Thảo luận - CÁCH CHƠI LÔ+ĐỀ HIỆU QUẢ CHO AE VỀ BỜ | Page 12 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CÁCH CHƠI LÔ+ĐỀ HIỆU QUẢ CHO AE VỀ BỜ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nói chung là không phải ngày nào cũng chúng làm gì cũng đều có rủi RO hết đánh lô đề cờ bạc đã xác định chơi thì có thua có được lòng tham con người là vô đáy kìm được lòng tham thì tỷ lệ thắng nó cao hơn thôi

Thống kê giải nhất 17/3 cho ae tham khảo để dễ chơi nhé

Nói chung là không phải ngày nào cũng chúng làm gì cũng đều có rủi RO hết đánh lô đề cờ bạc đã xác định chơi thì có thua có được lòng tham con người là vô đáy kìm được lòng tham thì tỷ lệ thắng nó cao hơn thôi
Chuẩn luôn ae, lô đề cờ bạc từ xưa giờ vẫn thế, đã xác định chơi thì phải xác định mất, muốn ăn nhiều thì chấp nhận mất nhiều

Xin vía tiếp chutieu ơi

XỔ SỐ MIỀN BẮC NGÀY 18-03-2024

TTL 28,26,62
TTĐ: 28,82,26,62

Tùy vào vốn mình có bao nhiêu rồi xem bảng thống kê của các cao thủ rồi chia da cho phù hợp là được vốn nhiều thì mình chia cho lãi nhiều vốn ít thì chia lãi ít
Mình chia dự phòng 7_8 tay k ra vốn lên đến 10tr, muc đầu 1k Á bạn, trong khi trừ những tay k ra các kiểu chỉ còn lại mấy chục nghìn, k cân đối tài chính

Mình chia dự phòng 7_8 tay k ra vốn lên đến 10tr, muc đầu 1k Á bạn, trong khi trừ những tay k ra các kiểu chỉ còn lại mấy chục nghìn, k cân đối tài chính
Có vốn lên tới 10tr thì nên đánh 10đ dàn đề ae nhé. Ăn thì cứ đánh đều còn gãy thì đánh theo tỷ lệ x lên ae

Nhiều ae mới vào chưa biết cách chơi nào hiệu quả để có lãi mỗi tuần hay cuối tháng.
Theo kinh nghiệm lâu năm chơi lô đề thì mình cũng chia sẻ và có vài lời khuyên cho ae mới chơi hoặc ae chơi lâu mà vẫn chưa có được cách chơi hiệu quả thì có thể tham khảo nhé.
Tiếp xúc qua nhiều ae thì tôi thấy đa số ae chơi theo quán tính, chưa có cách chơi hiệu quả, khoa học. Chưa biết chia vốn ra chơi, khát máu, tất tay rồi ra đảo, ...
Rất nhiều các vấn đề khác nhau, nhưng chung 1 điểm là ae đều thua tha, xa bờ.
AE chia sẻ vấn đề mình đang gặp để mình cũng như các ae cao thủ, thành viên khác trên diễn đàn cùng nhau giúp đỡ, chia sẻ cho ae tham khảo để tìm được đường về bờ cho chính mình.
Hi vọng qua topic này có thể giúp đỡ được nhiều ae về bờ và kiếm thêm thu nhập mỗi tuần, mỗi tháng
Cho e xin cách với ạ , e mới chơi ạ

Cho e xin cách với ạ , e mới chơi ạ
AE chọn thể loại chơi cho mình nhé. Mới thì nên chơi dàn đề cho an toàn, tỷ lệ ăn cao hơn. AE chia vốn ra chơi tầm 3-5 ngày. Vốn ít thì đánh 1-2đ. Vốn ok tý thì đánh 10đ => dàn 64s = 640đ ăn 1 ngày đc 350đ.

đánh 1đ ăn 35k ngày thì biết chừng nào về bờ bác, vốn 10tr như thế đánh 10-20đ kiếm ngày công cho nó sướng

Chúc mừng ct, quá rực rỡ, hi vọng MB cũng húp rực rỡ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.