyen9 ! Bạn là Hero ?. Mà đã là anh hùng b ko cần biết sợ ! ❤️?❤️

Bác ý nói nhưng sao ko thấy chia sẻ luôn cho a,e cách vào 1đoi,2đoi thế nào.

ủa bạn ơi, cái này nếu gãy 4 tay thì vốn phải là 4,1m chứ đâu phải 2m6

PP NÀY CŨNG K ĂN THUA VÙA ĐI 16M 7 TAY K RA ĐÔI CHỨ KP 5 TAY MAX NHƯ BÁC KIA NÓI
bác cứ vào từ 9h30 tối ý . Thường chơi đôi mình chơi vào hơn 10h . Mẹo nhỏ để bác rình úp 2 đôi nhé. Trong 12 tay sẽ ra 2 đôi 1 lần hiếm khi vượt 12 tay lắm . Thường e đếm 7-8 tay chưa ra 2 đôi là e úp max 5 tay ?

Anh em chơi cubg phải lưu ý khi nó ra đều ha vào thấy ma lau ra qua đừng vào. Con ko dấu giản nhan biết nhất là: 2 kì ma co 1 hàng số trung nhau la chắc nhất. Chúc anh em may mắn
Chuẩn bác

bác cứ vào từ 9h30 tối ý . Thường chơi đôi mình chơi vào hơn 10h . Mẹo nhỏ để bác rình úp 2 đôi nhé. Trong 12 tay sẽ ra 2 đôi 1 lần hiếm khi vượt 12 tay lắm . Thường e đếm 7-8 tay chưa ra 2 đôi là e úp max 5 tay ?
thế người a e mới chơi rồi cứ nuôi đi rồi bet sẽ cho biết max là bao nhiêu tay

Anh em chơi phương pháp này thì sang 1M bet 5D cho nhanh với nó hay ra 1 đôi 2 đôi sám

Nhờ anh chia sẽ với ạ, cảm ơn ạ