Thảo luận - Cách ly đến hết 30/4 xổ số có quay ngày 16 không ? | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Cách ly đến hết 30/4 xổ số có quay ngày 16 không ?

Có thể chỉ là giãn cadch xã hội để phục hồi kinh tế. Cách ly khoanh vùng thôi thì tốt. Mình nghỉ từ hôm ngừng qay đến giờ. Buồn chân buồn tay quá. Riêng món lotobet thì thề k động vào nữa r!

Có thể chỉ là giãn cadch xã hội để phục hồi kinh tế. Cách ly khoanh vùng thôi thì tốt. Mình nghỉ từ hôm ngừng qay đến giờ. Buồn chân buồn tay quá. Riêng món lotobet thì thề k động vào nữa r!
Chẳng bao giờ chơi bét tự dưng mấy hôm nay nộp 10m tiền học phí rồi . Thôi đợi sx quay lại gỡ sau vậy

Mình cung vậy nề đã thế còn mắc kẹt ngoài bắc ko về đc buồn quá luôn

Ace oi đung bao gio choi bet No la cai voi bach tuôc hut mau đây Vi no điêu khiên đc con sô va no biêt đc minh đanh nhung con sô nao no se tranh minh ko bao gio trung đc Choi cai loto bet nay ko khac gi 1 nguoi choi tay ko đanh nhau voi 1 thang trang bi vu khi ao giap sat Mai mai ko bao gio thang đc no Hay tranh xa ngay ace oi

Ko biết 16 nay có quay lại xa ko. Mình thấy cái lobet ko ăn được đâu chơi cái trò đó phải tỉnh táo mọi người ah

Chào tất cả Ae cho mình hỏi có ai chơi lobet rành sáng nay mình tk minh còn 5tr6 gio kg còn1 đồng nhờ Ae nào biết chỉ giúp

Nghe nói sẽ ko cách li cả nước, sẽ cách li theo khu vực, khả năng MN, MT sẽ trở lại còn MB thì nhiều khả năng vẫn nghỉ tiếp