Về bờ - CÁCH CHƠI TỪ NAM RA BẮC CÙNG PHANBAO | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CÁCH CHƠI TỪ NAM RA BẮC CÙNG PHANBAO

E chào a. A cho e hỏi .Như a nói bên trên Em chơi Miền Nam. Giờ e chọn 3 đài luôn. Cùng 1 cặp số. Ví dụ cặp lô 50x100d = 1800n . 3 đài sẽ là 300d=5400n. E đánh cả 3 đài cùng 1 cặp . Về 1 đài ăn 9900 trừ đi vốn 5400 vẫn ăn ra 4500. Vì tỉ lệ giải sẽ lên thành 54 số của 3 đài. Lên tỉ lệ mình được ăn sẽ rộng hơn. Còn nếu k về cả 3 thì chấp nhận. E tính như vậy có được không a phan bảo. E mong a chỉ giúp ạ.
Đúng rồi ng anh em

Bài này sẽ chia sẻ cho anh em về những cách chơi tối ưu nhất cho 3 miền hoặc chuyên biệt 1 miền. Và sẽ có những mức vốn nhỏ nhất cho những anh em vốn bé vẫn có thể theo được.

Như anh em cũng biết, thị trường miền Nam và Trung được rất ít cao thủ khai phá. Trong khi miền Bắc đồng nát hoành hành suốt năm nay: k quay bố láo thì lại cho tắt điện.

Nên ngoài việc chơi miền Bắc như đam mê bao lâu nay. Tôi cũng muốn chia sẻ cho ae cách chơi miền Nam và Trung. Bởi chơi lô hoặc đề ở 2 miền này giống miền Bắc. Cũng ăn 99. Nhưng miền Nam và Trung có 18 lô, nhưng mở nhiều đài. Vậy ta nên cân đối đồng vốn như thế nào để chơi đủ các đài. Có ăn thì ăn đậm, thua thì cũng thua nhẹ như tháng 10 vừa rồi PHANBAO có chơi kèm theo đơn cược cho ae tham khảo.

CỤ THỂ CHƠI MIỀN NAM: Bên trang thường mở 3 hoặc 2 đài. Nói chung mở đài nào thì chơi hết đài đó. Phân bổ tiền cho lô và đề bằng nhau.

Dựa vào bài chốt
1 cặp song thủ lô + dàn đề 36s: Vốn chia đều cho các hạng mục đều là 50 điểm/món
=> Vốn 1 đài: Cặp lô: 50X18X2= 1800 + Dàn đề 36s: 36X50= 1800 = 3600

=> Vốn 2 đài: 7200
=> Vốn 3 đài: 10.800
** Anh em có thể đi 5d/món. Vậy chi vốn 1 ngày sẽ là 1.080d ( Hơn 1 triệu đồng 1 ngày). Ai vốn bé nữa thì đi 1 điểm cũng chẳng sao.

Tôi có chốt thêm STĐ: Cái này anh em đánh vui vẻ 10d cũng ok
Đã là chơi số thì hơn nhau ở cái còn vốn. Vì thế tôi luôn khuyên anh em chỉ đi đều và phải chi vốn thành 5 ngày. Vì vậy, ae chơi mỗi món 5d. Thì cần tổng vốn tương đương 5 triệu đồng.

CÁCH CHIA VỐN CHƠI MIỀN TRUNG TƯƠNG TỰ MIỀN NAM
Tuy nhiên chơi miền Trung bên trang họ luôn mở 2 đài. Vì thế. Vốn 1 ngày nếu chơi 5 điểm sẽ là 720 ngàn đồng.
=> Tổng vốn chuẩn bị cho 5 ngày sẽ là 3tr5.

VỀ MIỀN BẮC. HIỆN NAY PHANBAO TẬP TRUNG CHO LÔ VÀ GIẢI NHẤT

Nói đến giải nhất, hiện bên ngoài chưa có chủ lô nào nhận kèo này. Nên đồng nó cũng khó mà dở trò. Anh em chơi trang thì chọn ngay món này cho nhanh. Có kết quả sớm đỡ đau tim chờ đợi.

Cách tính thưởng dựa vào 2 con số cuối của giải nhất, tựa như đề. Nên gọi là đề giải nhất đi cho tiện.

Cách chơi giải nhất, anh em xem ở đây có hướng dẫn: https://caothusohoc.com/threads/cach-cuoc-giai-nhat-tren-web-kudv.7458/
Ngoài ra còn nhiều cách chia vốn khác anh em tham khảo ở đây:

https://caothusohoc.com/threads/phuong-phap-choi-kiem-lai-moi-ngay.16777/
Chúc CT luôn mạnh khỏe, may mắn và thành đạt.
Cảm ơn CT rất nhiều đã bỏ công sức NC để chia sẻ cho ace PP chơi, cách vào Tiền và lên Số mỗi ngày.
Hy vọng ace chọn cho mình 1 con Đường đi cho hợp lý và luôn luôn may mắn!
Hy vọng ace

Chúc CT luôn mạnh khỏe, may mắn và thành đạt.
Cảm ơn CT rất nhiều đã bỏ công sức NC để chia sẻ cho ace PP chơi, cách vào Tiền và lên Số mỗi ngày.
Hy vọng ace chọn cho mình 1 con Đường đi cho hợp lý và luôn luôn may mắn!
Hy vọng ace
Hôm nay mới thấy bác ghé thăm Topic của e

Cũng lâu rồi ct nhỉ? Chắc từ hồi ct vào ct clb giải nhất! Tự bắt giàn chơi GĐB cũng tạm ổn thôi ct ạ, có lẽ từ mai sẽ theo dõi ct chốt giải nhất , ổn định theo ct kiếm thêm cơm. Cảm ơn ct nhiều chúc ct luôn luôn mạnh khỏe , HP và may mắn luôn là tay chèo tuyệt vời đưa ace đến bến bờ tươi sáng ct nhé!:love::love::love::love::love::love::love::love:
Chỉ minh cach bắt dàn 64 tự chơi với b

Em còn thua bác với bác maica nhiều đấy.
E khiêm tốn quá đấy, A già rồi vẫn đang học hỏi tất cả ae mỗi ngày.
Maica thì đẳng cấp rồi, cậu ý mới chia sẻ topic trong vòng 4 tháng. A quan sát mỗi ngày công nhận đáng nể đấy.

Chơi miền nam và trung em chỉ chơi mỗi đề có hợp lý không anh

Em vốn chỉ có 10tr, chỉ đánh đề dàn, không đánh lô. Hiện tại, 1 ngày em đánh 2 đài Nam và ĐB MB. Với đài Nam em đi riêng rẽ mỗi đài 1 dàn 64s. Em thường thấy các ct hay đi 1 dàn chung ít số (khoảng 3x đổ lại) cho cả 3 đài Nam.

Vậy em xin hỏi bác @PHANBAO tư vấn giúp em về cách đánh đài Nam ạ. Em nên đi chung 1 dàn 3x hoặc 6x hay đi như em đang đánh hiện nay ạ.
Nhân tiện đây em cảm ơn dàn cố định Lottobet của bác. Nhờ nó em cũng ăn được bên Nam, Trung dù không soi cầu. Những hôm thua XSVN thì em lên bet rình mấy tay theo dàn của bác, cũng đủ gỡ lại chút đỉnh ạ :)
Một lần nữa trân trọng cảm ơn bác.

Em vốn có 10M đang theo anh 4 ngày chơi 3 càng gần đây nhất. nhưng số em đen. vào 4 hôm thì bị gãy 3 hôm. Rất mong a có thể chia sẻ giúp em cách vào tiền làm sao để có lời với ạ