27 Lô Bet - Cách chơi giải 7 trong 27 lotobet luôn lãi | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Cách chơi giải 7 trong 27 lotobet luôn lãi

View attachment 90659
Ae để ý hình trên cách chơi đơn giản là cộng 2 số cuối đb ra tổng lấy số đơn vị làm 1 chạm 19 số đánh giải 7 kỳ tiếp theo, không cần chão chỉ đánh đều tay 1đ chỉ 50 ván là đủ ngày công. Chúc ae thành công
Cầu chuẩn thế này thì cần gì để ý chứ

Ae lưu ý khi cầu đẹp mới vào. K là mất người đấy.minh vừa test thử 3p. 50tay gãy 25 tay là toang rồi. Mình cũng chơi cầu nay.. đẹp nhất là khung giờ từ 9-10h sang
9-10h thì đang làm sao chơi có khung nào khác ko

View attachment 90659
Ae để ý hình trên cách chơi đơn giản là cộng 2 số cuối đb ra tổng lấy số đơn vị làm 1 chạm 19 số đánh giải 7 kỳ tiếp theo, không cần chão chỉ đánh đều tay 1đ chỉ 50 ván là đủ ngày công. Chúc ae thành công
Câu đơn giản như đan rổ, Cảm ơn bạn đã chia sẻ câu. Ngày công là cũng tuyệt vời rồi, CHÚC bạn luôn may mắn và rực rỡ nhé.

View attachment 90659
19s × 4 = 76, trúng 1k được 99 =) lời 23. Nếu gãy 1 cây thì phải ăn lại 4 cây mới lời 23×4-76=16k nếu trong 4 cây liên tiếp đó mà có gãy nữa thì sẽ cộng thêm nữa hơi nguy hiểm bạn ơi????

19s × 4 = 76, trúng 1k được 99 =) lời 23. Nếu gãy 1 cây thì phải ăn lại 4 cây mới lời 23×4-76=16k nếu trong 4 cây liên tiếp đó mà có gãy nữa thì sẽ cộng thêm nữa hơi nguy hiểm bạn ơi????
Bạn của tôi ơi, tính như bạn thì đừng chơi món này, bạn tính toàn đường thừa vậy khi ra 2,3,4 nháy thì sao bạn....tôi nói chơi mâdy chục tay rồi sẽ lãi và nghỉ ngày vài tiếng sau chơi tiếp, đén khi nào lãi thì nghỉ lãi vài trăm cũng nghỉ . Cứ đánh đều tay sẽ lãi

View attachment 90659
Chơi thế này thì chắc chẳng lệch được tay nào ấy nhỉ

View attachment 90659
Cảm ơn

View attachment 90659
CT cho hỏi đánh giải 7 thì vào chỗ nào ah?

CT cho hỏi đánh giải 7 thì vào chỗ nào ah?
93430

Bạn của tôi ơi, tính như bạn thì đừng chơi món này, bạn tính toàn đường thừa vậy khi ra 2,3,4 nháy thì sao bạn....tôi nói chơi mâdy chục tay rồi sẽ lãi và nghỉ ngày vài tiếng sau chơi tiếp, đén khi nào lãi thì nghỉ lãi vài trăm cũng nghỉ . Cứ đánh đều tay sẽ lãi
Chuẩn luôn. Có lúc 2-3 nhấy.

Mình vẫn chơi đều thỉnh thoảng có lúc âm một chút...nhưng mình chơi thêm một lúc nữa có lãi vừa đủ chỉ tiêu nghỉ ngày nào cũng vậy
Cầu hay dễ nhìn..cảm ơn bạn