Thảo luận - CÁCH CHƠI LÔ+ĐỀ HIỆU QUẢ CHO AE VỀ BỜ | Page 19 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CÁCH CHƠI LÔ+ĐỀ HIỆU QUẢ CHO AE VỀ BỜ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nhiều ae mới vào chưa biết cách chơi nào hiệu quả để có lãi mỗi tuần hay cuối tháng.
Theo kinh nghiệm lâu năm chơi lô đề thì mình cũng chia sẻ và có vài lời khuyên cho ae mới chơi hoặc ae chơi lâu mà vẫn chưa có được cách chơi hiệu quả thì có thể tham khảo nhé.
Tiếp xúc qua nhiều ae thì tôi thấy đa số ae chơi theo quán tính, chưa có cách chơi hiệu quả, khoa học. Chưa biết chia vốn ra chơi, khát máu, tất tay rồi ra đảo, ...
Rất nhiều các vấn đề khác nhau, nhưng chung 1 điểm là ae đều thua tha, xa bờ.
AE chia sẻ vấn đề mình đang gặp để mình cũng như các ae cao thủ, thành viên khác trên diễn đàn cùng nhau giúp đỡ, chia sẻ cho ae tham khảo để tìm được đường về bờ cho chính mình.
Hi vọng qua topic này có thể giúp đỡ được nhiều ae về bờ và kiếm thêm thu nhập mỗi tuần, mỗi tháng
Đây đúng là vấn đề mà em đang gặp , vậy mong Admin và anh chị em có cách nào hay chỉ giúp em với ạ , em xin cảm ơn !

Nuôi 2 bộ 01,02 đến hết tuần xem s:
01,10,06,60,51,15,56,65,02,20,07,70,52,25,57,75
hạ 8s: 01,10,56,65,02,20,57,75

Em nay đổi một hôm đánh đuoi lẻ mà húp được ít con 71 các bác ạ

MB nay cũng tam ổn ae

Đây đúng là vấn đề mà em đang gặp , vậy mong Admin và anh chị em có cách nào hay chỉ giúp em với ạ , em xin cảm ơn !
AE chọn 1 thể loại mà chiến thôi, an toàn nhất vẫn là đề dàn ae nhé

Không vào được diễn đàn nữa không biết sao nhỉ

2 nháy 32 r, đợi đề nữa thôi ae

AE nào nuôi tổng 0 thì nay húp r

Bộ môn số học này đúng là đau đầu thật
Trên diễn đàn các chủ tịch bỏ công sức ra số ae tham khảo rất hay nhưng cách đi tiền ntn hợp lý thì k dễ tý nào bác ah, CT tạch 4 hôm liên tục là thấy sốt trong nguoi

AE nào nuôi tổng 0 thì nay

Trên diễn đàn các chủ tịch bỏ công sức ra số ae tham khảo rất hay nhưng cách đi tiền ntn hợp lý thì k dễ tý nào bác ah, CT tạch 4 hôm liên tục là thấy sốt trong nguoi
Chuẩn luôn là do mình hay tham lam con số Lào cũng thích làm cho đầu óc không cả tinh táo

Chuẩn luôn là do mình hay tham lam con số Lào cũng thích làm cho đầu óc không cả tinh táo
Cũng vừa là vốn mình ít quá lên đánh nếu mà thua ba bốn hôm nó vơi vốn đi bắt đầu không tinh táo đánh đều tiền như vậy gãy mấy hôm bắt đầu nghĩ nó có da đi thì vốn cũng không còn là mấy không chão lên thì có gỡ lại cũng phải mấy ngày nhưng có ai biết được là mai nó có da không

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.