Về bờ - Cảm ơn a phan bao nhiều lắm ạ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn a phan bao nhiều lắm ạ

Chia sẻ ae theo như nào vào tiền ra sao cho mn tham khảo với bạn

mong là càng nhiều ae theo ct về bờ an toàn. cảm ơn các chủ tích. cảm ơn các ad diễn đàn nhiều ạ

SAo Co nhiều Phan Bảo gửi lời mời kb với mình, hỏi b chơi lô đề ko? Lấy hình đại diện của Phan Bảo nữa. Chu ,minh hỏi lại bọn nó là lấy số ko tôi cho. Chứ tôi ko bán. Nó chửi mình xog rồi chặn luôn vãi

SAo Co nhiều Phan Bảo gửi lời mời kb với mình, hỏi b chơi lô đề ko? Lấy hình đại diện của Phan Bảo nữa. Chu ,minh hỏi lại bọn nó là lấy số ko tôi cho. Chứ tôi ko bán. Nó chửi mình xog rồi chặn luôn vãi
mả cha bọn bán số đấy anh ơi. bọn này sao diệt mãi ko hết ta

PHIỀN BẠN GỬI HÌNH ẢNH NHỮNG THANH NIÊN MẠO DANH PHANBAO LÊN ĐÂY ĐỂ AD CẢNH BÁO ĐẾN NHIỀU ANH EM KHÁC VÌ CAO THỦ DIỄN ĐÀN KHÔNG BAO GIỜ BÁN SỐ NHÉ BẠN.

PHIỀN BẠN GỬI HÌNH ẢNH NHỮNG THANH NIÊN MẠO DANH PHANBAO LÊN ĐÂY ĐỂ AD CẢNH BÁO ĐẾN NHIỀU ANH EM KHÁC VÌ CAO THỦ DIỄN ĐÀN KHÔNG BAO GIỜ BÁN SỐ NHÉ BẠN.
Nó chặn e. Nên e ko chụp hình lưu lại , e xoá luôn. Vì e thấy bán số là e muốn cho nó ít nhát giữa mặt cho nó hết bán số.

hihi bạn có thể chia sẻ rõ hơn bạn theo anh PHANBAO từ khi nào, gỡ được nợ gì không và cách đánh của bạn như thế nào không?
E theo a phan bảo dc 1 tuân rồi ạ. May mắn ngày nào cung nổ.mây tuân trc e bị mấy ng bán số trên wed mình lừa mua số mât mấy triệu liền. E tin nên đánh to. Cuối cùng mất hết nợ tới 50tr liền. E là con gái nên cũng ko theo phương pháp nào cả. Khi vào diễn đàn e thấy ct phan bao là e cứ thế theo thôi ạ. Bg e tra dc 30tr rui ạ. Vui lắm cả nhà ạ. E thực sự cảm ơn diễn đàn đã tạo sân chơi bổ ích cho mọi ng. Cảm ơm a phan bảo và các cao thủ nhiều ạ