Về bờ - Cám ơn Admin gmsh, CT nguoiquaduong, Phanbao và phương pháp đánh xiên cho anh em chơi văn nghệ | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cám ơn Admin gmsh, CT nguoiquaduong, Phanbao và phương pháp đánh xiên cho anh em chơi văn nghệ

Mình có nhiều hôm không có thời gian soi cầu thì mình ghép stl,btl của các cao thủ trên diễn đàn bạn ạ.
Bạn là người có cách tư duy chơi tốt thật đó , mong bạn chia sẻ nhiều hơn nữa

Đầu tiên mình xin chào toàn thể ace trong diễn đàn. Mình năm nay 28 tuổi cũng mới vào diễn đàn được mấy tháng nay thôi.
Mình cám ơn đội ngũ admin đã luôn nhiệt tình và tạo sân chơi cho ace đam mê số học.
Mình cũng xin cám ơn CT Nguoiquaduong và Phanbao. Vì đây là 2 CT rất tâm huyết với anh em và cũng có những đường cầu kèo rất chuẩn để giúp đỡ mình và những ace khác.
Chúc các admin và các Cao thủ luôn có tinh thần thật tốt để cả diễn đàn cùng sát cánh đi lên.

Bản thân mình lúc xin vào diễn đàn thì cũng tìm hiểu qua ở nhóm của diễn đàn trên Facebook, sau 1 thời gian thì cũng lập tài khoản KU và xin tài khoản diễn đàn. Các công đoạn cũng không khó khăn gì.
Vào diễn đàn thì thường xuyên chơi đề miền Nam, miền Trung theo cầu của CT Nguoiquaduong. Còn đề miền Bắc thì theo CT Phanbao. Các bạn theo dõi thì chắc sẽ thấy tỷ lệ ăn của 2 CT rất đều, nên mình cũng có đồng ra đồng vào.
Còn lô thì mình ít chơi, nếu chơi thì chỉ theo tiếng kết chứ chẳng theo ai.
Mình khoái nhất món lô xiên. Từ lúc vào diễn đàn thì mình cũng lại càng có nhiều cơ hội để tạo ra dàn xiên miền Bắc cho mình. Mình sẽ chia sẻ chút ít về phương pháp của mình:
Vốn xiên: 1tr/1ngày
Chia thành 4 bộ 5 số => 20 số (hạn chế trùng lặp)
Mỗi bộ chia ra được: 10 xiên 2, 10 xiên 3, 5 xiên 4
Tỷ lệ vào tiền: 10-10-10=> 250k/1 bộ
Đánh thế này các bạn sẽ chờ may mắn cho dàn xiên 4, nếu có xiên 4 thì sẽ ăn nhiều. Còn lại hầu như hoà.
Nếu các bạn không có số thì ngay trong diễn đàn. Dùng BTL, STL của các Cao thủ ghép lại thành bộ 5 số.
3 tháng nay mình đã theo phương pháp này. Vừa giúp mình thỏa mãn đam mê mà lại không mất quá nhiều vốn và cũng kiếm được khá, rơi vào tầm mỗi tháng dương 15-20tr.

Sau cùng, mình chúc các Admin, các Cao thủ và toàn thể anh chị em trong diễn đàn luôn giữ vững tinh thần và gặp thật nhiều may mắn!
Những chia sẻ hay quá bác ơi , bác làm em cảm thấy hoang mang trước cách chơi của em hiện tại

Chúc cho bác luôn thành công , những chia sẻ rất tâm huyết cảm ơn bác

Những chia sẻ hay quá bác ơi , bác làm em cảm thấy hoang mang trước cách chơi của em hiện tại
Mỗi người 1 cách chơi bạn ạ.
Ngay cả cách chơi của tôi có ngày cũng chẳng được gì.
Nhưng nếu bạn bắt đầu theo cách của tôi thì bạn nên bám càng các cao thủ để ghép số. Hãy tối giản số của các cao thủ. Những cao thủ nào trùng số btl, stl thì bạn nên ghép các cao thủ đó với nhau. Để cơ hội mình ghép thêm được nhiều số nữa. Cơ hội của mình sẽ tăng lên.

Những lời tâm sự thật có tâm mình cũng vào diễn đàn được 1 tháng rồi mà mình chưa biết cách dánh và chọn số như thế lào cả hiện tại mình có 30tr mong ace có cách lào chỉ hộ mình với có video dậy vào số vào tiền xem dễ hiểu Chứ cứ chọn bừa ấn bừa toàn mất tiền thôi mong adim có 1 video hướng dẫn sử dụng các phương pháp vào tiền chọn số Mong sao dnim đọc được cảm ơn rất nhiều

Cảm ơn những lời chia sẻ của các admin trên diễn đàn giải mã số học luân tâm huyết với ace

Cảm ơn ae đã chia sẻ kinh nghiệm quý báu và e cảm ơn ADMIN Cùng tất cả các chủ tịch và cao thủ trong diễn đàn đã giúp đỡ nhiều ae về bờ

Đầu tiên mình xin chào toàn thể ace trong diễn đàn. Mình năm nay 28 tuổi cũng mới vào diễn đàn được mấy tháng nay thôi.
Mình cám ơn đội ngũ admin đã luôn nhiệt tình và tạo sân chơi cho ace đam mê số học.
Mình cũng xin cám ơn CT Nguoiquaduong và Phanbao. Vì đây là 2 CT rất tâm huyết với anh em và cũng có những đường cầu kèo rất chuẩn để giúp đỡ mình và những ace khác.
Chúc các admin và các Cao thủ luôn có tinh thần thật tốt để cả diễn đàn cùng sát cánh đi lên.

Bản thân mình lúc xin vào diễn đàn thì cũng tìm hiểu qua ở nhóm của diễn đàn trên Facebook, sau 1 thời gian thì cũng lập tài khoản KU và xin tài khoản diễn đàn. Các công đoạn cũng không khó khăn gì.
Vào diễn đàn thì thường xuyên chơi đề miền Nam, miền Trung theo cầu của CT Nguoiquaduong. Còn đề miền Bắc thì theo CT Phanbao. Các bạn theo dõi thì chắc sẽ thấy tỷ lệ ăn của 2 CT rất đều, nên mình cũng có đồng ra đồng vào.
Mình khoái nhất món lô xiên. Từ lúc vào diễn đàn thì mình cũng lại càng có nhiều cơ hội để tạo ra dàn xiên miền Bắc cho mình. Mình sẽ chia sẻ chút ít về phương pháp của mình:
Đánh thế này các bạn sẽ chờ may mắn cho dàn xiên 4, nếu có xiên 4 thì sẽ ăn nhiều. Còn lại hầu như hoà.
Nếu các bạn không có số thì ngay trong diễn đàn. Dùng BTL, STL của các Cao thủ ghép lại thành bộ 5 số.
3 tháng nay mình đã theo phương pháp này. Vừa giúp mình thỏa mãn đam mê mà lại không mất quá nhiều vốn và cũng kiếm được khá, rơi vào tầm mỗi tháng dương 15-20tr.

Sau cùng, mình chúc các Admin, các Cao thủ và toàn thể anh chị em trong diễn đàn luôn giữ vững tinh thần và gặp thật nhiều may mắn!
Thanks bạn đã chia sẻ

Ae nếu ko co nhiều vốn thi theo dàn đề và giai nhất cua ct phạm bao kứ bám đều tien hết thang rất ok

Mình có nhiều hôm không có thời gian soi cầu thì mình ghép stl,btl của các cao thủ trên diễn đàn bạn ạ.
Nếu bạn ghép btl và stl của các cao thủ may ra chỉ đc vài cặp thôi đúng ko .? chứ 4 bộ số nhân lên lúc sát nút h thì khó có thể gõ kịp đc ..

Nếu bạn ghép btl và stl của các cao thủ may ra chỉ đc vài cặp thôi đúng ko .? chứ 4 bộ số nhân lên lúc sát nút h thì khó có thể gõ kịp đc ..
Có phần tạo dàn số đó. Bạn tạo dàn rồi gõ theo thôi. Bình thường tôi làm OK mà. Hôm qua còn được 1 cái xiên 4. ??

Những lời tâm sự thật có tâm mình cũng vào diễn đàn được 1 tháng rồi mà mình chưa biết cách dánh và chọn số như thế lào cả hiện tại mình có 30tr mong ace có cách lào chỉ hộ mình với có video dậy vào số vào tiền xem dễ hiểu Chứ cứ chọn bừa ấn bừa toàn mất tiền thôi mong adim có 1 video hướng dẫn sử dụng các phương pháp vào tiền chọn số Mong sao dnim đọc được cảm ơn rất nhiều
Rất nhiều ae có thể trả lời giúp bạn nhé! Admin đã làm rất nhiều video nhưng chẳng qua nhiều ae ko biết hay ko thèm xem mà thôi.

mình hơi thắc mắc 1 chút là bạn lấy btl vs stl của ct người qua đường và ct phan bảo.thì có 6 số lô thôi còn 14 số lô kia bạn lấy ở đâu để ra 20 số ghép 4 bộ xiên chứ?

Chỉ nói về bộ xiên nhé:
Bạn chọn 20 số chia ra thành 4 bộ, mỗi bộ 5 số. Gắp xiên quay mỗi bộ sẽ được 10 xiên 2, 10 xiên 3, 5 xiên 4.
Tỷ lệ vào tiền là 10-10-10=> 10 xiên 2=100k, 10 xiên 3=100k, 5 xiên 4=50k, tổng 250k/1 bộ.
4 bộ là 1triệu.
Tỷ lệ ăn trên KU là: x2=17, x3=74, x4=251
Nếu đánh như vậy thì tỷ lệ thua thấp hơn là chỉ đánh vài cặp xiên.
Còn may mắn ra thì được 2-3 xiên 4 thì sẽ lời nhiều.
Nhưng e hok biết soi lô như thế nào để dc bộ .. bác cs thêm
Dc hok

vấn đề là bạn ấy lấy 14 số kia ở đâu để được 20s chia làm 4 bộ.mỗi bộ 5 số ghép xiên.hay bạn ấy lấy số btl và stl của tất cả ct trong diễn đàn để ghép.đã ko cs thì thôi.còn đã cs thì nói để cho ae trong diễn đàn hiểu và học.còn cách ghép và cách vào tiền thì ai cũng biết.

vấn đề là bạn ấy lấy 14 số kia ở đâu để được 20s chia làm 4 bộ.mỗi bộ 5 số ghép xiên.hay bạn ấy lấy số btl và stl của tất cả ct trong diễn đàn để ghép.đã ko cs thì thôi.còn đã cs thì nói để cho ae trong diễn đàn hiểu và học.còn cách ghép và cách vào tiền thì ai cũng biết.
Về số thì mình hay tự soi.
Nhưng có những ngày không có thời gian soi thì mình lên diễn đàn ghép số của các cao thủ. Mỗi ngày stl, btl của các cao thủ chỉ rơi vào tầm 30 số thôi. Có những ngày trùng lặp thì còn khoảng 20 số. Lúc đó bạn ghép thành các bộ số. Vậy là được rồi.
Còn vốn thì như mình chơi mỗi ngày 1tr. Vào tiền thì tỷ lệ đã ghi rõ ràng trên bài rồi.

Cảm ơn bạn đã chia sẻ, chúc bạn luôn may mắn nhé