Về bờ - Cảm ơn anh Hoàng Thiên.Người đã cho em niềm tin về bờ là ntn😎😎 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn anh Hoàng Thiên.Người đã cho em niềm tin về bờ là ntn😎😎

Cá nhân mình thích chơi hậu tam loại số ae nào trùng máu có thể cs thêm cách chơi để ae học hỏi thêm

Cá nhân mình thích chơi hậu tam loại số ae nào trùng máu có thể cs thêm cách chơi để ae học hỏi thêm
Khó quá bác ạ. E cũng chơi 3D 27 Lobet theo cách đi vốn của anh Hoang Thiên, xanh đc hết tháng 1 nhưng từ tết tới giờ lại đi hết bác ạ. Soi cầu và tính toán rất kỹ nhưng vào là gãy khung. Cứ nghĩ tìm thấy cách về bờ rồi, thế mà giờ lại thấy khó.

Đính kèm

• 32.1 KB Lượt xem: 117
  • 25.2 KB Lượt xem: 102
  • 25 KB Lượt xem: 111
Khó quá bác ạ. E cũng chơi 3D 27 Lobet theo cách đi vốn của anh Hoang Thiên, xanh đc hết tháng 1 nhưng từ tết tới giờ lại đi hết bác ạ. Soi cầu và tính toán rất kỹ nhưng vào là gãy khung. Cứ nghĩ tìm thấy cách về bờ rồi, thế mà giờ lại thấy khó.
Bạn thử giảm chỉ tiêu xuống sem sao.cá nhân mình đang phải đóng lãi fe 4tr/1 tháng.ngày 5-600k là tháng cungz đk 10-15 củ rồi.cái chính là ko đk tham.nhiều khi chỉ vì cố gắng 10-50k mà bay acc

Bạn thử giảm chỉ tiêu xuống sem sao.cá nhân mình đang phải đóng lãi fe 4tr/1 tháng.ngày 5-600k là tháng cungz đk 10-15 củ rồi.cái chính là ko đk tham.nhiều khi chỉ vì cố gắng 10-50k mà bay acc
Em đã thử quay sang chơi 2D để giảm chỉ tiêu 1 ca chỉ cần lãi 1tr thôi. Và vốn tăng kéo dài lên 6 tay. Nhưng chơi 2D còn thảm hại hơn bác ạ, ăn 1 tay thì lãi đc 50k, gãy 1 khung thì bay mất 6m luôn.
Như hôm nay chơi 2 ca gãy cả 2 khung là vỡ mồm luôn bác ạ.

Em đã thử quay sang chơi 2D để giảm chỉ tiêu 1 ca chỉ cần lãi 1tr thôi. Và vốn tăng kéo dài lên 6 tay. Nhưng chơi 2D còn thảm hại hơn bác ạ, ăn 1 tay thì lãi đc 50k, gãy 1 khung thì bay mất 6m luôn.
Như hôm nay chơi 2 ca gãy cả 2 khung là vỡ mồm luôn bác ạ.
View attachment 176306
1m/1 ngày mình cũng có thể làm đk nhưng nhiều núc cứ cố thành ra lại bay acc ngay.đk 1m muốn lên 2.2 rồi lên 5-7-10.vốn bạn căng có thể tham khảo các chơi hậu tam loại số.ăn 2 tay là thừa chỉ tiêu rồi.nếu bạn thích chơi mình có thể cs thêm

1m/1 ngày mình cũng có thể làm đk nhưng nhiều núc cứ cố thành ra lại bay acc ngay.đk 1m muốn lên 2.2 rồi lên 5-7-10.vốn bạn căng có thể tham khảo các chơi hậu tam loại số.ăn 2 tay là thừa chỉ tiêu rồi.nếu bạn thích chơi mình có thể cs thêm
Dạ nếu được mong bác chỉ bảo để e học hỏi chút ạ. Chứ món hậu tam e ko biết bắt cầu ạ

Dạ nếu được mong bác chỉ bảo để e học hỏi chút ạ. Chứ món hậu tam e ko biết bắt cầu ạ
Cũng chẳng có cầu kèo gì cả.ae cứ theo dõi 2 kỳ gần nhất hay ra những số nào.cá nhân mình thì hay bắt theo kiểu những số hay đi vs nhau.
058-149-369-247.

Còn ae thích chơi hậu nhị ghép số thì có cầu này mình thấy cũng ok.tâm càng -2.vs kq 02378 tâm càng 3 ae loại bỏ 1,2 chọn 34567890.tiền nhị thì ae lấy số hàng chục là số 7 cũng -2 chọn 78901234 đánh cho tn

Cũng chẳng có cầu kèo gì cả.ae cứ theo dõi 2 kỳ gần nhất hay ra những số nào.cá nhân mình thì hay bắt theo kiểu những số hay đi vs nhau.
058-149-369-247.
Khan số nào ae bắt theo cặp đó.vd 2 kỳ gần nhất ko có 1 ae bỏ 149.ae hiểu chứ??

chuẩn . giờ ngày đc 500 là mừng rớt nước mắt r

Nói thật với a e . Tôi cung chỉ tiêu cố gắng các kiểu đây . Từ khi a thiên xem đc quả chỉ tiêu này của tôi . Tôi đánh đâu chết đấy . Kk . Chả biết sao từ hồi đó tới giờ thua k ngóc đầu lên đc . 😹

View attachment 177099Nói thật với a e . Tôi cung chỉ tiêu cố gắng các kiểu đây . Từ khi a thiên xem đc quả chỉ tiêu này của tôi . Tôi đánh đâu chết đấy . Kk . Chả biết sao từ hồi đó tới giờ thua k ngóc đầu lên đc . 😹
Cái chính là bản thân bạn thôi.làm đk như bạn là điều rất khó rồi.cố gắng lên bạn nhé.chúc bạn sớm lấy lại phong độ này😎😎😎