Hướng dẫn - Cách tạo dàn từ pp lọc số của các ct | Page 26 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Hướng dẫn Cách tạo dàn từ pp lọc số của các ct

Bac dangkhoi oi bac loc kieu gi ma ra it số vay em day em voi em cam on rat nhieu

E xin hoi bac dieu nay nua ak vi theo nhu bac noi lan dau minh chon trong 5ct thi ct dau tien hom do phai trúng thi minh dc phai k ak hay la minh chon trong 5 chu tit chi can co mot ct trung la mình se trung ak deu nay em rat can biet xin bac cho em loi giải thích ak em cam rat nhieu dc vay 1hoac 2 hom nua em se tap gep

E xin hoi bac dieu nay nua ak vi theo nhu bac noi lan dau minh chon trong 5ct thi ct dau tien hom do phai trúng thi minh dc phai k ak hay la minh chon trong 5 chu tit chi can co mot ct trung la mình se trung ak deu nay em rat can biet xin bac cho em loi giải thích ak em cam rat nhieu dc vay 1hoac 2 hom nua em se tap gep
Bắt buộc phải ít nhất 2 CT ăn mới dc ,còn 1 CT ăn là chắc chắn trượt

Sao may trang truoc minh co luoc qua la bac ay noi chi can mot ct trung la minh van an ma bac

The bac dau lay cua ct người qua duong truc phai k bac hay la lay ct nao cung dc vay bac

Đây nhé các ae vào chọn các ct tôi thì tôi chọn theo phong độ chứ ko dập khuôn phải người này phải người kia sau đó lấy 1 người ghép cho 4 người còn lại sau đó lấy trùng và ra dàn thôi các bác
Ví dụ ngày 26 bạn chọn nhg cao thủ nào và dùng dàn 64s ghép pko? Tôi cũng dùng ghép dàn rồi lấy trùng nhg nhiều khi lắm số quá ?

E vd hom qua la ngay 26 em lay ct quaduong minhmanh tai89 dongpham phang khao ak

Vay de ty nua e từ thu may hom ve truc xem vay la dao dog 33 va 50 so vay e gep dc44so thi cam thay cug tu tin mot it

The bac da gep dc may hom roi ak tan xuot da dc may hom roi bac bcs thay co ok k ak

Lam sao khi bac chon mot ct truoc roi lam sao gep dc mot luc 4 ct kia nua ak bac day em voi

Đây nhé các ae vào chọn các ct tôi thì tôi chọn theo phong độ chứ ko dập khuôn phải người này phải người kia sau đó lấy 1 người ghép cho 4 người còn lại sau đó lấy trùng và ra dàn thôi các bác
và điều quan trọng nhất là chọn làm sao cho cái người đầu tiên đó trúng, thì tất cả các cặp ghép còn lại sẽ trúng. đó là 10% của bác phải ko?

E vd hom qua la ngay 26 em lay ct quaduong minhmanh tai89 dongpham phang khao ak
Bác lấy CT nào ghép trước hay lấy thứ tự 5Ct tương đương 12345 rồi ghép đúng như niềm tin đã hướng dẫn rồi ra dàn 44s đó hả

Minh k gep nhu bac niemtin noi minh lay ct ah duy truoc roi sang ben ct top hai minh lay mienmang roi minh vao lay trung ,roi minh cop pi tiep theo minh lay 3 cao thu con lai ben top 2 ,minh lay hai ct top 2 gep lai roi lay so trung roi minh cop py tiếp sau do con mot cao thu top 2 minh lai lay va pep voi hai so trung luc truc la dc dan de 44 so nhug dag rat bag khang la vi co hom co ct chot 36 so co va ct khac chot 64 so thi lay kieu gi vi minh vd hom qua la minh lay 5ct 64 so len rat bang khoang