Thảo luận - CÁCH CHƠI LÔ+ĐỀ HIỆU QUẢ CHO AE VỀ BỜ | Page 11 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CÁCH CHƠI LÔ+ĐỀ HIỆU QUẢ CHO AE VỀ BỜ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Em không có phương hướng nào xin các bác đã về bờ chỉ bảo cách chơi với ạ! Vốn giờ có vài trăm mong đc CT cùng ae chỉ giáo ạ! Em cảm ơn
AE theo dõi và tham khảo chơi đề là chính nhé. Chia vốn ra chơi s cho có thể chơi đc 3-5 ngày phòng trường hợp dính vào dây đen.

Góp con lô con đề cho ae tham khảo
Ngày 17/03
TTL 10,02,20
TTĐ 19,91,46,64

AE theo dõi và tham khảo chơi đề là chính nhé. Chia vốn ra chơi s cho có thể chơi đc 3-5 ngày phòng trường hợp dính vào dây đen.

Mình gio rối ren quá CT ôi!!!! Sàn lô sang đề trật lên trật xuống, phân tâm, gấp thếp lên vốn nhiều quá đuối sợ bị bể vốn

Mn nay về 2 nháy đề 25, MB có khi cũng về bộ 02 ct nhỉ

Mình gio rối ren quá CT ôi!!!! Sàn lô sang đề trật lên trật xuống, phân tâm, gấp thếp lên vốn nhiều quá đuối sợ bị bể vốn
K chia vốn chơi đc thì đánh đều thôi ae, tham khảo các cao thủ đang có phong độ dàn đề tốt mà chơi. Thắng thua đều tại bản thân ae cả, ng ăn đều thì k theo chơi, cứ sàng lọc loại làm gì r lại đi xa

Theo dàn đề chutieu bao húp bác ơi, đang ăn ổn cứ đi đều tiền, ngày kiếm vài trăm đỡ ngày công

Mẹ ngu quá lại đc vài hôm vào lotobet âm mịa vào thịt, giờ lo cày trả nợ ốm

Xịt mất lô rồi liệu giàn có gỡ lại không dây

K chia vốn chơi đc thì đánh đều thôi ae, tham khảo các cao thủ đang có phong độ dàn đề tốt mà chơi. Thắng thua đều tại bản thân ae cả, ng ăn đều thì k theo chơi, cứ sàng lọc loại làm gì r lại đi xa

View attachment 355688
Có vốn nhiều chút mà không tham đánh giàn 64 của ct thì đảm bảo không sa bờ được

Theo dàn đề chutieu bao húp bác ơi, đang ăn ổn cứ đi đều tiền, ngày kiếm vài trăm đỡ ngày công
Mình nay đã nghi rồi vì ct ăn thông cả tuần rồi nhưng vẫn phải theo nhưng nay gãy hết

View attachment 355688
Mình theo chủ tịch chú Tiểu nhưng kiểu mình tính theo lô hoặc đề để kím ly cafe là đc rồi nhung bị trầy trật quá

Có vốn nhiều chút mà không tham đánh giàn 64 của ct thì đảm bảo không sa bờ được
Bạn cho mình hỏi đi dàn 64s đi đều tiền cho dù có gãy cũng vậy hả, mình có gấp thếp lên k bạn mong bạn chia sẽ

Bạn cho mình hỏi đi dàn 64s đi đều tiền cho dù có gãy cũng vậy hả, mình có gấp thếp lên k bạn mong bạn chia sẽ
Tùy vào vốn mình có bao nhiêu rồi xem bảng thống kê của các cao thủ rồi chia da cho phù hợp là được vốn nhiều thì mình chia cho lãi nhiều vốn ít thì chia lãi ít

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.