Thảo luận - CÁCH CHƠI LÔ+ĐỀ HIỆU QUẢ CHO AE VỀ BỜ | Page 21 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CÁCH CHƠI LÔ+ĐỀ HIỆU QUẢ CHO AE VỀ BỜ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
cảm ơn cao thủ nhiều.cao thủ cho em hỏi kinh nghiệm . em chỉ chuyên chơi lô miền nam với trung. cao thủ chỉ cho em một đường cầu ổn định khung 3 tay hoặc cho em lời khuyên nên theo cao thủ nào với ạ. mong nhận dc trả lời của CT. em mất phương hướng quá
Cầu kèo thì hơi bất ổn ae nhé, đa số chạy theo ngày chứ 1 đường mà ổn định thì hơi khó. AE thích thì nên bám các cao thủ có phong độ tốt nhất nhé

Nay các Ad hỗ trợ lại rồi, ae nhắn về xin mk mới là được nhé

về 4 nháy lô 79,79,87,87, ai chơi lại chutieu nữa

Cầu kèo thì hơi bất ổn ae nhé, đa số chạy theo ngày chứ 1 đường mà ổn định thì hơi khó. AE thích thì nên bám các cao thủ có phong độ tốt nhất nhé

View attachment 357561

View attachment 357562
quên. ct cho e hỏi. bữa nay đài miền nam với miền trung quay số kiểu gì. đài ko đăng lên quá trình quay luôn. chỉ có xoay xoay các con số rồi hiện. liệu có gian lận ko ct. ct có thấy có sự liên kết của mấy đài với nhau ko. em cảm giác tất cả các đài đều quy về 1 chổ thôi ah. mong ct chia sẽ dùm em ạ. chứ em thấy là như có 1 liên kết 1 khối chung ah

quên. ct cho e hỏi. bữa nay đài miền nam với miền trung quay số kiểu gì. đài ko đăng lên quá trình quay luôn. chỉ có xoay xoay các con số rồi hiện. liệu có gian lận ko ct. ct có thấy có sự liên kết của mấy đài với nhau ko. em cảm giác tất cả các đài đều quy về 1 chổ thôi ah. mong ct chia sẽ dùm em ạ. chứ em thấy là như có 1 liên kết 1 khối chung ah
mấy đài này ae phải xem đúng đài của tỉnh đó thì mới có ảnh quay, còn gian lận thì lô đề miền nào chả gian lận, quan trọng ae đỏ là ăn, đen là thua thôi.

May quá e vào được r, nhắn Admin xin lại mk mà 3 ngày mới được, giờ mới biết là Ad nghỉ ăn cưới Tiểu Mây, khổ quá ạ, tưởng k đc vào diễn đàn nữa chắc khóc mất

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.